เมษายน 29, 2024, 02:42:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่คุณชอบมากแค่ดูไว้ชักว่าวแต่ถ้าได้เป็นภรรยามีลูกร่วมชีวิตกันจะเอาไหม  (อ่าน 6504 ครั้ง)
Romeo
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 12:00:28 PM »

อยากรู้จังว่านางเอกที่ชอบมาก หรือตกหลุมรักในหนังเอวี ถ้านึกไม่ออกลองจินตนาการ

ลองนึกถึงหน้าอย่าง Tsubasa Amami

หรือ Akiho yoshizawa

หรือ Tsubomi

Rei Mizuna

Yui Hatano

Mihiro

Risa Tachibana

Rola Takizawa

หรือนางเอกที่คุณชอบหรือหลงรัก

ถ้าได้เป็นเมียจริงๆ ไม่ใช่แค่เอาแล้วเลิก แบบที่ต้องอยู่ด้วยกันไปตลอดชีวิตจะเอาไหม (ซีเรียส)  เพราะอะไร ??

แล้วเธอคนนั้นคือใคร แปะรูปด้วยก็ดีครับ จะได้ไม่ต้องไปหาดูอีก  Smiley

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 12:15:00 PM »

จะเป็นนางเอกเอวีหรือไม่เป็นนางเอกเอวี แต่หากเค้าเป็นผู้หญิงก็มีจิตใจเหมือนกันน่ะครับ ถ้าเข้ากันได้ก็เอาไว้ครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 12:33:06 PM »

ผู้หญิงไทยรุ่นนี้หลายคนมีผัวเยอะกว่าดาราเอวีสมัยนี้อีกครับ
ถ้าพ่อเเม่ผมตายหมดเเล้ว ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย   จริงๆการเเต่งงานมันคือหน้าตาของคนเป็นพ่อเป็นเเม่
เเค่นั้นเเหละ
รักกัน ไม่ต่องอยู่ด้วยกันยังได้เลย 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 02:19:16 PM »

ผู้หญิงไทยรุ่นนี้หลายคนมีผัวเยอะกว่าดาราเอวีสมัยนี้อีกครับ
ถ้าพ่อเเม่ผมตายหมดเเล้ว ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย   จริงๆการเเต่งงานมันคือหน้าตาของคนเป็นพ่อเป็นเเม่
เเค่นั้นเเหละ
รักกัน ไม่ต่องอยู่ด้วยกันยังได้เลย 

เห็นด้วยครับ บางคนมีแฟนมา 5-6 คนหรือมากกว่านั้น คบมาตั้งแต่ ม.ต้น ยัน มหาลัย แล้วแต่ละคน คบกันเป็นปีๆ ลองคิดดูละกันครับจะมีไรกันไปกี่ครั้ง  Undecided Undecided
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 02:37:36 PM »

แต่ก่อน สำหรับตัวผม ผมไม่แคร์นะครับ ไม่ว่าจะเป็น ผู้หญิงอย่างว่า ดาราav หรืออะไรก็ตาม

ถ้าคบกันก็ขอแค่เลิก สิ่งที่ทำมาก็พอ (พระเอกไหมละ)    Grin Grin Grin Grin Grin

ปัจจุบัน  ตอนนี้เป็นดาราav ผู้หญิงอย่างว่า ผมตอบได้คำเดียวครับ ว่าไม่เอา
             เพราะผมแต่งงานมีภรรยาแล้วครับ ถ้ากินเล่น2-3ทีก็โอเคนะ (พระเอกอีกละ5555+)    Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 03:17:13 PM »

ขอเอาเป็นเมียเก็บ เมียน้อย
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 05:26:41 PM »

ไม่มีปัญหาครับ
noobsaibot
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 06:13:44 PM »

"ไม่ว่าเธอจะเคยเป็นไคร  จะผ่านอะไรมา  ขอจงอย่าเป็นกังวล  นี่คือคนของเธอ
 ไม่ว่ามันจะเกิดอะไร  ต่อจากนี้ไป  ฉันจะอยู่ดูแลเธอ  ด้วยคำว่ารักด้วยใจ"                   

เพลง : คนของเธอ
ศิลปิน : จิรศักดิ์ ปานพุ่ม

(ขอ 2 อย่าง คือ อย่าติดโรค กะ ติดลูก ... นอกนั้นรับได้หมด)

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
DAN123
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 08:26:33 PM »

ผมรับได้นะ
redefine
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 09:16:26 PM »

รับได้ครับ
Kaede Fuyutsuki เมียโผมมมม
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์