พฤษภาคม 23, 2024, 03:01:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องอยากสารภาพ ผมเอาแฟนในห้องสมุด&#  (อ่าน 6684 ครั้ง)
dekdee1235
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 01:14:06 AM »

คือว่าเรื่องของเรื่องเกิดขึ้นวันนี้เอง คือแฟนผมอายุ 24 เพิ่งเรียนจบแล้วไปเป็นครูอยู่ในโรงเรียนหนึ่งอยู่ใกล้กรุงเทพนี่แหละครับ แล้ววันนี้คือแฟนผมต้องไปทำงานอะไรไม่รู้ที่ห้องสมุด  เกี่ยวกับพิมพ์งานอะไรนี่แหละ แล้วคราวนี้เทอก็ชวนผมไปด้วย           เราไปถึงประมาน 8 โมงช่วงนั้นในห้องสมุดไม่มีคนเลยครับ ผมก็นั่งกับแฟนอยู่ตรงคอมไปเรื่อยๆมือไม้ผมก็เริ่มอยู่ไม่สุข (มันไม่รู้จะทำอะไรไง) ก็เลยล้วงไปที่นมก่อนจะลามไปเรื่อยๆจนถึงข้างล่างซึ่งแฟนผมเทอก็เริ่มมีอารมณ์จนตรงนั้นแฉะ                 แล้วเราทั้งคู่ก็ทนไม่ไหวแล้ว ประกอบด้วยตอนนั้นไม่มีใครอยู๋ซึ่งไม่รู้ข้างนอกจะมีคนมารึยัง เราเลยเดินไปตรงแถวหนังสือด้านในก่อนจะเอากันตรงนั้นเลย ก็ยอมรับว่าเสียวมาก แต่ก็กลัวคนมาเห็นเช่นกัน แต่สุดทายก็ไม่มี  แต่พอกลับมาบ้านผมรู้สึกผิดมากเลยที่ไปทำอะไรแย่ๆในสถานที่แบบนั้น  เลยอยากมาระบายให้ฟังเฉยๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2013, 01:18:38 AM โดย dekdee1235 » บันทึกการเข้า
thooman
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 08:19:27 AM »

ระวังมีกล้อง
FSDX
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 08:47:25 AM »

ระวังกล้องวงจรปิดนะครับ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 09:35:56 AM »

อ้อ ที่เป็นข่าวว่ามีคลิปหลุดว่อนในเนตใช่ไหม ....เจอตัวแล้ว

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 10:14:00 AM »

สมัยผมยังหัวเกรียน เคยโดนครูสาวโม้กในห้องสมุดนี่เเหละ วันนั้นทำไมผมไม่จิ้มหอยสะให้มันเสร็จๆไปนะ ดันวิ่งหนีซะงั้น ตอนผู้หญิงถอดกางเกงในจะให้เลียหอย อ่านเรื่องจขกทเเล้วฮา   Grin Grin  คิดถึงสมัยเด็กๆ  ระวังจะโดนไล่ออกเพราะเรื่องไม่เป็นเรื่องนะครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 05:20:16 PM »

เป็นmomentที่น่าจดจำดีครับ ถ้าหากไม่มีคลิปหลุดออกมานะ Grin

ผมกับคู่ขาผมเคยเอาในห้องสมุดเหมือนกัน แต่ของผมพอสปาร์กติดแล้วก็ไปต่อกันในห้องน้ำแทนครับ

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
dekdee1235
เหลือบไร
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 01:44:04 AM »

คลิปหลุดไม่น่าจะมีครับ ผมลองมองดูหมดละ  มันผิดนะครับ แต่ตอนใกล้เสร็จนี่เสียวมาก เหมือนมันได้เปลี่ยนบรรยากาศ เพิ่มอารมณ์ได้เยอะ
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 08:17:55 AM »

คลิปหลุดไม่น่าจะมีครับ ผมลองมองดูหมดละ  มันผิดนะครับ แต่ตอนใกล้เสร็จนี่เสียวมาก เหมือนมันได้เปลี่ยนบรรยากาศ เพิ่มอารมณ์ได้เยอะ

ตกลงรู้สึกผิดหรือติดใจครับ Grin
beatmax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 05:32:11 PM »

สงสัย มีเก็บตกอีกรอบถัดไปแน่ๆ Grin
dekdee1235
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 11:33:37 PM »

ก็ตื่นเต้นดีครับ แต่คงไม่ทำอีกแล้วแหละ ห่วงอนาคตแฟน Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์