มิถุนายน 01, 2024, 04:50:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อค !! Yuma asami ป่วยเป็นมะเร็งที่รังไข่ ระยะที่ 3  (อ่าน 78905 ครั้ง)
oatsubaru
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #110 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 11:59:52 AM »

นี่ขนาดไม่แช่งนะ  ปาก.....!! จริงๆ
hlor
Lord of AV
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #111 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2013, 12:33:38 AM »

เอ่อ ไม่ได้แช่งนะแต่ถึงขั้นนี้ก็รอตายอย่างเดียวแล้ว รอดยากมากๆ

ระยำมาก ไม่ให้ความหวังก้ออย่าทำลาย

yu2k
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #112 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2013, 05:53:03 PM »

หายไวๆนะที่รัก
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #113 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2013, 09:57:57 PM »

คลิปปัจจุบันของasami yuma
http://www.youtube.com/watch?v=xjuna9eSpQc&feature=youtu.be
ผมพึ่งรู้นะว่าเธอยังอาศัยอยู่กับแม่ แถมพ่อก็ยังมาตายด้วยมะเร็งกระเพาะอาหาร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2013, 07:33:46 AM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
toey335
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #114 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 02:34:51 AM »

ขอบคุณสำหรับ clip นะครับ น่าสงสารเธอมากๆเลย  ยังไง  K_taro มีข้อมูลดีๆมาฝากเสมอเลย ขอบคุณครับ 
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #115 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 12:25:58 PM »

คลิปปัจจุบันของasami yuma
http://www.youtube.com/watch?v=xjuna9eSpQc&feature=youtu.be
ผมพึ่งรู้นะว่าเธอยังอาศัยอยู่กับแม่ แถมพ่อก็ยังมาตายด้วยมะเร็งกระเพาะอาหาร

ขอบคุณ สำหรับคลิปล่าสุดคับ

ส่วนเรื่องความสัมพันธ์ ผมว่ายังมีอีกหลายๆคนที่เปนดาราเอวีแล้วยังอาศัยอยู่กับครอบครัว หรืออาจจะ แยกอยู่แล้วแวะเวียนมาหา

เพราะ สุดท้ายแล้วความสัมพันธ์แบบนี้มันตัดกันไม่ขาด  มีแต่ชาวไทยแลนด์ นี่แหละที่ชอบคิดกันไปเองว่าลูกมาเล่นเอวี

ต้องโดนที่บ้านตัดหางปล่อยวัดแหง๋ๆ พ่อแม่รับลูกไม่ได้บางละ ทั้งๆที่ตัวเองไม่สามารถไปรับรู้ถึงความรู้สึกของคนอื่นได้เลย

สิ่งที่ทำให้เราทุกคนยังคงดำรงอยู่เหนือกว่าสิ่งมีชีวิตอื่นๆ นั้นก็คือ ความรัก ความเมตตา ความห่วงใย และสายสัมพันธ์ของครอบครัว

อีกอย่างใครจะไปรู้ว่าอาจจะมีดาราเอวีอีกหลายๆคนที่ทำอาชีพนี้ เพื่อหาเงินมาเลี้ยงดูพ่อแม่แม้จะต้องใช้ร่างกายตัวเองแลกก็ตาม

แต่เค้าอาจจะกตัญญูมากกว่าบุคคลโลกสวยอีกหลายๆคนก็ได้

nanmeey2
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #116 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 05:17:26 PM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ยังไงเธอก็ยังเป็นหนึ่งในไม่กี่คน ที่ยิ้มได้สวยมากๆ ครับ
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #117 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 08:51:13 PM »

ผมเองก็อยากจะให้เพื่อนๆ มองดาราที่เราดูๆอยู่ทุกวันนี้ เป็นนักแสดงอีกสาขานึงครับ
ยอมรับว่าช่วงหลัง เบื่อๆ อยากๆ เห็นดาราใหม่ๆออกมาแทบจะวันจะเป็น 10 แต่ออกมาแนวเดียวกันหมด

มาคุยๆ จับๆ ล้วงๆ แล้วซั่มให้จบๆไป น่าเบื่อมากๆ

น้อง Yuma ผมว่าเธอผ่านจุดนั้นมานาน และยังคงความน่าสนใจในบทบาทการแสดงเสมอ
ผมยอมรับว่าไม่ใช่แฟนตัวจริงเธอเท่าไหร่ แต่ชีวิตเธแก็ทำให้เห็นแง่มุมนึงของดารา AV ในฐานะคนร่วมโลกของเราครับ

ยังเอาใจช่วยอยู่เสมอครับ คอยเข้ามาอ่าน update ข่าวเธอเรื่อยๆ

LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #118 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 02:07:33 AM »

ผมไม่เคยดูหนังเธอสักเรื่องเลยนะ แต่ชื่อเธอติดหูผมมาก ยูม่า อซามิ ขอให้พระเจ้าคุ้มครองครับ อาเมน  Cry
kayyy
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #119 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 01:34:49 PM »

ขอบคุณมากครับ คุณyu2k สำหรับลิ้งค์มากครับ
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 15 พิมพ์