เมษายน 29, 2024, 08:22:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 205 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เส้นใหญ่ ราดหน้า  (อ่าน 1100687 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 07:26:58 PM »

จัดไปกับ ค่าย URABUKKAKE แนว UNCEN BUKKAKE  ที่ติดหนึ่ง 1 ใน 10 ของเว็บโป้แนว BUKKAKE ที่ดีที่สุดครับ เอามาจาก VIP ที่ผมเสียตัง เอามาแจกให้ดูกันฟรีๆครับ

อยู่ใน section ของ VIP ใช่มั้ยครับ ทำลิ้งก์ลงไว้ให้หน่อยได้มั้ยครับ น่าสนใจมาก

ใช่ครับผม ภาพที่เอามาอยู่ในส่วนของ VIP ที่ผมสมัครเองครับ ท่าน jakkejee จะให้ผมทำลิงห์แบบไหนครับ

ขอลิ้งก์ไปที่กระทู้หน่อยได้มั้ยครับ?

ต้องขออภัยท่าน jakkajee ด้วยครับ คือผมไม่คิดว่าท่านหมายถึง VIP ในเว็บนี้ครับ คือ VIP ที่ผมหมายถึงคือ ที่ผมสมัครจากเว็บหลักคือ urabukkake.com อ่ะครับ

อ๋อ โอเคครับ ผมเข้าใจผิดเอง  Smiley

jakkajee
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 07:27:44 PM »

จริงๆพวหนังที่ฮาๆผมก็ไม่รู้ว่าเตี๊ยมกันไว้ก่อนหรือเปล่า แบบเอาคนที่รู้จักมาแอบไว้ แล้วก็พาออกมา surprise ให้กระทุ้งสาวๆแบบนี้ แต่ยังไงมันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

มีอีกเรื่องที่เป็น fan thanks ราดหน้าเหมือนกัน จำไม่ได้ละว่านางเอกของเราชื่ออะไร ตอนโดนๆอยู่มีการปิดตาไว้ ทางทีมงานก็สลับให้อีกคนมา เหมือนจะรู้จักกัน กว่าจะะลุยกันต่อเล่นเอานางเอกเขินไปซักพักเหมือนกัน

ช่ายๆ แปลกดี ดูสนุกไปอีกแบบ

neverien
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 09:11:49 PM »

Megumi  จากหนังเรื่อง รหัส อะไรหรือคระบ

Grin Grin Grin

Cool
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 09:16:23 PM »

รูปใหญ่มหึมาจริงๆข้างบน เล่นเอาตัวอักษรผมหดไปเลย 

A PinK
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 12:24:47 AM »

Megumi  จากหนังเรื่อง รหัส อะไรหรือครับ

Grin Grin Grin

Cool

ไม่มีรหัสครับ พอดีเอามาจากเว็บ urabukkake ซึ่งผมเป็น เมมเบอร์อยู่ที่นั่นครับ
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 10:21:32 AM »

จริงๆพวหนังที่ฮาๆผมก็ไม่รู้ว่าเตี๊ยมกันไว้ก่อนหรือเปล่า แบบเอาคนที่รู้จักมาแอบไว้ แล้วก็พาออกมา surprise ให้กระทุ้งสาวๆแบบนี้ แต่ยังไงมันก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ

มีอีกเรื่องที่เป็น fan thanks ราดหน้าเหมือนกัน จำไม่ได้ละว่านางเอกของเราชื่ออะไร ตอนโดนๆอยู่มีการปิดตาไว้ ทางทีมงานก็สลับให้อีกคนมา เหมือนจะรู้จักกัน กว่าจะะลุยกันต่อเล่นเอานางเอกเขินไปซักพักเหมือนกัน

คุ้นๆนะครับพอจำคร่าวๆได้มัย้ครับว่าของค่ายไหน
ของผมเพิ่ง format hdd ไป เลยไม่มีปกอ่ะครับ จำรหัสไม่ได้ด้วย แต่พอจำได้ว่าเป็นหนังแบบ fan thanks คือตอนแรกๆจะแค่นางเอกกะพระเอกครับ ส่วนตอนสุดท้ายถึงจะเป็น fan thanks แบบราดหน้า ส่วนตอนที่ว่าอยู่ตอนกลางๆครับ

ยังไงผมลองหาดูอีกที เพราะอยากโหลดมาดูอีก ได้อารมณ์ดีครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 07:13:53 PM »

คุ้นๆนะครับพอจำคร่าวๆได้มัย้ครับว่าของค่ายไหน
ของผมเพิ่ง format hdd ไป เลยไม่มีปกอ่ะครับ จำรหัสไม่ได้ด้วย แต่พอจำได้ว่าเป็นหนังแบบ fan thanks คือตอนแรกๆจะแค่นางเอกกะพระเอกครับ ส่วนตอนสุดท้ายถึงจะเป็น fan thanks แบบราดหน้า ส่วนตอนที่ว่าอยู่ตอนกลางๆครับ

ยังไงผมลองหาดูอีกที เพราะอยากโหลดมาดูอีก ได้อารมณ์ดีครับ

ถ้้ารายละเอียดเยอะอีกสักนิดนึงอาจทำให้พอนึกออกครับ  Grin
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 07:32:07 PM »

นึกถึงแนวปิดตา ก็ไปเจอเรื่องนึงอยู่ในเครื่อง

ชื่อเรื่อง : DJE-007 - M Semen Trance Yukimi Saya

ลิงห์โหลด

http://ryushare.com/264a2b8c25ee/dje007.avi.001
http://ryushare.com/29ed7e206531/dje007.avi.002
http://ryushare.com/264a2b8c25ef/dje007.avi.003
http://ryushare.com/281bd4d64663/dje007.avi.004
http://ryushare.com/273300313640/dje007.avi.005
http://ryushare.com/27330031363f/dje007.avi.006

ซึ่งผมจะตัดฉากที่เธอโดนปิดตา แล้วอยู่ดีๆเหล่าบรรดาชายหื่นทั้งหลายนับสิบก็เดินเข้ามาในห้องเธอแบบเงียบๆทำเธอตกใจและเขินอายเป็นอย่างมาก   

นั่งคุยทักทายกันตามอัธยาศัย

จะปิดตาละน๊า  Grin Grin

มองไรไม่เห็นเล๊ยย ตื่นเต้นจัง

ร้อนมั้ยจ๊ะ เดี๋ยวพี่ปลดกระดุมให้ และในขณะเดียวกัน เหล่าบรรดาชายหื่นนับสิบก็ค่อยๆเดินเข้ามาห้องที่เธออยู่แบบเงียบๆ โดยที่เธอไม่รู้เลยว่ามีชายหื่นนับสิบเตรียมพร้อมที่จะปล่อยน้ำลูกอ๊อดลงบนใบหน้าอันสวยงามของเธอ

และแล้วน้าเห็ดก็ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อของเธอจนเห็นหน้าอกอันขาว สวยของเธอ สังเกตดูดีๆผู้ชายที่อยู่ข้างหลังเธอยืนกุมเป้าซะแน่นเชียว สงสัยจะแข็งแล้วแน่ๆ

น้าเห็ดค่อยๆถอดเสื้อของเธออย่างช้าๆไปทีละเสตป

โอ้ว โฮว หุ่นเธอมันช่างสวดจริงๆเลยลวกเพี๊ย เห็นละอยากไปร่วมวงด้วยจัง 

ค่อยๆถอดสายเสื้อในเธออย่างช้าๆ

และแล้วเธอก็โดนน้าเห็ดจับถอดเสื้อในจนเห็นหน้าอกอันขาว จุกสวยๆ ให้เราได้ชมกัน

และเมื่อเธอแกะผ้าออก และ หันไปทางข้างหลัง  ปรากฏว่า !!

เธอเห็นชายหนุ่มนับสิบยืนจ้องดูเธอโดนถอดเสื้อผ้า เธอเขินอายเป็นอย่างมาก

ต่อมา เธอก็ค่อยๆยั่วให้เหล่าบรรดาชายหื่นหำแข็งกันเล่นๆ

เมื่อเธอโดนลิ้นสวาทของน้าเห็ดเข้าไปทำให้เธอ เสียว มาก จนร้องออกมาไม่เป็นภาษา

เธอค่อยๆดูดไอติมของน้าเห็ดอย่างเมามันส์

น้าเห็ดซอยท่า Doggy ดัง ตั๊บๆ

ต่อด้วยท่าโปรดของผมเลย ท่านางแอ่นเหินลม

ในขณะที่เธอโดนซอยอยู่เธอได้หันหน้ามาหาบรรดาชายหื่น และ พูดประโยคนึงว่า '' อิปไป๊ กาเก้ เต๊ะ กูดา ไซส์''  แปลประมาณว่าฉันพร้อมแล้วมาราดหน้าฉันเยอะๆเลยนะึค่ะ

และแล้วก็ถึงช่วง climax ของหนังเรื่องนี้คือการ BUKKAKE !! หรือราดหน้านั่นเอง บรรยายด้วยภาพละกันครับ เพราะช่วงนี้ก็มีแต่แตกกับแตกครับ  Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2013, 07:24:52 AM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
jakkajee
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 09:43:45 PM »

น่ารักแฮะ

nainaemak

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 10:09:01 PM »

น้าเห็ดเด็ดแท้

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 205 พิมพ์