พฤษภาคม 23, 2024, 04:12:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนผมโคตรเทพ อมของตัวเอง ถึงด้วย  (อ่าน 6482 ครั้ง)
wavemanz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 01:11:24 PM »

วันก่อนครับ พอดีไปนั่งเล่นบ้านมัน แล้วระหว่างนั่งเล่นเกมส์

มันบอกว่า มันมีอะไรจะทำให้ดู สักพักมันก็ก้มหัวตัวเองไปที่เป้ามัน

แต่ขอย้ำนะครับ ว่ายังใส่เสื้อผ้าปกติอยู่ คือมันแสดงท่าให้ดูว่า

มันสามารถก้มลงไปถึงน้องชาย ถ้าเอาเข้าปากก็ได้สบายเลย

มันบอกว่า มันเคยก้มลงไป ใช้ลิ้นเลียให้ตัวเอง ครั้งเดียว

ส่วนตัวผมไม่เชื่อ แต่ก็คิดว่ามันคงไม่ได้ทำบ่อย เพราะน่าจะรังเกียจบ้าง

แต่น้องชาย ก็เหมือนนิ้วแหละครับ คุณเองกล้าอมนิ้วตัวเองมั้ย

หรือคุณ รังเกียจอวัยวะตัวเองบ้างไหม คือผมเจอเคสแรกอะครับ เลยตกใจ

จึงอยากมาเล่าให้พี่ๆเพื่อนๆฟัง  ฮาดี อยากก้มถึงบ้างอ๊า 555
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 01:31:40 PM »

เคยลองเหมือนกันคับแต่ทำไม่ได้ อยากรู้ว่าคนอมมันจะรู้สึกยังไง  ผมเคยได้ยินนักดนตรีคนนึง ยอมเอาซี่โครงของตัวเองออกกี่ซี่ไม่ีรู้แหละ เพื่อให้อมของตัวเองได้ครับ  Grin Grin
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 04:47:18 PM »

แต่ก่อนก็เคยคิดทำแบบนั้น พอตอนนี้ คิดไปคิดมา "ไอ้นี่มันจิตป่าวว่ะ"
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 05:25:26 PM »

ถ้าอมกระจู๋ตัวเองได้แล้วเกิดอารมณ์ละก็ผมว่ามันยังไงๆ อยู่นะ 

เคยลองเหมือนกันคับแต่ทำไม่ได้ อยากรู้ว่าคนอมมันจะรู้สึกยังไง  ผมเคยได้ยินนักดนตรีคนนึง ยอมเอาซี่โครงของตัวเองออกกี่ซี่ไม่ีรู้แหละ เพื่อให้อมของตัวเองได้ครับ  Grin Grin
Marilyn Manson นั่นเองแต่คงไม่ใช่เรื่องจริง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2012, 05:31:31 PM โดย JUSTDROPDEAD » บันทึกการเข้า
spwan
AV Distributor

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2012, 08:13:07 PM »

พวกฝึกโยคะ หรือยิมนาสติกจะทำได้ ให้หนังเรื่อง schoolbus  ก็มีฉากนี้
แต่แม่งอมกะเจี้ยวออกแนวเบี่ยงเบนนิดๆแระ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2012, 07:39:13 AM »

ถึงอมถึงผมก็ไม่ทำหรอกครับ
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 03:35:50 PM »

โธ่ ทำไปได้

rdk
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 11:50:34 PM »

ทำไมไม่ถ่ายรูปมาให้ดูละคราบ ? ?  Tongue Tongue Tongue
finna
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2012, 09:06:22 AM »

เอ่อ.......ไม่มีคำบรรยายฮะสำหรับเคสนี้
hahana11
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 11:36:47 AM »

ผมว่าเรื่องบางเรื่องให้ผู้หญิงทำให้ดีกว่านะ 
หน้า: [1] 2 พิมพ์