เมษายน 28, 2024, 05:41:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการfap กับ ทิชชู่  (อ่าน 6271 ครั้ง)
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 02:03:47 AM »

ผมสังเกตุละ หนังทุกเรื่อง หรือใน เพจต่างๆ ชอบสื่อประมาณว่า

fap เสร็จเอาทิชชู่ มาเช็ด

ผมสงสัยครับ ในชีวิตจริง คนจะ fap เอาทิชชู่มาใช้ด้วยหรอ ??

ผมไม่เห็นต้องใช้เลย

ปล. ไม่ได้จะถามให้ดูปัญญาอ่อนนะ แต่ขัดใจยังไงไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2013, 02:06:57 AM โดย collection601 » บันทึกการเข้า

AVFORFUN
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 01:58:57 PM »

มันไม่จำเป็นมากครับถ้า ว่าวเสร็จแล้วล้างเลย แต่ถ้าว่าวเสร็จ แล้วต้องไปล้างอีกทีนึงนี่จำเป็นครับ
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 02:48:56 PM »

อยู่ทีว่านาย fap ยังไง ท่ายากไหม Grin

ถ้าFap แล้วน้ำเยอะ มันพุ่งไกล เลอะลงพิ้น หมอน จะเอาอะไรเช็ด ก็ต้องทิชชู่ หรือผ้า

ใช้ผ้าคนคงขี้เกียจเอาไปซัก ทิชชู่มันใช้แล้วทิ้งเลย สะดวก สบาย ง่าย
formidable
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 08:38:45 PM »

งงว่า จขกท ไม่เคยใช้ทิชชู่หรืองัย  Grin Grin  มันไม่เลอะเทอะทั่วห้องหรือป่าว

ทิชชู่มันเป็นอุปกรณ์ประกอบการชักว่าวที่ basic สุดๆของผู้ชายเลย
เรียกว่าไปห้องชายโสดที่ไหนต้องมีกันทุกห้องครับ   บางทีก็เจอคราบสดๆที่ยังไม่ทิ้งด้วย
โดนเพื่อนแซวได้ง่ายๆ

ยกเว้นทำในห้องน้ำหรือชักให้แตกในกางในเลย
แต่ส่วนใหญ่ถ้าทำหน้าคอมหรือบนเตียงก็ต้องมีไว้กันน้ำว่าวกระฉูด
[][]Love_AV[][]
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

Av คือความฝันทีจะทำให้เป็นจริง

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 10:48:38 PM »

ตามเรปบนเลย ส่วนมากจะหน้าคอมกันมันเลยต้องมีไว้
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 11:25:27 PM »

ขาดไม่ได้ครับ รอบคอบไว้ก่อน
ไม่หวั่นแม้วันมามาก ถ้าพกไว้ใกล้ตัว อิอิ
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 12:04:58 AM »

ผมคนนึงนี้fapกันเสร็จ หลั่งนอกก็ใช้ทิชชู นะท่าน  Grin
jorakay
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2013, 08:43:50 AM »

คับ ของผมก้อใช้ทิชชู่คับ แนะนำเลยคับ
ใช้รุ่นแผ่นใหญ่คับ ที่เนื้อหยาบๆเหนียวๆหน่อย แบบที่ใช้ในงานครัวนะ
ฉีกมาทีแผ่นเกือบๆกระดาษเอสี่ เวลาขยุ้มทิ้งมันไม่ขาดง่าย เหมาะมากๆ Grin
กระฉุดได้สะจายยย
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 03:39:23 PM »

ผมมีเรื่องขำมาเล่าให้ฟังไม่รู้จะขำหรือป่าวนะ เป็นประสบการณ์โดยตรงเลย ตอนว่าว

ผมเคยว่าวอยู่ครั้งนึงแล้วผมเอาทิชชูไปเช็ด แล้วผมวางมันไว้ในห้องน้ำแล้วผมลืมเอาไปทิ้งปรากฎว่าผ่านไป10นาที นึกขึ้นได้ว่าทิชชูที่เช็ดน้ำว่าวลืมทิ้ง เลยกลับไปดูในห้องน้ำ เห็นครั้งแรกตกใจเลยครับเพราะทิชชูผมมีมดแดงขึ้นเต็มเลยก็เลยงงเห้ยมันมาจากไหนวะผมก็ไม่ได้มีของหวานนะมดมันจะมาทำไม หรือว่ามดมันชอบน้ำอสุจิผมครับ 555 Grin
avuncenhd
AV Devotor (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2013, 11:48:30 PM »

fap คืออะไร 55555

หน้า: [1] 2 พิมพ์