มิถุนายน 06, 2024, 09:25:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พาเที่ยวร้าน Sex Shop ย่านAkihabara ใจกลางกรุง Tokyo !!!!  (อ่าน 13695 ครั้ง)
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:13:14 AM »

แดนสวรรค์ชัดๆ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 12:05:10 PM »

ผมอยากรู้จริงเวลาเราเดินเข้าร้านแบบนี้คนภายนอกเค้าจะมองเราในด้านไหนหรือก็ปกติทั่วไปเหมือนเดินห้าง ผมมั่นใจเลยว่า ถ้ามีร้านแบบนี้ใรประเทศไทย ใครที่เดินเข้าไปนี่ แกะดำ เลยอ่ะ ประเทศไทยเป้นเมืองพุทธแต่แปลกที่วัยรุ่นท้องมากที่สุดในเอเซีย เฮ้ออ!
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 02:48:08 PM »

ผมอยากรู้จริงเวลาเราเดินเข้าร้านแบบนี้คนภายนอกเค้าจะมองเราในด้านไหนหรือก็ปกติทั่วไปเหมือนเดินห้าง ผมมั่นใจเลยว่า ถ้ามีร้านแบบนี้ใรประเทศไทย ใครที่เดินเข้าไปนี่ แกะดำ เลยอ่ะ ประเทศไทยเป้นเมืองพุทธแต่แปลกที่วัยรุ่นท้องมากที่สุดในเอเซีย เฮ้ออ!

คิดมากคับ

ถ้าไทยมีจิง คนไม่เข้าก็ไม่แปลกหรอกคับ แต่ออกแนวปอด เขินอาย ซะมากกว่า ใจจิงใครก็อยากเข้าทั้งนั้น 

ส่วนญี่ปุ่นที่ผมไป วัยรุ่น วัยทำงาน คนแก่ เดินเข้ากันเหมือนเดินเซเว่น ประมาณนั้น มันก็ไม่ต่างจากร้านหนังทั่วๆไปเลย

ไทยทุกวันนี้เดินไปไหน ก็เจอแต่แผลง หนังโป๊ะ ตำรวจจับบางไม่จับบ้าง คนเดินไปเดินมาเค้าเหนจนเปนปกติไปหมดแล้ว

อีกอย่าง เมืองพุทธ กับวัยรุ่นท้องมากที่สุด ไม่เหนจะ Make sense เลยหงะ

คือ เราถูกปลูกฝังกันมาแต่เด็ก เราคนไทยเมืองพุทธ นู้น นี่ นั้น แต่คนในประเทศ รู้ธรรมะจิงๆก็น้อยคน คุณธรรมจริยะธรรมยังน้อยอีก

บอกเปนเมืองพุทธ แต่ตารางเรียน พุทธศาสนาสัปดาห์ละ 1 ชม ที่เหลือ............ คงทราบกันดี

บอกเปนเมืองพุทธ วิ่งราว ชิงทรัพย์ ฆ่า ข่มขืน อาชญากรรม อีกมากมาย นี่หรือเมืองพุทธ ฟังแล้วตลกที่สุดดดดดดด

น่าจะเปลี่ยนจาก เมืองพุทธ เปน เมืองที่คนส่วนใหญ่นับถือพุทธ ยังจะดูดีกว่า

อีกอย่างเหมือนไม่ให้เกียรติ คนไทย คริสต์ มุสลิม ฮินดู ซิก ฯฯ  เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2013, 09:17:07 PM โดย >> CrUsADeR << » บันทึกการเข้า

ZupMan
ปลิงควาย

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:16:06 PM »

Grin คนนี้ชื่ออะไรครับ

LOMD-001 Rino Akane

ขอบคุณค้าบ...

ตกลงซื้ออะไรติดมือมาบ้างครับ 

ได้ไข่มา 2-3ใบครับ ถูกและดี  Grin

น้องคนนั่งอยู่ตรงบันได ชื่อไรฮับ  Shocked

ต้องรอเซียนมาตอบครับผม ไม่ทราบจริงๆ

คิดมากคับ

ถ้าไทยมีจิง คนไม่เข้าก็ไม่แปลกหรอกคับ แต่ออกแนวปอด เขินอาย ซะมากกว่า ใจจิงใครก็อยากเข้าทั้งนั้น 

ส่วนญี่ปุ่นที่ผมไป วัยรุ่น วัยทำงาน คนแก่ เดินเข้ากันเหมือนเดินเซเว่น ประมาณนั้น มันก็ไม่ต่างจากร้านหนังทั่วๆไปเลย

ไทยทุกวันนี้เดินไปไหน ก็เจอแต่แผลง หนังโป๊ะ ตำรวจจับบางไม่จับบ้าง คนเดินไปเดินมาเค้าเหนจนเปนปกติไปหมดแล้ว

อีกอย่าง เมืองพุทธ กับวัยรุ่นท้องมากที่สุด ไม่เหนจะ Make sense เลยหงะ

คือ เราถูกปลูกฝังกันมาแต่เด็ก เราคนไทยเมืองพุทธ นู้น นี่ นั้น แต่คนในประเทศ รู้ธรรมะจิงๆก็น้อยคน คุณธรรมจริยะธรรมยังน้อยอีก

บอกเปนเมืองพุทธ แต่ตารางเรียน พุทธศาสนาสัปดาห์ละ 1 ชม ที่เหลือ............ คงทราบกันดี

น่าจะเปลี่ยนจาก เมืองพุทธ เปน เมืองที่คนส่วนใหญ่นับถือพุทธ ยังจะดูดีกว่า

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ที่ผมเจอ ผู้หญิงจูงมือแฟนมาเลือกซื้อของด้วยซ้ำ มันไม่น่าอายหรอกครับ

เหมือนเวลาคุณไปซื้อถุงยางที่เซเว่น แล้วคนขายเป็นผู้หญิง ก็มีเขินบ้าง แต่จงภูมิใจ ที่อย่างน้อยเค้าก็คิดว่า

"เราปลอดภัยและมีความรับผิดชอบ"

Cheesy

kunmo
เสนาธิการเอวี

+หื่น เป็นอาจิน +

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 03:47:56 PM »

ขอบคุณมากเลยครับที่ถ่ายมาให้ชม อยากมีโอกาศไปสักครั้ง คงจะดี

ขอบคุณทุกท่านที่ตั้งกระทู้มาให้อุดหนุดนะครับ
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 04:31:48 PM »

อยากรู้คนนี้ด้วยเหมือนกันครับ รหัสด้วยจะดีมากเลย
Tim Cahill
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 11:19:05 PM »

ท่าน zupman ใช่ที่นี่ไหมครับที่เดินจากสถานี JR Akibahara แล้วตรงไปจะเจอใช่ไหมครับ พอดีคุ้นๆ

Tim Cahill
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 11:26:56 PM »

จากสถานีเจอาร์ ตรงไปจะเจอร้าน NEX AKIBA ก็เป็นร้าน sex toy เหมือนกันแต่เล็กกว่าร้านนี้เยอะครับ
ร้านนี้มีตั้งหลายชั้น ตอนผมไป  คนเยอะ บ้างก็มาเป็นคู่หนุ่มสาว บ้างก็เป็นกลุ่มสาวๆมาเลือกซื้อสินค้ากัน
เป็นเรื่องปกติสำหรับคนที่นั้นครับ.เท่าที่เห็น

ZupMan
ปลิงควาย

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 12:50:19 AM »

ท่าน zupman ใช่ที่นี่ไหมครับที่เดินจากสถานี JR Akibahara แล้วตรงไปจะเจอใช่ไหมครับ พอดีคุ้นๆ

ใช่ค้าบบบบ  Wink
madoka_ayukawa
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 09:31:22 PM »

ขอบคุณครับ

น้ำลายหกเลย  Grin Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์