มิถุนายน 04, 2024, 02:54:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ข้อมูลเกี่ยวกับหนังไทยที่ชื่อ"คอซอง"อะครับ  (อ่าน 8101 ครั้ง)
nay555
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 03:46:05 PM »

พอดีผมไปคุ้ยดูหนังเก่าๆในเครื่องแล้วไปเจอ"คอซองเทอม2"เข้า เลยเปิดดู ดูไป รู้สึกว่าเป็นหนังที่ทำออกมาได้ดีทีเดียว ได้อารมณ์มากครับ เลยอยากรู้ว่า ยังมีหนังเรื่องนี้ตอนอื่นอีกไหม แล้ว!! ปัจจุบันยังทำออกมาอีกหรือป่าว(ดูแล้วน่าจะเก่ามากๆ)และถ้ามีจะหาโหลดได้ที่ไหนครับ  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้รู้ครับครับ 
gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 04:08:00 PM »

http://xded.blogspot.com/

เรทนี้ของใหม่ๆไม่มีแล้วนะ  เดี๋ยวนี้เห็นแต่ของเก่าเอามาทำใหม่

แต่อาจจะไม่เท่าเดิม100%นะ  แต่มากกว่ายุคหลุมดำ

ของใหม่ก็พวกเชอร์รี่ แนท ไง  แต่สู้ยุคเก่าไม่ได้  แรงน้อยกว่าเยอะ

ปล.ผมชอบรักใสใสหัวใจสี่สาวนะ(มี4ภาค)  กับ เกาะสวาทหาดสวรรค์(มี2ภาค)  แอบ บ้านนี้ชอบแอบดู(เวอร์ชั่น2แผ่น)

ขำๆรองมาก็ ดงดอกงิ้ว(มี2ภาค)  ผมชอบเพื่อนพ่อ(มี3ภาค)  น้องเมียพันธ์เอ็กซ (ช่างแอร์ในตำนาน)   รักน้อยนิดพิสดาร  ชีวิตรักวัยเรียน (มี2ภาค)

หนังเก่าๆไม่มากช่วงก่อนยุคหลุมดำเนื้อเรื่องสนุกดีครับ   

nay555
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 05:07:53 PM »

ขอบคุณมากครับสำหรบข้อมูล แล้วพอจะรู้จักเรื่องที่มีเด็กนักเรียนเกือบ 10 คนกินเหล้ากัน แล้วนักเรียนหญิงก็โดนมอมเหล้าหรืออะไรนี่หละครับ หลังจากนั้นพวกนักเรียนชายก็ใส่เลย 
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 11:10:03 PM »

หนังอาร์ยุคนี้ เอาเพลงมาเปิดตอนเอาแล้วตัดเสียงครางออก เสียรมมาก

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
rume
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:22:22 AM »

ขอบคุณมากครับสำหรบข้อมูล แล้วพอจะรู้จักเรื่องที่มีเด็กนักเรียนเกือบ 10 คนกินเหล้ากัน แล้วนักเรียนหญิงก็โดนมอมเหล้าหรืออะไรนี่หละครับ หลังจากนั้นพวกนักเรียนชายก็ใส่เลย 
น่าจะเป็นเรื่อง 14 กุมภา ครับ  ถ้าใช่ก็ลองเข้าไปดู ตามลิ้งค์เลยครับ http://xded.blogspot.com/2012/11/14.html

Aze
AVLOVER
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 01:39:46 AM »

ตอนนี้ผมอยากได้หนังไทยที่ร้องแบบAV และไม่มีเพลงอะครับ และที่สำคัญคือ ภาพไม่แบน/สูงจนเกินไป

ไม่ทราบว่า มีใครพอจะทราบบ้างไหมครับ
gyro1
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 09:45:03 AM »

ไม่Rเป็นเนื้อเรื่อง เช่น

หนังไทย...เตือนใจ สาวไทยวัยชอบเสียว Reupload

http://xded.blogspot.com/2012/07/reupload-filecondo_17.html

ถ้าไม่เป็นเนื้อเรื่องก็

หนูไม่รู้ หนูอยากลอง หนูอยากเป็นอึ้งย้ง  ก๊วยเจ๋ง ทาร์ซาน ประมาณนี้

หนังบางตัวอื่นๆในนี้เป็นตัวตัดใส่เพลง ผสมคลิปมั่วๆ แต่บางทีตัวเต็มอาจจะไม่ได้ตัดนะ 

ปล.ถ้าหนังรุ่นเก่าชอบ แม่เบี้ย นะจำไม่ได้มีเพลงหรือเปล่า แต่เวบนี้ยังไม่ได้อัพใหม่ ลองขอเขาดูนะ

rume
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 11:32:48 AM »

ไม่Rเป็นเนื้อเรื่อง เช่น

หนังไทย...เตือนใจ สาวไทยวัยชอบเสียว Reupload

http://xded.blogspot.com/2012/07/reupload-filecondo_17.html

ถ้าไม่เป็นเนื้อเรื่องก็

หนูไม่รู้ หนูอยากลอง หนูอยากเป็นอึ้งย้ง  ก๊วยเจ๋ง ทาร์ซาน ประมาณนี้

หนังบางตัวอื่นๆในนี้เป็นตัวตัดใส่เพลง ผสมคลิปมั่วๆ แต่บางทีตัวเต็มอาจจะไม่ได้ตัดนะ 

ปล.ถ้าหนังรุ่นเก่าชอบ แม่เบี้ย นะจำไม่ได้มีเพลงหรือเปล่า แต่เวบนี้ยังไม่ได้อัพใหม่ ลองขอเขาดูนะ

Grin Grin Grin เยอะครับ เว็บนี้  เขาอัพแต่หนังไทยล้วน ๆ ทั้งเก่าทั้งใหม่  หนังไทยหายากก็มี  ผมใช้บริการประจำ  แต่รับรองไม่มีไอ้ประเภทหนังหลอกขาย แบบนั่งประกบ ผ้าวางปิดแน่ ๆ ครับ

gyro1
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:42:23 PM »

ตอนนี้ผมอยากได้หนังไทยที่ร้องแบบAV และไม่มีเพลงอะครับ และที่สำคัญคือ ภาพไม่แบน/สูงจนเกินไป

ไม่ทราบว่า มีใครพอจะทราบบ้างไหมครับ

ร้องดังๆ นึกนักแสดงออกอยู่คน ที่เล่นR

หนังไทย...แอบคนข้างบ้าน ภาค 2

http://xded.blogspot.com/2012/08/2_30.html

แต่เสียดายนะครับ เรื่องนี้ในเวบหลายเวบเหลืออยู่แค่แผ่น2ตอนจบเท่านั้น

แต่แผ่นแรกก็คล้ายๆกัน แต่สลับผู้ชายนะ

spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2013, 09:36:52 PM »

หนังที่มีเสียงครางมีแค่ยุคน้องแนทและพ้องเพื่อนนั่นแหล่ะครับ เป็นหนังอาร์
ส่วนหนังเอ๊กยุคแนนซี่โฮเป็นแบบมีเพลง
ถ้ายุคคู่กรรม แม่เบี้ย เป็นหนังเอ๊ก ยุคนี้ยังกล้องยังเก็บไม่ได้
ใช้เสียงพากษ์แบบหนังสรพงษ์เลย เอากันก้พากษ์แต่ไม่ได้อารมณ์เหมือนเสียงในฟิล์ม

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
หน้า: [1] 2 พิมพ์