เมษายน 29, 2024, 12:45:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่คุณชอบมากแค่ดูไว้ชักว่าวแต่ถ้าได้เป็นภรรยามีลูกร่วมชีวิตกันจะเอาไหม  (อ่าน 6506 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 11:43:32 PM »

รับได้นะ แต่คงไม่ให้ทำอาชีพเอวีต่อ

ZherZhaa
ผัวบุ๊คโกะ
AV Highness Honour
โอตาคุกิติมศักดิ์

I Love Yuria Satomi

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 12:11:19 AM »

ผมชอบแบบนี้นะ หน้าเธอ เวลาอ้อน อ่อย หน้ารัก เซ็กซี่ดี

พอดีชอบผู้ ญ หุ่นแบบนี้ด้วย ได้แบบนี้ผมก็ยอมครับ   Grin Grin
tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 01:04:55 AM »

ผมขอ lolita cheng ก็พอ ไม่ต้องถึงญี่ปุ่นหรอก  Grin
giffi
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 02:41:06 AM »

อย่างฝรั่งนี่เค้าจะมีวัฒนธรรมปี้กันก่อนแต่งกับใครก็ได้ แต่หยุดเมื่อแต่งงานครับ ซึ่งผมก็คิดอย่างนั้นเมือนกัน เสรีภาพควรมีในทุกเรื่อง แม้แต่เรื่อง sex จนกระทั้งคุณได้มีพันธสัญญาว่าจะแต่งงานกัน(หมายถึงรักเดียวใจเดียวในช่วงเวลาแต่งงาน) ซึ่งก็ควรนับเมื่อแต่งงาน ไม่ใช่จากอดีต
jadet
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 06:50:05 PM »

ตอบพระเอก ก้อคงตอบได้ แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงผมเชื่อว่า คุณไม่สามารถมาตอบแบบพระเอกได้แน่ เพราะจะมีเหตุผลเรืองสังคม เสียงซุบซิบ จากรอบข้าง เพื่อนของคุณ ไหนจะพ่อแม่คุณอีก ไหนเวลานั่งกินเหล้ากับเพื่อน เพื่อนมันจะแซว ว่ากุเคยดุหนังเมียมึงว่ะ สุดยอด ถ้าคุณเรื่องพวกนี้ได้ ผมยกให้เป็นพระเอกตัวจริง แต่ถ้าเป็นผม ผมคงไม่สามารถ รับแบบนั้นได้ ขอโทษครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:13:38 PM »

ฝรั่งส่วนมากไม่ได้ฟรีเซ็กซ์นะครับ บางคนเคร่งศาสนามากๆ  เเต่ในหนังฝรั่ง ฟรีเซกกันทุกคน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:18:05 PM »

ผมว่าผมมีปัญญาหาเมียดีๆได้ครับ เรื่องแบบนี้แก่ตัวไปก็หย่อนยาน ไม่ยั่งยืน

หนังav มันเป็นดิจิตอล อยู่ได้ตลอดไป รออีกซัก 30-40  ปี  ลองนึกภาพลูกหลานคุณนั่งดู แล้วเห็นอดีตยายตัวเองกำลังปี้กับใครก็ไม่รู้ มันไม่เหมือนแฟนผ่านคนอื่นมาหลายครั้งนะ มันคนละเรื่องกันเลย

ผู้หญิงขายตัว พูดดียังไงก็คือผู้หญิงขายตัว ผมให้แค่ 0.01 เปอเซ็น ที่เป็นพวกจำเป็นจริงๆ ชนิด พ่อแม่น้องจะโดนฆ่า ถ้าไม่ขายตัว ซึ่งนั่นมันก็แค่ในหนัง ความจริงคือผู้หญิงพวกนี้รักสบายครับ

ย่า ยาย ป้า น้า แม่เรา ต่อให้ทำงานลำบากแค่ไหน ก็ไม่เคยคิดจะไปขายตัวแลกกับเงิน

ดู av ผมก็ดูนะครับ พูดกันเล่นๆได้ ว่าใครสวย ชอบใคร หุ่นแบบไหน แต่ถ้าเอาจริง  จะให้เอามาเป็นเมีย ยังไงผมก็ไม่เอาครับ

W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 07:53:07 PM »

หนึ่งในตัวอย่างที่ยกมา ถ้าเป็นสึโบมิผมเอาครับ ไม่เห็นต้องอายใคร

แต่วาสนาจะถึงพอจะเอาเธอมาครอบครองคนเดียวรึเปล่า อันนี้น่าคิดยิ่งกว่า
jadet
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 08:27:55 PM »

ใช่ครับท่านมันเป็นตรรกะที่เป็นไปไม่ได้อยุ่แล้วครับ เลยจะตอบแบบไหนก้อได้ ผมเลยตอบในหลักการความเป็นจริงในชีวิตคนเราครับไม่ได้ ดุถุกความคิดใคร ซึ่งอีกตรรกะนึง ถ้าวันนึง ameri ichinose มาชอบผมจรืงๆ ผมก้ออาจจะ ไม่เป็นแบบที่ผมตอบตอนแรกก้อได้
limkavin
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 09:35:34 PM »

ขอเอาเป็นเมียเก็บ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์