เมษายน 27, 2024, 01:13:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าดาราavโดนแตกในบ่อยๆไม่กลัวพลาดท้องเหรอครับ  (อ่าน 16178 ครั้ง)
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 01:42:18 AM »

ยาคุมกำเนิด หน้าที่ของมันก็คือการคุมกำเนิด ป้องกันการตั้งครรภ์

ถ้าใช้ให้ถูกวิธี ยังไงมันก็ป้องกันได้ครับ

โดนแตกในกี่คนไม่สำคัญเท่ากินยาถูกวิธีรึเปล่าครับ แต่ที่จริงพวกนี้เค้าฉีดยาคุมกันเลยมากกว่ามั้ง แน่นอนกว่าด้วย

-----------------------------------------------------------
yesxxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 02:03:37 AM »

ดารา AV ฉีดยาคุ้มทุกคน สังเกตที่ไหล่ซ้ายขวา มีรอยฉีดยาคุ้มแบบฝังซ้ำแล้วซ้ำอีก แม้จะเล่นสวมถุงก็ตาม

ส่วนการนับวันคงยาก เพราะร่วมงานกับฝ่ายงานอื่นๆ ด้วย (ยกเว้นเป็นประจำเดือน)

ถ้าเอาตามตรรกะไม่เอาสิทธิมนุษยธรรมอะไรนั้นนะ ประเทศนี้เขาก็รู้ว่าเด็กเกิดมาไม่ตั้งใจก็จะเป็นปัญหาสังคมได้

ถ้าพลาดมีท้องในระยะเวลาที่ช่วยเหลือได้ ก็จะมีคลินิกสำหรับช่วยเหลือคนที่มีท้องโดยไม่ตั้งใจ

ที่รู้มาที่ญี่ปุ่น หรือแม้แต่เกาหลี จะมีอยู่ครับ

ได้ความรู้เยอะเลยครับท่าน อย่างนี้ถ้าผมได้มีโอกาสไปแจมกับพวกสาวAVสักครั้งก็คงจะดี ขอยิงเข้าตาเลยนะไม่แตกในอิอิ
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 10:03:38 AM »

ดารา AV ฉีดยาคุ้มทุกคน สังเกตที่ไหล่ซ้ายขวา มีรอยฉีดยาคุ้มแบบฝังซ้ำแล้วซ้ำอีก แม้จะเล่นสวมถุงก็ตาม

ส่วนการนับวันคงยาก เพราะร่วมงานกับฝ่ายงานอื่นๆ ด้วย (ยกเว้นเป็นประจำเดือน)

ถ้าเอาตามตรรกะไม่เอาสิทธิมนุษยธรรมอะไรนั้นนะ ประเทศนี้เขาก็รู้ว่าเด็กเกิดมาไม่ตั้งใจก็จะเป็นปัญหาสังคมได้

ถ้าพลาดมีท้องในระยะเวลาที่ช่วยเหลือได้ ก็จะมีคลินิกสำหรับช่วยเหลือคนที่มีท้องโดยไม่ตั้งใจ

ที่รู้มาที่ญี่ปุ่น หรือแม้แต่เกาหลี จะมีอยู่ครับ

ได้ความรู้เยอะเลยครับท่าน อย่างนี้ถ้าผมได้มีโอกาสไปแจมกับพวกสาวAVสักครั้งก็คงจะดี ขอยิงเข้าตาเลยนะไม่แตกในอิอิ

นั้นก็ความฝันของผมเหมือนกันครับ  Grin Grin Grin

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 10:50:59 AM »

พวกที่ฉีดจะดูอวบๆครับ เพราะแีดแล้วทำให้หิวง่าย
พวกที่รักหุ่นจะกินฉุกเฉินแทน..

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
noobsaibot
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2013, 11:45:31 AM »

ผมสงสัยว่า จะง่ายกว่ามั๊ยที่ให้นักแสดงชายไปทำหมันชาย
1. นักแสดงชายมีไม่กี่คนในวงการ วนๆไปมา แถมอยู่ในวงการานานกว่า สาวๆอีก
ถ้าใครจะมาแสดง ยสตน ก็ไปทำหมันก่อน
2. หมันชาย แก้ไขได้ หลังจากทำแล้ว อยากมีลูกก็ไปให้หมอแก้

อันนี้แนวคิดส่วนตัว

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
lightspeedrichz
เหลือบไร
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 02:23:28 PM »

โอกาสพลาดมีครับ
น้อง Tsubomi ขวัญใจผมก็พลาดท้องโย้ไปซะแล้ว  Cry
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 02:38:02 PM »

น้อง Tsubomi ขวัญใจผมก็พลาดท้องโย้ไปซะแล้ว  Cry

เอิ่ม อันนั้นเมคเอาครับ ของปลอมจ้า Cool
yesxxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 06:13:19 PM »

เอิ่ม อันนั้นเมคเอาครับ ของปลอมจ้า Cool

ตอนแรกก็นึกว่าTsubomiท้องจริงซะอีกเห็นคนพูดกันหลายคน ค่อยโล่งหน่อยครับว่าแต่หนังรหัสไรครับขอลายแทนได้ป่ะอยากดูมากๆ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2013, 07:22:20 PM »

ตอนแรกก็นึกว่าTsubomiท้องจริงซะอีกเห็นคนพูดกันหลายคน ค่อยโล่งหน่อยครับว่าแต่หนังรหัสไรครับขอลายแทนได้ป่ะอยากดูมากๆ

รหัส DVDES-623 ครับ  Wink

yesxxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 12:37:43 AM »

รหัส DVDES-623 ครับ  Wink

ขอบคุณครับเดี๋ยวลองหาโหลดดูครับ ว่าแต่หัวนมน้องเค้าดำไปนะเปลี่ยนไปเยอะเลยอ่าาา Huh? Huh? Huh?
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์