มิถุนายน 10, 2024, 12:18:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 12747 ครั้ง)
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 10:17:03 PM »

อ้างถึง
ทั้งโกรธ ทั้งหึง ทั้งหวง  จนยังไงไม่รู้ ผมเกิดอารมณ์ทางเพศขึ้นมารุนแรง และอยากจะมีอะไรกับเธอเดี๋ยวนั้น  ผมพยายาม จะมีอะำไรกับเทอ  แต่เทอไม่ยอม  ผมใช้นิ้วล้วงเข้าไปข้างในจิ๋ม และพบว่ามันเปียกแฉะ มากๆ เหมือนเพิ่งมีอะไรกับคนอื่นมา แต่สุดท้ายเทอก็ไม่ยอมให้ผมเอาในวันนั้น
คุณกำลังข่มขืนเธอนะครับ (ไมู่็รู้ล่ะว่าอยู่ในสถานะไหน แฟน/เมีย/หรืออดีตคนรัก)

อ้างถึง
เวลามีอะไรกับแฟน เราสองคน ก็จะพูดถึงเรื่องนี้ เพื่อกระตุ้นอารมณ์กีน  ใจนึง ผมก็รับไม่ได้ และรังเกียจ ที่แฟนเป็น ผู้หญิงไม่ดี ทำตัวร่าน  แต่อีกใจ มันก็รูสึกสะใจ ยังไงบอกไม่ถูก เวลาเล่าให้ใครฟัง แล้วเค้าด่าว่า แฟนเราแรงๆ ว่าทำตัวร่าน ทำตัว เหมือนกระหร .. เรากลับชอบ รู้สึกสะใจ  มีอารมณ์
ผมว่าคุณน่าจะจัดการกับตัวเองก่อนนะครับ มันดูไม่ค่อยปกตินะครับ

คือถ้าเป็นผมเจอเคสแบบนี้... คงจะเศร้า ใช้เวลาอยู่กับตัวเอง คิดทบทวนสักวันสองวัน ค่อยหาทางแก้ จะเลิก/จะคบต่อ หรือจะเยียวยาอย่างไรก็ว่ากันไป (ตามที่สติตอนนั้นพอจะคิดออก)

คงไม่มีอารมณ์ทางเพศอะไรมากมายหรอกครับ

kuyakdai
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 08:52:38 AM »

อยู่ที่ใจคุณจะคิดครับ
เวลา จะเป็นตัวช่วยทำให้คำตอบในใจคุณกระจ่างขึ้น

โชคดีครับ
AVact
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 02:29:57 PM »

มีแบบนี้ด้วยอ่า  อื้มขอบคุณครับ เปนกรณีศึกษาเลยนะ 
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 09:11:30 PM »

ถ้าคุณกะคบเขาเป็นภรรยาในอนาคต คุณคงไม่ถามหรือสับสนว่าจะเอายังไงกับหล่อนหรอกครับ

พระบวชมา20-30ปี ทำอาบัติร้ายแรงข้อเดียวยังจับสึกได้เลย

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
jikkolo
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 07:32:25 PM »

เป็นผมเลิกตั้งแต่ที่บอกว่าอยู่ที่บ้านผู้ชายแล้ว ไปตั้ง4-5ครั้งบอกไม่มีอะไรกัน ผู้หญิงลองได้กอดจูบอารมณ์เตลิดไปไหนต่อไหนแล้ว
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 10:18:18 AM »

เลิกเถอะครับ ผู้หญิงเหมือนฝูงลิงขยี้ทิ้งวันล่ะตัวก็ยังใหว (ผู้หญิงไม่ดีน่ะ)
ผู้หญิงดีๆยังรอคุณอยู่ อนาคตไม่มีใครรู้

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
super
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:02:38 PM »

ผมคิดว่าจริงๆแล้วคุณก็น่าจะรู้แล้วแหละว่าต้องทำไงต่อ เพียงแต่คุณยังอยากมีอะไรกับเธออยู่เท่านั้นมั้ง หรือคุณยังไม่เจอคนที่ใช่
saraih
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2012, 11:40:47 PM »

ถ้าเป็นผม เลิกสถานเดียวคับ

ไม่ต้องคิดมาก

ผมเคยเจอแบบนี้เหมือนกัน (คบมา 5 ปี)

เสียใจขนาด ทำอะไรไม่ถูก ร้องไห้ตั้งหลายวัน

แต่ก้อต้องเดินต่อไป นะคับ สู้ๆๆ
micromice
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 04:55:33 PM »

การไปจูบและอยู่บ้านผู้ชาย 4-5 ครั้ง(เป็นอย่างน้อย ตามที่บอก) ผมว่ายากจะจบแค่นั้น
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2012, 12:32:21 AM »

ถ้าเธอยอมรับ ท่านก็เคลียร์ละครับ งว่าเกิดอะไรขึ้น ผมว่าเลิกเถอะครับเพื่อตัวเอง
ถ้าไอ้คนนั้นไม่มั่วกะคนอื่นแล้วเอาโรคมาติดเป็นทอดๆชีวิตท่านไม่เป็นสุขแน่ๆ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์