มิถุนายน 10, 2024, 10:00:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ประสบการณ์ความหื่นกันครับ  (อ่าน 4584 ครั้ง)
ngoyoo
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 10:52:41 AM »

ใครจะมาเล่าเชิญเลยครับ
VioletcIvy
หื่นมีศิลปะ

Sleep

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 08:43:16 PM »

Fap วันละ 1-2 หน ดูหนัง av ไปด้วยส่วนใหญ่ หน้าคอม เวลาหื่นนอกบ้านก็ดูนม ดูขาคนอื่นไป แต่ไม่ดูนมแฟนคนอื่น เพราะถือ(เรื่องเวรกรรม กลัวเพื่อน วกกลับมาดูของแฟนเรา) ปัจจุบันไม่มีแฟน  Fap ได้อย่างเดียว

เทียบกับคนที่รู้จักหลายๆคนเเล้ว ผมคงหื่นน้อยที่สุดเเล้วครับ

10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 05:42:36 AM »

ผมไม่หื่น(โม้ครับ)
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2013, 09:01:12 PM »

นี่มันกระทู้แฉตัวเองนี่หว่า
ความหื่นไม่เข้าใครออกใครเน้อ 
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2013, 10:20:45 AM »

หื่นแต่ไม่แสดงออกครับ Grin
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 02:34:32 PM »

เหมือนผู้ชายทั่วไปมั่งครับ สวยก็ต้องมอง น่ารักก็ต้องมอง นุ่งสั้นก็มอง จะก้มจะเงย มาเดินจะเหินก็แอบมอง มองแบบไม่น่าเกียจอะน่ะ
มองแบบปกติ สุภาพทั่วไป

เพราะเวลาผมไปใหนกับแฟน คนมองแฟนผมก็เข้าใจ แต่มองจิก แบบออกอารมณ์ ออกอาการ ทำเสียงเป่าปากอะไรนี้ ผมแทบอยากจะชกหน้า และเคยมีเรื่องทำนองนี้จนขึ้นโรงพักมาแล้ว เพราะฉะนั้นผมจะมองให้เนียนที่สุด    Grin Grin Grin Grin

ห้ามคนมอง ห้ามคนคิดไม่ได้ครับ แต่ขอให้ทำอยู่ในขอบเขตพอ 

มองแล้วหื่นก็เก็บอาการแล้วไปชักว่าวที่บ้านในห้องน้ำห้างก็ได้ครับ เอาที่ไม่เดือดร้อนใคร Grin Grin Grin

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 02:14:51 PM »

ตอนวัยรุ่นนานแล้ว นั่งรอบกองไฟกันหมายคน กินเหล้ากัน มีผู้หญิงสวยมากนั่งอยู่ตรงกันข้าม พอดีวันนั้นผมใส่เสื้อแจ็กแกตฟิล ตัวใหญ จู๋ก็แข็งมาก ก็เลยเอามือมากดจู๋ถูไปถูมา จนน้ำแตกสะงั้น

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
aodonline
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 02:23:11 PM »

เหมือนผู้ชายทั่วไปมั่งครับ สวยก็ต้องมอง น่ารักก็ต้องมอง นุ่งสั้นก็มอง จะก้มจะเงย มาเดินจะเหินก็แอบมอง มองแบบไม่น่าเกียจอะน่ะ
มองแบบปกติ สุภาพทั่วไป

เพราะเวลาผมไปใหนกับแฟน คนมองแฟนผมก็เข้าใจ แต่มองจิก แบบออกอารมณ์ ออกอาการ ทำเสียงเป่าปากอะไรนี้ ผมแทบอยากจะชกหน้า และเคยมีเรื่องทำนองนี้จนขึ้นโรงพักมาแล้ว เพราะฉะนั้นผมจะมองให้เนียนที่สุด    Grin Grin Grin Grin

ห้ามคนมอง ห้ามคนคิดไม่ได้ครับ แต่ขอให้ทำอยู่ในขอบเขตพอ 

มองแล้วหื่นก็เก็บอาการแล้วไปชักว่าวที่บ้านในห้องน้ำห้างก็ได้ครับ เอาที่ไม่เดือดร้อนใคร Grin Grin Grin
5555555
อาการประมาณนี้เลยผมอะ แต่ว่ายังไม่มีแฟนนะ
หื่นแบบไม่แสดงออกในที่สาธารณะ กลับมาที่ห้องเปิด AV แล้วใส่อารมณ์ไปโลด คอมเรา ห้องเรา 555555

แต่ว่าชอบสาวผมยาว แต่ตัวเล็ก เจอที่ไหนต้องเป็นนั่งมองเลยแหละ

ชอบ AV มากๆครับ 555555555
cen or uncen ไม่สน ขอให้สวย จัดให้หมด (นโยบายส่วนตัว)
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 11:45:29 PM »

สมัยมอต้นมีแฟนครั้งแรก ทั้งผมทั้งแฟนยังไม่ประสีประสาอะไร วันนั้นพ่อแม่ไปต่างจังหวัด หลังเลิกเรียนตัดสินใจชวนแฟนมาที่บ้าน กะจะเปิดซิงตัวเองซักที นอนกอดกันเล้าโลมกัน จนผมขยับมือไปจับจิมิ เจอผ้าอนามัย! แฟนดันเป็นประจำเดือนแล้วไม่ยอมบอกแต่แรก 555 อารมณ์ค้างเลยนอนกอดนอนจูบกันต่อ ผมก็เอาจู๋ถูๆแถวๆจิมิแถวๆท้องน้องเธอจนเสร็จคากางเกง นึกแล้วก็ขำ ทำไปได้ เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หน้า: [1] พิมพ์