เมษายน 27, 2024, 09:57:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kaede Matsushima ตอนถ่ายavเคยน้ำแตกรึเปล่าครับ  (อ่าน 10631 ครั้ง)
กุยแก
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 01:18:35 AM »

เท่าที่ดูมาไม่เคยเห็นเลย แบบผู้ชายเอา2นิ้วล้วงเข้าไปแล้วควักน้ำออกมา

หรือสมัยก่อนเค้าไม่ค่อยทำกัน เพิ่งมาฮิตช่วงหลัง

อยากเห็นจัง
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 06:09:36 PM »

อาจจะเพิ่งมาฮิตช่วงหลังก็ได้ สมัยก่อนดูกี่ทีก็มักมีแต่แตกใส่หน้ากับนม หาแตกในยังยาก เดี๋ยวนี้เรื่องใหม่ๆ เจอแตกในอยู่เรื่อยๆเลย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 06:18:04 PM »

อาจจะเพิ่งมาฮิตช่วงหลังก็ได้ สมัยก่อนดูกี่ทีก็มักมีแต่แตกใส่หน้ากับนม หาแตกในยังยาก เดี๋ยวนี้เรื่องใหม่ๆ เจอแตกในอยู่เรื่อยๆเลย

เค้าหมายถึง น้ำแตก  น่ะคับ น้ำผู้หญิงแตก ไม่ใช่ผู้ชายแตกใน  Cool

wizardsord
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 06:29:27 PM »

ผมก็นึกว่าแตกใน เพราะเคยเห็นแค่เรื่องเดียวเองอ่ะ อยากรู้ว่ามีเีืรื่องอื่นอีกไหม
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 09:30:47 PM »

เค้าหมายถึง น้ำแตก  น่ะคับ น้ำผู้หญิงแตก ไม่ใช่ผู้ชายแตกใน  Cool

ผมเข้าใจครับ แต่ผมยกเรื่องแตกในมาเป็นตัวอย่างด้วย ว่าแตกในเมื่อก่อนยังหายาก ยิ่งล้วงน้ำผู้หญิงแตกยิ่งหายาก มันก็คงเพิ่งมาฮิตช่วงหลังไงครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
tanuki01
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 04:38:43 AM »

ผมเข้าใจครับ แต่ผมยกเรื่องแตกในมาเป็นตัวอย่างด้วย ว่าแตกในเมื่อก่อนยังหายาก ยิ่งล้วงน้ำผู้หญิงแตกยิ่งหายาก มันก็คงเพิ่งมาฮิตช่วงหลังไงครับ
ควักให้ น้ำแตก กับ ควักให้ฉี่แตก คนละอย่างกันเน้อคับ เรื่องไหนที่มันควักให้ฉี่แตกผมไม่โหลดหรอก มันเหมือนหรอกให้เป็นน้ำแตก จริงๆมันคือฉี่ แต่ถ้าผู้หญิงน้ำแตกคือ จังหวะ 2-5นาทีแรก เท่านั้นเอง ฝ่ายชายจะรู้จังหว่ะ ให้กล้องมุด ไปถ่ายน้ำให้เห็น อันนี้คือน้ำแตกจริง ส่วนเคส มัซซูชิม่า ถึงน้ำแตกก็ไม่มีใครเคยเห็น เพราะเป็นดารายุคเก่า เซ็นเซอร์แบบเอาโล่เลยละคับ คนนี้ตั้งแต่ผมหัดดูหนังโป๊เลยละคับท่าน
LEGACY

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 12:39:53 PM »

ถ้าผู้หญิงตัวกระตุกแล้วมีน้ำออกมานิดหน่้อยผมดูตรงนี้เอาอ่ะครับว่าน้ำแตกแต่ถ้าแบบพุ่งกระฉูด
ยังกับท่อปะปาพังอันนี่ผมเดาว่าฉี่แตก ดูแค่นิ้อ่าครับความแตกต่างระหว่างน้ำแตกกับฉี่แตก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 01:54:41 PM »

ผู้หญิงมันจะเหมือนกันทุกคนได้ยังไง  รอมาหลายวันเเบบนี้เเสดงว่าคงไม่มีใครเคยเห็นเธอเเสดงเเนวนี้มั้ง  จริงๆว่างๆ ไปนั่งดูปกก็น่าจะเเล้วว่าเคยไม่เคย  ส่วนมากถ้ามีฉากเเนวนี้มันมักจะมีเเคบมาใส่ปก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
JUSTDROPDEAD
AV Columnist

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 11:53:07 AM »

เรื่องควักน้ำแตกนี่(จะฉี่หรือจะอะไรก็ตาม)สมัยก่อนหาไม่ยากนะครับค่อนข้างเยอะด้วยซ้ำ
randolph
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 10:13:45 PM »

ไม่รู้ว่ามีไหมนะครับ แต่ตามปก น่าจะมี
หน้า: [1] พิมพ์