มิถุนายน 08, 2024, 12:35:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านสมาชิกที่ชื่นชอบหนัง av เหมือนกันครับ  (อ่าน 5871 ครั้ง)
Thedoctor
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 04:11:02 PM »

ท่านสมาชิกที่มีความชอบในสิ่งเดียวกันทุกท่านครับ มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง ผมชอบที่จะโหลดหนัง av มาเก็บมากกว่ามาดู
ผมโหลดมาจนจะไม่รู้จะไปเก็บไว้ใหนแล้ว  เกือบทั้งหมดนั้น ผมจะดูแต่ปก กับ SS บ้างนิดหน่อย
ไม่ได้ค่อยเข้าไปดูเนื่อเรื่องสักเท่าใหร่  แค่ดูหน้าปก กับ SS เห็นว่าสวยดีก้ออยากโหลดมาเก้บแล้ว
แค่ได้มีเก็บไว้ก้อรู้สึกมีความสุขแล้ว อ่า

อยากถามว่ามีใครเป้นเหมือนผมบ้างครับเนี๊ยะ หนังผมมีเยอะมากนะครับ เผื่อใครอยากได้อยากแลกเปลี่ยนก้อติดต่อมาได้ครับ
ยินดี เพราะว่าเรารักสิ่งเดียวกัน
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 04:20:58 PM »

ผมเป็นแบบคุณมาตลอดหลายปีที่ผ่านมา แต่หลังจาก HD 2 ก้อน (อายุใช้งาน 6-7 ปี) พังลง ผมจึงเริ่มถามตัวเอง ว่าเอจริงๆเราเก็บแต่ปกก็ได้นี่หว่า เรื่องไหนชอบก็โพสปกกับลิ้งค์ไว้ในเวบเสมือนว่าเรามีและได้โหลดมาแล้ว

จากนั้นถามใจตัวเองว่าแนวไหน หรือดาราคนไหนกันแน่ๆที่เราชอบ+เปิดดูเกิน 2 ครั้ง  เมื่อได้คำตอบแล้วก็ไล่ลบอันที่ไม่เข้าข่าย และเริ่มโหลดเก็บแต่แนวเฉพาะทาง ดาราเฉพาะคนที่ชอบครับ

วิถีเอวีแบบพอเพียงดีที่สุดครับ ไม่งั้นมันไม่จบไม่สิ้นครับ วงจรจะเป็นแบบนี้

โหลด--ฮาร์ดดิสเต็ม--ซื้อฮาร์ดดิสเพิ่ม--ฮาร์ดดิสอันเก่าๆพัง--เศร้า--ทำใจโหลดใหม่

เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ เหมือนโหลดเก็บเพื่อรอวันพังครับ..

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 06:16:11 PM »

เป็นเหมือนกันคับ
หลังจะโหลดเฉพาะดาราที่ชอบ
Ver0
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 09:20:41 PM »

ผมโหลดเฉพาะ ดาราที่ชอบคับ(ก็หลายคนอยู่นะ) แต่ถ้าดูแล้วเรื่องไหนไม่ถูกใจก็ลบทิ้งเลยคับ
บางเรื่องชอบตอนเดียวก็ตัดเก็บไว้แค่ตอนเดียวคับ

SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 10:44:03 PM »

เป็นเหมือนกันครับชอบโหลดมาเ็ก็บแต่ส่วนมากก็โหลดแนวที่ชอบกับดาราที่ชอบอ่ะครับ

จะมีแค่บางครั้งที่จะโหลดเพราะหลงปก(ทั้งๆที่บางทีก็รู้ว่าของจริงมันต่างกัน)

bom99
JO.E
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

20/10/2554

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 12:48:36 AM »

เก็บปกไว้ดิคราบ

vegaboy3
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 07:35:25 AM »

ครับท่าน เหมือนกันครับถ้าโหลดเอาหมดเก็บเท่าไหร่ก็ไม่มีคำว่าพอหรอก

ต้องกลับมาถามตัวเองว่าคนไหนที่เราชอบจริงๆแนวไหนที่ควรค่าแก่การเก็บ
แล้วก็ไล่เก็บเป็นคนๆไปคับ พอเพียงใช้ได้กับทุกอย่างจริงๆ ^^

ป.ล คติผมเน้นคุณภาพไม่เน้นปริมาณ อิอิ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 08:24:13 AM »

ครับท่าน เหมือนกันครับถ้าโหลดเอาหมดเก็บเท่าไหร่ก็ไม่มีคำว่าพอหรอก

ต้องกลับมาถามตัวเองว่าคนไหนที่เราชอบจริงๆแนวไหนที่ควรค่าแก่การเก็บ
แล้วก็ไล่เก็บเป็นคนๆไปคับ พอเพียงใช้ได้กับทุกอย่างจริงๆ ^^

ป.ล คติผมเน้นคุณภาพไม่เน้นปริมาณ อิอิ

พูดได้ถุกใจมากจ้า เหมือนพี่เลยเน้นคุณภาพไม่เน้นปริมาณนะจ๊ะ การแบีคอัพข้อมูลสัาคัญมากๆจ้า ทั้งไำรท์ใส่แผ่นหรือใส่ฮาดดิสแบบเอีกเทอนัล เพื่อเก็บรักษาหนังสุดที่รักของเราไว้ได้นานๆ พี่ตั้งระยะเวลาไว้ พอครบ 4 - 5 ปีก้จะทัาการเปลี่ยนฮาดดิสใหม่โดยแบ๊คอัพข้อมูลเดิมๆไว้ ทัาให้หนังที่เราคัดเลือกแล้วว่าถุกใจเราที่สุด อยุ่กับเราได้ไปนานๆจ้า 
white chocolate
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 10:33:32 AM »

แน่นอนว่าผมต้องโหลดเฉพาะเรื่องที่โดนจริงๆเท่านั้น
เริ่มจากดูปกก่อน  ปกไหนที่มันเข้าตา  อ่ะลองดู SS ซิ
ถ้า SS ดูโอเค  ตรงสเป๊กก็โหลดเลย  แล้วก็เอามาดูอีกทีเมื่อโหลดเสร็จ
ถ้าผ่านเกณก็เก็บไว้   ถ้าไม่ผ่าน(โดนปกหลอก)  ก็ลบทิ้ง

จบ
Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 12:10:58 PM »

เป็นเหมือนกันครับ
ชอบเก็บหนัง รู้สึกมีความสูขที่ได้สะสม หรือเเบ่งให้เพื่อนๆไปดูกัน เพราะผมชอบหนังโป๊ครับ5555+ เเม้จะต้องซื้อฮาร์ดดิส อีกสักกี่เเท่งก็ตามที
หน้า: [1] 2 พิมพ์