เมษายน 29, 2024, 09:50:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเพื่อนๆหน่อยครับ มีอะไรกับแฟนคราวนี้ถุงยางรั่ว (แฟนกลัวท้องม๊ากๆๆ ทำไงคับ)  (อ่าน 2616 ครั้ง)
tae861
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: เมษายน 20, 2013, 09:28:52 PM »

ก็คือว่ามีอะไรกันครับถุงยางแตก ลั่งในด้วยเข้าใจว่ามันไม่แตกก็เลยปล่อยไว้อย่างนั้นแล้วเอาออกมา
ไอ้ย๊ะ ... มันแตกครับ ผมรีบไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้กินเลยครับ หลังจากมีอะไรกัน 2 ชั่วโมง
ก็เลยอยากถามพี่ๆครับ ว่าจะพูดกับเค้ายังไงให้เค้าไม่คิดมาก ไม่อยากให้คิดมากครับ
เพราะกลัวเค้าจะไม่มีกะจิตกะใจจะทำการทำงาน แนะนำหน่อยครับ
แล้วปกติโอกาศท้องมันเยอะมั้ยครับ ใครเคยผ่านช่วงเวลาแบบนี้มามั่งแล้ว แนะนำหน่อยครับ
แล้วก็กินยาคุม พอตินอร์ อะไรนี่แหละครับแนะนำด้วยครับ ^^
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 12:34:58 AM »

ยามันต้องกินสองครั้ง เม็ดที่สองหลังจากกินเม็ดแรกไป 16 ชม มั้ง
ระหว่างนั้นแตกในได้เรื่อยๆ ไม่ท้อง แต่ไม่ร้อยเปอร์เซ็น
ดั่งคำเขาว่า การปี้กันมีความเสี่ยง โปรดทำใจยอมรับก่อนการปี้ทุกครั้ง

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 09:42:22 AM »

จริงๆมันไม่ได้ท้องกันง่ายๆหรอกนะครับ
โพสตินอร์ ก็ช่วยได้เยอะครับ กิน 2 เม็ดให้ถูกตามที่เค้าเขียนไว้ ก็ไม่มีปัญหาแล้วครับ
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2013, 10:02:33 PM »

ผมเพิ่งจะผ่านช่วงเวลาแบบคุณมาหยกๆเลยครับ

ผมก็เผลอทำถุงยางแตกแล้วก็ปล่อยในเต็มๆไปเหมือนกัน

แต่ผมโชคดีหน่อยตรงที่แฟนผมเพิ่งเป็นประจำเดือน

บวกกับให้เขากินยาคุมฉุกเฉินไปด้วยก็เลยรอดตัวไปครับ

The Blue
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 07:16:53 PM »

ยาคุมฉุกเฉิน80-90เปอครับลุ้นเอา เหมือนเล่นหวย ถ้าดวงดีก็โป๊ะเชะเรยท่าน   ล้อเล่รครับอย่าคิดมาก บางคนแตกในสดยังไม่ท้องเรย อยู่ที่ ลูกๆของคุณจะแข็งแรงแค่ไหนด้วยครับ อสุจิออกมาทีเป็นล้านๆตัวแต่ฝังในมดลูกได้แค่ตัวเดียวนั่นหมายถึงไอตัวนั้นมันแข็งแรงพอจะ เจาะมดลูกแฟนคุณได้ ขอให้โชคดีครับ

ตับ ตับ ตับ ตับ!!!
หน้า: [1] พิมพ์