เมษายน 29, 2024, 11:34:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม คห เพื่อนๆเกี่ยวกับไซด์ไลน์รูปแบบใหม่..  (อ่าน 24839 ครั้ง)
phujan
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 03:24:20 PM »

สงสัยด้วยอีกคน
5nanzdo
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2013, 06:08:11 PM »

สงสัยเหมือนกันครับ Embarrassed
BOSS_KUNG
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 07:13:46 PM »

จขกท หายเลย
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 07:52:03 PM »

เห็นหลายวันแล้ว แต่ยังไม่มีเวลามาแถลง งงอยู่ครับ ตอนแรกตกใจว่า หรือ yuyuyuyu รูจักเราวะ แต่คิดดูดีๆ สงสัยเค้าเอา เลขไอพี หรือ เมล ผมไปค้นหา อยากถามว่าต่องขนาดนั้นเลยหรือ และผมก็ไม่ได้มาหลอกเอาเงินใครนะครับ ไม่ได้มาขายน้องด้วย ทั่งที่ พีเอ็มมาถามผมก็เยอะ ถ้าจะหลอกคือ ผมสร้างเรื่องขึ้นมา ก็ถือว่า คุณๆ อ่านเอาความบันเทิงแล้วกัน บอกให้ก็ได้ครับ ผมเอา อีเมลคนอื่นสมัคร ซึ่งข้อมูลมันอาจไม่ตรงตามตัวตนจริงของผมแน่นอน เอาเป็นว่า ถ้าคุณไม่ได้รู้จักผมส่วนตัว โปรดอย่ามาแฉอะไรผมครับ ขนาดเพื่อนตัวเป็นๆ ยังไม่รู้ทุกอย่างที่เป็นเราเลย คุณเอาอีเมลผมไปค้น คิดว่าตัวเองถูกเหรอครับ อย่างที่บอกนะครับ ถ้าผมหลอกคนในเวป คือแต่งเรื่องหลอก แต่คุณมาแฮกข้อมูลผม คิดดูใครผิดกว่ากัน ..อย่าไปทำกับคนอื่นเค้านะครับ ผมได้น้องเค้า หรือไม่ได้ ผมเองรู้จริงทุกอย่าง อย่ามารู้ดีเกินเจ้าของ..
llsammyll
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 08:20:43 PM »

เขาแค่บอกว่าผมรู้ว่าอะไรจริงไม่จริง ยังไม่ได้ว่าอะไรสักคำ
แต่คุณมาตอบเป็นชุดใหญ่ไปเรื่องอีเมล์เรื่องแฮก 55555

ดูร้อนตัวไปปะครับ?
Ferrari Scuderria
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 10:11:39 PM »

เขาแค่บอกว่าผมรู้ว่าอะไรจริงไม่จริง ยังไม่ได้ว่าอะไรสักคำ
แต่คุณมาตอบเป็นชุดใหญ่ไปเรื่องอีเมล์เรื่องแฮก 55555

ดูร้อนตัวไปปะครับ?
เค้าอาจจะโดนแฮกจิงๆก้อได้นะคับ เรื่องนี้ต้องมีเงี่ยนงำอย่างแน่นอน Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 12:20:55 AM »

หายไปหลายวันเลยนะท่าน ว่าแต่ช่วงนี้เจอน้องเค้าบ้างป่าวครับ สถานการณ์เป็นไงบ้างเอ่ย  Wink
Albert Wesker
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 01:00:49 AM »

ดูประวัติการโพสต์ จขกท ดูเหมือนเป็นคนหมกหมุ่นนะครับ กระทู้คล้ายๆแบบนี้ก็เคยตั้งมาแล้ว

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=91685.0

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=132747.0

Lick
*

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 01:03:28 AM »

สถานการณ์ยังเหมือนเดิมครับ ผมก็ได้สิ่งที่ผมต้องการแล้วไงครับ มากกว่านี้  ผมก็ไม่ต้องการแล้ว ส่วนเงื่อนงำหรือร้อนตัวอะไร แล้วแต่จะคิดครับ เพราะความผิดผมมีเพียงเรื่องเดียวคือ ผมอาจแต่งเรื่องหลอกพวกคุณๆ ซึ่งก็อาจแค่ทำให้คุณๆเสียอามณ์และผมลวงโลก ไมมีใครเสียหายกว่านี้แน่นอนครับ เจ้าของเวปสามารถลบกระทู้นี้ได้เลยนะครับ ถ้ากลัวจะมีอะไรเกินเลย แต่ใครก็ตามอย่ามาล้ำเส้นผมเกินกว่านี้นะครับ ผมแจ้งความแน่ ..ผมขอหยุดการรายงานผลเพียงเท่านี้ครับ โอกาสดีๆจะมาเล่าใหม่..ครับ
Lick
*

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 01:12:45 AM »

ครับยอมรับว่าหมกหมุ่น 555 .. ผมว่าในนี้ก็เป็นเหมือนผมอีกแยะ เลยอยากมาเล่า มาระบาย ถ้าคิดว่าเรื่องแต่ง ก็อ่านเอาบันเทิงพอครับ ยืนยันว่า ไม่มีใครเสียหายอะไรกับกระทู้ผม นอกจากผมแต่งเรื่องให้อ่าน เข้าใจกันนะครับ ..ปล ในความจริงใครจะกล้าเล่าเรื่องแบบนี้ให้คนรู้จักฟัง ขนาดคุณยังบอกผมหมกหมุ่น แล้วถ้าคนรู้จักผมหล่ะ ผมก็มีหน้าที่การงานนะ แต่ในนี้ ผมถือว่าทุกคนเท่ากัน เลยเอามาเล่าสู่กันฟัง บันเทิงๆ ใครคิดไปไกล ผมก็ขอโทษ มา ณที่นี้ด้วย ไม่ต้องมาจับผิดอะไรผมหรอก ผมมาให้ความบันเทิงเฉยๆ ไม่ชอบ ก็ไม่ต้องอ่าน แฟร์ๆครับ..
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 พิมพ์