เมษายน 29, 2024, 07:18:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: DV-1428 Minami Kojima ผมหาคำจำกัดความไม่ได้จริงๆครับ น่ารักใจละลาย<3  (อ่าน 68147 ครั้ง)
BooBooBaBa
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:39:03 PM »

หลายๆคนคงรู้จักน้อง Minami Kojima อยู่แล้วนะครับว่าเธอน่ารักขนาดไหน หนังเรื่องนี้ไม่แน่ใจว่าใหม่รึเปล่า แต่ผมเพิ่งดูไปสดๆร้อน ต้องบอกว่าประทับใจมาก เธอน่ารักมากๆ ครับ แถมยังแอบเซ็กซี่นิดๆด้วย หน้าตานี่ไม่ต้องพูดถึง ยังกะดาวโรงเรียนสมัยม.ปลายยังไงยังงั้น แต่หุ่นนี่สิครับ ถือว่าเนียนมาก ทั้งช่วงบนช่วงล่างกลมกลึงได้รูป หน้าท้องแบนราบน่าหนุนนอนจริงๆให้ตายเถอะ! โดยรวมแล้วต้องยอมรับว่าเธอให้ความรู้สึกน่ารังแกมากครับ ดูรูปยืนยันได้!

เอาละ เข้าเรื่องซะที เดี๋ยวจะแตกซะก่อน 5555
หน้าปก

เรื่องนี้เธอรับบทกึ่งๆหมอนวดกับเด็กไซด์ไลน์ครับ ฉากแรกเริ่มด้วยการนวดแขกก่อนครับ นวดๆไปซักพัก ก็แคะขี้หูให้ (อะไรจะขนาดนั้น ไปร้านตัดผมเถอะ-*-)

ได้ซบตักเท่านั้นแหละไอ้หนุ่มคนนี้ก็เริ่มลวนลามทันที บีบๆดูดๆหน่มน้มขนาดกำลังดี หัวนมสีชมพูอีกต่างหาก ต้องบอกว่านมเธอน่ารักน่าจับจริงๆ

โดนเข้าไปอย่างนี้อารมณ์ก็เริ่มกระเจิดกระเจิงละ ให้ทำอะไรก็ยอมหมด เล้าโลมกันไปซักพักก็เสียบเลย เริ่มด้วยท่านี้ เรียกว่าอะไรไม่ทราบ แต่ให้สังเกตหน้า นมและหน้าท้องให้ดีครับ อวบจริงแม่คุณ!

ตามด้วยท่าพื้นฐาน

ขนาดเสียวยังน่ารัก

ช่วงสุดท้ายนี่แหละครับที่ห้ามพลาดเลย ทั้งคนซอยคนถูกซอยนี่เกือบแตกกันทั้งคู่ เธอร้อง "เอาอีก เอาอีก" ไม่ขาดปากเลย หน้าตานี่ก็เสียวสุดๆ นมก็อวบสะดุดตาเหลือเกิน เลือกไม่ถูกเลยครับว่าจะมองตรงไหนดี ส่วนจังหวะสุดท้ายจะเป็นยังไง ไม่ขอรีวิว ต้องไปแตกกันเองนะจ๊า

ฉากต่อมา คราวนี้นวดกันจริงจังละ ถูๆไถๆกันพักนึงก็ พระเอกของเราก็เป็นฝ่ายเริ่มใช้มือให้เธอก่อน ตอนนี้เป็นตอนที่น่าดูอีกตอนครับ เธอเสียวตัวโยนเลยทีเดียว

หลังจากนั้นก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง เสียบกันเลย เป็นฉากที่น่าดูอีกฉากนึง ผมชอบหน้าท้องของเธอมากที่สุดครับ เธอต้องแขม่วท้องเพราะความเสียวจนท้องแบนราบ เนียนสุดๆ เห็นซี่โครงนิดๆก็มีเสน่ห์ไปอีกแบบ ส่วนยอดอกก็แอ่นชูชันเต็มที่ น่าดูดจริงๆ

ฉากต่อมาเป็นฉากในรถไฟครับ เธอใส่ชุดน.ร. ประมาณว่าโดนเพื่อนผู้ชายลวนลาม เริ่มด้วยก้นงามๆครับ น่าตบดีเหลือเกิน

หลังจากนั้นก็ก็บรรเลงลิ้น อมให้ฝ่ายชายทั้งสองครับ ท่าทางของเธอตอนนี้ยิ่งดูยิ่งได้อารมรณ์ ทั้งเลียทั้งอมแบบไม่รังเกียจเลย ดูสนุกด้วยซ้ำ แบบนี้ใครจะไปทนไหว ใส่เต็มสิครับ หน้าตาเธอเลยมอมแมมอย่างที่เห็น

ฉากนี้เป็นฉากสุดท้ายครับ คล้ายว่ามีไอ้หนุ่มคนนึงโทรไปเรียกเธอมาใช้บริการถึงบ้าน (มีDelivery ด้วยแฮะ ถ้ามาช้า30นาทีได้ฟรีรึเปล่าเนี่ย -*-) พอมาปุ๊บ ลูกค้าก็ให้เปลี่ยนเสื้อเลย ฉากถอดเสื้อนี่ละครับ ถ้าเป็นนักแสดงคนอื่นก็จะเฉยๆ แต่พอเป็นน้องMinami นี่สิ เธอดูดีเกินกว่าจะเป็นนางเอกหนังโป๊น่ะครับ เหมือนเด็กแถวบ้านน่ารักๆมากกว่า ให้ลองจินตนาการว่าเธอมาถอดเสื้อแบบนี้ตรงหน้า มันจะลุ้นขนาดไหน

ตอนถอดเสื้อชั้นในนี่ก็ด้วย ลุ้นเหมือนกัน

ที่แท้ลูกค้าคนนี้ก็มีรสนิยมเดียวกับผมนี่เอง (เอ้ย!) ให้ใส่ชุดพละเด็กมัธยม ก็อย่างว่าแหละครับ หน้าตาเธอเหมาะซะขนาดนั้น ดูแล้วไม่ขัดเลย แต่ฉากนี้ก็จะไม่ค่อยเห็นหน่มน้มเธอซักเท่าไร

ปิดท้ายด้วยรูปน่ารักๆของเธอครับ

สรุป - น้องคนนี้อนาคตยาวไกลแน่ครับ เธอมีเสน่ห์มากๆ เสน่ห์แบบที่ไม่ต้องมาเป็นนางเอกAVถอดเสื้อผ้าให้ผู้ชายจิ้มเลย ไปเป็นดารายังได้เลยครับ ทั้งน่ารัก เซ็กซี่ เย้ายวนล่อมือล่อดุ้นจริงๆ มิน่าล่ะ หนังเรื่องก่อนๆของเธอถึงเป็นประเภทให้เธอมองกล้องตอนโดนตลอด เพราะอย่างนี้นี่เอง คะแนนสำหรับเรื่องนี้ไม่ต้องให้แล้วครับ ให้ใจไปเลย
(ปล. ผมไม่ค่อยได้รีวิวบ่อยๆนะครับ เพราะแต่ละเรื่องใช้เวลาพอสมควร แต่รับรองว่ารีวิวแต่ละครั้งมีคุณภาพแน่นอน เพราะผมจะรีวิวเฉพาะเรื่องที่ประทับใจจริงๆเท่านั้น ขอบคุณมากครับ)
ส่วนนี่เป็นผลงานครั้งก่อนครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=143695.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2012, 01:00:08 AM โดย Babor » บันทึกการเข้า
Gomby
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 01:12:41 AM »

น่ารักมากครับ
ต้องหาโหลดแล้ว   Grin
Escape7
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 10:23:59 AM »

จัดไปครับ โหลดเลย Grin
gibsondawe
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 11:44:41 AM »

เสียงเธอเวลาร้องมันจักกะจี้มากเลย
Controlling
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 04:33:21 PM »

ต้องไปหาโหลดมามั่งแบ้ววว

น่ารักจริงๆครับ เดี๋ยวขอตัวไปหาโหลดก่อนนะครับ

BooBooBaBa
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 08:09:21 PM »

เสียงเธอเวลาร้องมันจักกะจี้มากเลย
ใช่ครับ ผมก็ลืมพูดถึงไป เสียงเธอก็ใช่ย่อยเลย
kamabkk
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 08:42:07 PM »

น้องคนนี้ผมก็ตามโหลดทุกเรื่อง ชอบมากกกกก
mackybaa
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 10:47:31 AM »

แจ่มไปเลย ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ 
anoya
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 02:19:24 PM »

เป็นคนที่ผมชอบมากที่สุดเลยครับ Smiley
yaamza
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 02:20:01 PM »

ใสใสน่ารักมากเลย

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์