มิถุนายน 08, 2024, 11:22:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยได้แฟนเป็นญี่ปุ่นมั่งไหม  (อ่าน 8152 ครั้ง)
tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 03:25:51 AM »

หรือแบบประสบกรณ์เฉียดๆ ไรเงี้ย เล่าหน่อยสิ :Smiley
nzangel
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 10:34:29 AM »

เคยมีครับ ปัจจุบันเป็นเพื่อนกัน  คนญี่ปุ่นสุภาพ  พูดเพราะนะ  ทำไมหรือครับ  หน้าตาก็ไม่ค่อยต่างจากคนไทยหรือจีนมากเท่าไหร่นะ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 11:43:41 AM »

คงอยากถามว่าราดหน้าเเตกในกินอสุจิเหมือนในหนังเอวีหรือเปล่านั่นเเหละ  ผมเคยอ่านกระทู้เเนวนี้บ้าง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 03:52:14 PM »

เคยเฉียดได้ ตอนนั้น(นานมาแระ) ไปเที่ยวผับกับเพื่อนสองคน ไปเจอเพื่อนสมัยเรียนม.ปลาย มันประมาณทำทัวร์ไรนี่แหละ พาญี่ปุ่นมาสองคน กับเพื่อนมันอีกคน เราก็ทักทายตามประสา ก็พอรู้ว่าคนนึงของมัน อีกคนคงจัดมาให้ครบคู่ ผมกับเพื่อนก็ไปยืนที่บาร์ห่างไปพอสมควร สักพัก น้องคนนึงที่ไม่ใช่เด็กเพื่อนก็เดินมาขอต่อบุหรี่ (ตอนนั้นยังสูบบุหรี่ในผับได้) ผมเองไม่ดูดเลยบอกให้ขอเพื่อนอีกคน น้องก็ชวนคุยโน้นนี่ (เค้าคุยไทยได้บ้าง น่าจะเรียนมา) ส่วนใหญ่ผมจะฟังมากกว่าแต่ก็ฟังรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้าง สักพักเพื่อนก็มาลากกลับไป ผมมองหน้ากับเพื่อนที่มาด้วยกัน ต่างลงความเห็นว่า คืนนี้กูได้แน่ ไม่นานน้องก็กลับมาอีก ก็บลาๆๆๆๆๆๆ ไอ้เราก็วางแผนไรแระเรียบร้อย ไอ้เพื่อนก็ตามมากั๊กอีกมาลากกลับไป คงจัดให้เพื่อนมัน สุดท้ายผมก็เออว่ะ แม่งอย่าเลยเด๋วเสียเพื่อนก็เลยเช็กบิลกลับ ยังเสียดายถึงทุกวันนนี้55555
ปล.ผมไม่ได้หล่อนะ หน้าตาธรรมดา แต่ได้ตัวสูง หนา ผิวคล้ำ เป็นเทรนที่สาวญี่ปุ่นมั้ง เพราะพวกเพื่อนที่ทำเจ็ตสกีก็อยู่แบบนี้ ได้ญี่ปุ่นกันจนเบื่อ บางคนแต่งงานอยู่กินกันก็มี
W4R10CK
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 04:07:23 PM »

ไม่เคยมีประสบกามนะครับ  แต่ถามว่าเคยฝันมั้ยก็ต้องมีบ้าง

แต่ไม่ได้ฝันว่าจะไปอิกึ๊ๆอย่างเดียวนะครับ  เพียงแต่ผมคิดว่าอัตราเฉลี่ยชายหญิงที่โน่นเขาไม่เท่ากัน ผู้หญิงมากกว่าเยอะ
ผมว่ายังไงมันต้องมีจำพวกขึ้นคานแน่ๆอยู่บ้างล่ะ  เพียงแต่ไม่ทราบว่าค่านิยมในการคบคู่ของผู้หญิงญี่ปุ่นเป็นอย่างไร
คือถ้าเป็นสาวโตเกียว ก็คงเหมือนสาวกรุงเทพที่นิยมวัตถุ  แต่ถ้าเป็นสาวต่างจังหวัดผมว่าน่าจะพอคบเป็นแฟนได้
ถ้าเป็นคนมีการศึกษา หรือติดตามเรื่องต่างประเทศบ้าง ก็น่าจะรู้จักประเทศไทย รู้จักคนไทย

เพื่อนผมมันไปเรียนต่อญี่ปุ่นตั้งสองปี ไม่ได้อะไรเลย แฟนญี่ปุ่นก็ไม่มี เพื่อนผู้หญิงยังไม่มีเลย เสียดายแทน
noobsaibot
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 06:56:10 PM »

หลายปีที่แล้ว เคยไปเรียนภาษาอังกฤษที่ประเทศหนึงกับเพื่อนๆ
ประเทศนี้ คนญี่ปุ่น คนเกาหลี ใต้หวันชอบมาเรียนภาษากันเยอะ ไม่ไกลจากไทยเท่าไหร่

ผมกับเพื่อนก็พยายามนั่งคัดทั้งโรงเรียนภาษาว่าคนไหนมีแนวโน้มญี่ปุ่น
คัดไปคัดมาเกือบเดือน ก็พบความจริงที่ว่า สาวญี่ปุ่นที่มาเรียน หน้าตาแต่ละคน แบบฝันร้ายชัดๆ
ไม่เห็นเหมือนในหนังเอวีที่ดูเลย เลยแซวกับเพื่อนๆว่า สาวญี่ปุ่นในความเป็นจริง 10 คน สวย 2 คน แล้ว
2 คนนั้นไปแสดงหนังเอวีเรียบร้อยแล้ว เหลืออีก 8 คนก็มาเรียนภาษาที่นี่แหละ ก็ฮากันไป
แต่ถึงหน้าตาบ้านๆ เพื่อนๆผมจัดการพาไปมอมเหล้า (สาวญี่ปุ่นกินชอบเหล้ากินเบียร์ เมาแล้วรั่วๆหน่อย)
แล้วก็พาไปที่ห้องก็จัดการจึ๊กกระดึ๋ยตามระเบียบ ... พวกมันบอกว่า ขนตรงนั้นเยอะมากๆ มีกลิ่นหน่อยๆ
แต่ตอนทำกันตอนเมา สาวเจ้าไม่ค่อยขยับหรอก นอนอย่างเดียว ให้เพื่อนมันทำ
ตอนน้ำแตก ก็แตกใส่ถุง ไม่ได้แตกใส่หน้า ใส่ตัว แบบในหนัง เวลาครางก็ไม่ได้ร้องดังแบบในหนัง คือ ชีวิตจริง
ต่างจากละครราวฟ้ากับเหวนั่นแหละ แต่ดีอย่างนึง คือ สาวญี่ปุ่น น้ำแตกแล้วแยกทาง เธอไม่ค่อยติดใจจะเอาอะไร
ถือว่าประสบการณ์หาความสุขร่วมกัน หลังจากเรียนจบคอร์สกลับประเทศใครประเทศมัน ก็เห็นมันติดต่อกันบ้างซักพัก แล้วก็ห่างเหินกันไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2013, 07:13:23 PM โดย noobsaibot » บันทึกการเข้า

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 08:51:39 PM »

คนเคยรู้จักกันครับ คนญี่ปุ่นพูดภาษาอังกฤษไม่เก่ง ฟังไม่รู้เรื่อง หน้าตาไม่ค่อยสวย ขาใหญ่มากๆ ฟันไม่สวยเอามากๆ
แต่ยอมรับว่าขาว
iceforg
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 02:12:16 AM »

คนญี่ปุ่นก็คนเหมือนคนไทยแหละครับ

- -
tanuki01

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 03:48:29 AM »

หนุกดีแฮะ Grin
PussySeeker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 12:55:02 AM »

เคยไปเที่ยวห้างกับเพื่อนอะครับ ตอนเข้าลิฟ มีสาวญี่ปุ่นเดินเข้ามา สวยมากๆ เขาใส่เสื้อกล้ามอะ

นมอย่างใหญ่ ยังจำได้ถึงทุกวันนี้ ของผมมีแค่นี้อะ 555

AVFORFUN
หน้า: [1] 2 พิมพ์