เมษายน 29, 2024, 05:46:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับจากญี่ปุ่นแล้วครับ  (อ่าน 6550 ครั้ง)
Pan
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 12:22:23 AM »

ไปญี่ปุ่นเที่ยวนี้ อากาศร้อนมาก เพื่อนเล่าให้ฟังว่า สัปดาห์นี้เป็นสัปดาห์ที่ร้อนที่สุดในรอบปี เอ่อ ขนาดไปเมืองตากอากาศอย่างฮาโกเนะ ยังเจออากาศระดับสามสิบสอง ถึงสามสิบสี่ พอเข้าโตเกียวเจอระดับสามสิบเจ็ดไปสองวัน แทบแย่เลยครับ
ขอรายงานเรื่องที่เพื่อนๆ ฝากซื้อนะครับ เนื่องจากผมอยู่ในโตเกียวประมาณหนึ่งวันครึ่ง ดังนั้นจึงมีเวลาไปร้านเอวี และร้านของเล่นผู้ใหญ่ อย่าง Pop Life แค่วันกลับ นะครับ ดังนั้นพวก Photobook, กางเกงในมีกลิ่นซื้อให้ไม่ท้นนะครับ ไม่ทันสังเกตว่า Pop Life มีหรือเปล่า เพราะเข้าไปซื้อแต่คอนดอม กับน้ำยา nuru nuru เท่านั้น
ท่านที่ได้รับของฝากผมจะแจ้งเป็นรายๆ ทาง PM นะครับ ส่วนท่านที่ไม่ได้รอบนี้ รอรอบวันหยุดปิยมหาราชได้เลย จะอยู่เฉพาะในโตเกียวที่เดียว
jamez2009
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 01:05:35 AM »

รอแจ้ง PM นะครับ  ของผมมีฝากแค่ DVD   Smiley
libido
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 08:54:04 AM »

ขอบคุณมากครับ ท่าน Pan ผม PM ไปแล้วนะครับ

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 09:42:11 AM »

รอบหน้ามีแววว่าผมจะฝากซื้อครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
jorakay
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 11:24:59 AM »

ไปญี่ปุ่นเที่ยวนี้ อากาศร้อนมาก เพื่อนเล่าให้ฟังว่า สัปดาห์นี้เป็นสัปดาห์ที่ร้อนที่สุดในรอบปี เอ่อ ขนาดไปเมืองตากอากาศอย่างฮาโกเนะ ยังเจออากาศระดับสามสิบสอง ถึงสามสิบสี่ พอเข้าโตเกียวเจอระดับสามสิบเจ็ดไปสองวัน แทบแย่เลยครับ
ขอรายงานเรื่องที่เพื่อนๆ ฝากซื้อนะครับ เนื่องจากผมอยู่ในโตเกียวประมาณหนึ่งวันครึ่ง ดังนั้นจึงมีเวลาไปร้านเอวี และร้านของเล่นผู้ใหญ่ อย่าง Pop Life แค่วันกลับ นะครับ ดังนั้นพวก Photobook, กางเกงในมีกลิ่นซื้อให้ไม่ท้นนะครับ ไม่ทันสังเกตว่า Pop Life มีหรือเปล่า เพราะเข้าไปซื้อแต่คอนดอม กับน้ำยา nuru nuru เท่านั้น
ท่านที่ได้รับของฝากผมจะแจ้งเป็นรายๆ ทาง PM นะครับ ส่วนท่านที่ไม่ได้รอบนี้ รอรอบวันหยุดปิยมหาราชได้เลย จะอยู่เฉพาะในโตเกียวที่เดียว
ท่าน pan คับ ไอ้ กกน มีกลิ่นนี่ เปนกลิ่นจากเจ้าตัวเลย รึกลิ่นสังเคราะห์คับท่าน
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 04:07:11 PM »

Grin อดแน่เลย photobook ไว้รอบหน้าก็ได้ครับ
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 04:55:16 PM »

เรื่องกางเกงในมีกลิ่น ข่าวว่าเป็นกลิ่นของกางเกงในนักเรียนที่ใช้แล้วทั้งวัน ถอดออกมาขายเป็นราคาพรีเมียมครับ ไม่น่าจะเป็นกลิ่นสังเคราะห์
jamez2009
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2013, 08:45:18 PM »

ราคาพรีเมียมนั่นตัวเท่าไหร่เหรอครับ

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 07:34:45 AM »

กางเกงในนี่คุณpanเคยซื้อแบบที่อยู่ในตู้gachaponหรือเปล่าครับหรือว่าเป็นแบบที่วางขายแล้วมีรูปเจ้าของติดอยู่ด้วย
พอดีเดือนพฤศจิกายนผมจะลองไปซื้อดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2013, 07:37:04 AM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2013, 08:07:33 PM »

ที่เคยซื้อไปฝากตามออร์เดอร์ เค้าระบุให้ซื้อแบบมีรูปนักเรียนแปะอยู่ ซื้อแถวชิบูย่าใกล้ๆ Love Hotel
หน้า: [1] 2 พิมพ์