เมษายน 30, 2024, 01:32:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yui Hatano เล่นมากี่เรื่องแล้วครับ เรื่องไหนสนุกสุด  (อ่าน 111253 ครั้ง)
oldbear
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 10:08:34 AM »

ของผม Wanz-064 ครับ
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 11:30:12 AM »

เธอเป็นคนหุ่นดีแบบมีเนื้อมีหนังนะ เวลาผอมไปก็แปลกๆ ตอนหุ่นเนื้อเต็มๆแน่นๆแต่ไม่อวบไปก็จะดีแล้วตามธรรมชาติของเธอ

เรื่องที่ผมสะดุดตาสุดน่าจะเป็นเรื่องนี้ kjk 004

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #42 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2017, 07:29:54 PM »

เพิ่มเติมครับ ไปแคปมาให้เลยนะ กลัวเดี๋ยวจะคิดว่า หน้าปก มันรีทัชได้ แคปให้เห็นกันจะ ๆ เลยว่าในหนัง หน้าตาจริงๆ เป็นไง

อันนี้ จาก  WANZ110
หน้ามุมตรง แบบเต็ม เห็นมั้ยครับ ว่า สวยแค่ไหน

มาดเนี้ยบ ในชุดหนังสีดำ รัดรูป เข้ามากๆ

อันนี้ จาก SHKD389

ตอนยังสาวๆ ซิงๆ สดใสมากๆ

ตอนโดนปี้ เนื้อตัวนี่ ขาวไปหมด

ใครยังไม่ดู 2 เรื่องนี้ ต้องไปหามาดูครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #43 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 11:44:30 AM »

หลายปีก่อน ผมไม่ชอบเทอเลยครับ

แต่ปีนี้โหลดหนังเทอมาดู เฮ้ยย...ชอบอ่ะ
ไม่รุชอบเพราะหุ่นตอนนี้เทอหรือเปล่า แต่ผมว่าเทอมี sex appeal มากเลย

ดีที่เจอกระทู้นี้ ไล่ตามเก็บหนังดีๆเทอได้
mhudom
*

« ตอบ #44 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 03:09:59 PM »

หลายปีก่อน ผมไม่ชอบเทอเลยครับ

แต่ปีนี้โหลดหนังเทอมาดู เฮ้ยย...ชอบอ่ะ
ไม่รุชอบเพราะหุ่นตอนนี้เทอหรือเปล่า แต่ผมว่าเทอมี sex appeal มากเลย

ดีที่เจอกระทู้นี้ ไล่ตามเก็บหนังดีๆเทอได้

กลับตัวได้ ไม่เป็นไรครับ เหมือนของผม สมัยก่อนนะ ตอน kaede matsushima ยังเล่นอยู่ ผมก็เฉยๆ กับ kaede fuyutsuki
พอ matsushima เลิกเล่น ไปซักพักใหญ่ ผมมาดู fuyutsuki อีกที อืมมมม ทำไมตอนนั้น เรา ข้ามเธอไปได้อย่างไร

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
mhudom
*

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 09:19:13 PM »

ท่าน pictureuploadsex

ช่างมีน้ำใจยิ่งนัก

JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 11:34:28 AM »

ขอบคุณท่าน pictureuploadsex ครับ
แม่เพื่อน เพื่อนลูก น่าสนใจมาก  Cheesy

อันนี้ผมชอบมาก
ชอบ Yui เวลาเล่นแบบเหมือนสาวขี้เหงา อะไรแบบนี้ ได้อารมณ์สุดๆ แล้วเล่นได้ถึงมาก

DVDES-817

อันนี้มันส์ดี 555
WANZ-661

มีอีกเรื่องที่ชอบ Yui เล่นกับ Ai uehara ที่อยู่ห้องเดียวกันแล้วนัดผู้ชายมาหาที่ห้องหรือไงนี่ล่ะ
อันนั้นก็ได้อารมณ์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2017, 11:47:58 AM โดย JudasPriest01 » บันทึกการเข้า
Fuckingday
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 11:45:43 AM »

ขอบคุณท่าน pictureuploadsex ครับ
แม่เพื่อน เพื่อนลูก น่าสนใจมาก  Cheesy
ผมเคยทำซับไทยไว้ไป ลองค้นหาดูนะครับ
chiangbws
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 03:05:08 PM »

ท่านไหน พอจะมีไฟล์รวมเป็นแบบ bit torrent มั่งครับบ

รบกวนขอหน่อยครับ อยากเก็บบ้าง 
soloadam
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2017, 07:34:11 PM »

พอดีผมจัดระเบียบ ไฟล์ทั้งหมด ของ Yui Hatano เพิ่งเสร็จ

กำลัง upload ไฟล์ HD ไม่มีลายน้ำ Yui Hatano ทั้งหมด ขึ้นเวปฝากไฟล์ mega.nz ครับผม

ผมมีไม่ครบทุกเรื่องนะครับ...เก็บเฉพาะเรื่องที่ชอบ ความคมชัด+การใช้แสง+การวางมุมกล้อง (ต้อง...ไม่มีลายน้ำ...ด้วยครับ 555+)

หากไม่รังเกียจ...รบกวนรอ 4-5 วัน ผมจะเอา link ตรงมาให้ครับผม

ปล.หนังที่ผมเอามาแบ่งปัน อาจจะ...ไม่มาก+ไม่ครบ...แต่ผมก็ทำด้วยความตั้งใจให้...ทุกท่าน...นะครับ (ทำให้ผมเองด้วยครับ 555+)

เวลาโหลดให้ใช้ โปรแกรม megadownloader (free full ,no malware ,no ads) โหลดไวกว่า torrent มากเลยครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับบ อยากเก็บคนนี้มานานมาแล้ว
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10 พิมพ์