เมษายน 29, 2024, 04:55:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จุดเด่นของ AV STAR คนโปรดของท่านคืออะไร ?  (อ่าน 8908 ครั้ง)
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 11:28:52 PM »

ผมชอบ Kirara Akusa

จุดเด่นที่ชอบ

ลีลาก็โอเค แววตาที่ชวนฝัน แล้วก็นมที่โคตรสวย ย้ำ โคตรสวย *

AVFORFUN
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)

I Love airi suzumura

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 12:43:16 AM »

จุดเด่นดาราในดวงใจของผมก็คงเหมือนคนอื่นแหละครับแต่เหนือสิ่งอื่นใดที่ผมชอบคือรอยยิ้มที่ดูน่ารักๆสดใสของเธอครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2013, 05:09:05 AM โดย Makenki48 » บันทึกการเข้า

play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 01:13:15 AM »

ผมเน้นหุ่นเพรียวๆ  ส่วนตัวไม่ชอบหุ่นอวบๆ
หน้าตาพอใช้ได้ขึ้นไปก็พอ  ถ้าสวยก็ดี เช่น
Kaede Fuyutsuki,ameri ichinose, kurara tachibana,kotone amamiya,Rola Misaki
ใครชอบแบบเดียวกัน  ก็แนะนำกันหน่อยนะ  ช่วงนี้ไม่มีหนังจะโหลด(เบี่อๆ)  หรือดาราใหม่ๆที่น่าสนใจบ้างครับ
 :Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2013, 01:18:16 AM โดย play6 » บันทึกการเข้า
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 01:28:24 AM »

ปากกระจับน่าจูบ อกสวยๆ น่าเคล้า ลีลาการบดร่อน ความไวของเอว ต้อง Nao Ayukawa
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 08:42:10 AM »

ขอให้พอดูได้ อย่าหน้าโหลเกินไปก็พอ  หน้าโหลอะ เหมือนกันยังกะออกมาจากโรงงาน ไม่รู้จะอธิบายยังไง

นอกนั้นก็ตามสบาย  ผมดูหลายอย่างนอกจากดารา กว่าจะโหลดมาสุกเรื่อง  มีเเต่เตียง มีน้ำมัน มีเเส้ มีเชื่อ ไม่โหลด

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kurororo
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 09:09:47 AM »

ผมชอบแบบมีเอกลักษณ์ครับ มันมีเสน่ห์ในตัวของมันเอง

อันดับหนึ่ง หน้าตา

อันดับสอง เข้าไปดู ลีลาท่าทาง

อันดับสาม โหลดมาดู

อันดับสี่ ชอบ ติดตามหาผลงานอื่นๆมาดู

blackwiz
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 11:48:50 AM »

ผมชอบอารมณ์ร่วมครับ เวลาถึงจุดสุดยอด กระตุกนิดนึง มันถึงใจครับ เพราะเราอยู่นอกจออารมณ์นักแสดงต้องส่งมาให้ถึงครับ
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 12:42:51 PM »

ผมชอบ Akiho Yoshizawa ครับ เธอน่ารัก ขาวๆ ตัวเล็ก ยิ่งตอนตาสบตาตอนซอยนี่ อื้มมม...
อีกคน Ameri Ichinose เธอเซ็กซี่มาก หุ่นดีแบบนางแบบ หน้าตาเย้ายวนมาก ยิ่งตอนโดนแรงๆ หน้าเธอจะขมวดคิ้วเหมือนบอกเราทางสายตาทำไมแรงจัง.. ที่ทนไม่ได้คือตอนเธอขึ้น (ในหนังนะ) เจอ M-Leg ไปนี่แพ้น๊อคแตกแน่นอน

ปล. ผมว่าสาวๆ AV แต่ละคนมีดีแตกต่างกันออกไป ให้ลิสต์อธิบายแต่ละคนยังไหว..
Busty Master

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 02:42:41 PM »

ผมชอบ Hitomi Tanaka ครับ

จุดเด่น คงไม่ต้องบอกนะครับ
teez

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 05:37:52 PM »

นมครับ นมแท้ๆด้วย ไม่เอานมเทียม
ถ้าหน้าตาสวย แต่นมไม่สวย ผมไม่ดูเลย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์