มิถุนายน 16, 2024, 07:47:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 156 157 [158] 159 160 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3059279 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1570 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 03:15:45 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย PRESTIGE ที่จะออกในเดือนพฤศจิกายน 2015

<<< Click ดูผลงานที่ออกในเดือนตุลาคม 2015

ผลงานต้นเดือน

Airi Suzumura

มาเล่นในซีรีย์ใหม่นี้เป็นคนที่สองต่อจากสาวชุนกะ อายามิ ที่เพิ่งเล่นเปิดซีรีย์นี้ไปในเดือนตุลาคม กับผลงานที่จะเน้นบั้นท้าย
สวยๆ ของนางเอกของเรา ซึ่งเรื่องนี้น้องไอริก็จะโชว์บั้นท้ายโค้งงอน ก้นสวยๆ เปรียบเสมือนผลลูกพีชขาวๆ มองดูแล้ว
ไม่อยากลูบไล้เฉยๆ แต่อยากเสยให้เสียวถึงใจยิ่งนัก โดยจะแบ่งเป็น 10 content เอาใจหนุ่มๆ กัน ใครที่ชอบท่าหันหลัง
รับรองโดนใจแน่นอนครับ

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=178638.0

NEXT RELEASE >>> ABP-383 : 2/11/2015

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nozomi Kitano

เกือบครบรอบ 1 ปีนับจากเปิดตัวแล้วนะครับ สาวสวยคนนี้ก็มีผลงานออกมาอย่างต่อเนื่องเรื่อยๆ สำหรับแฟนๆ ของเธอก็
เตรียมตัวพบกับผลงานล่าสุดที่จะมาเล่นในซีรีย์ที่โดนใจใครหลายๆคน ใช่แล้วครับ ซีรีย์ ยสตน. ของค่าย Prestige นั่นเอง
ซึ่งเธอจะโดนจัดถึง 6 เซ็กซ์ซีนแตกต่างกันไปซึ่งแตกในแน่นอน เหล่านักแสดงชายกลัวว่าเราจะไม่เชื่อ พอ yed น้ำใกล้แตก
ก็เอามากระฉูดลงบนท้องน้อยนางเอกของเรา 1 ที แล้วบรรจงยัดท่อนลำลงไปในรูจิ๊มิ๊เพื่อบรรจงยิงกระสุดนัดที่เหลือเข้าไปใน
ร่องเสียวพอหมดแม็กซ์ก็โชว์ผลงานให้เราดู ใครอยากเห็นหนูโนโซมิโดนแตกใจก็จัดไปครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-385 : 2/11/2015

----------------------------------------------------------------------------------------------

Miina Arimura

ผลงานเรื่องที่ 2 ของสาวอกแน่นคนนี้ ผลงานเปิดตัวของเธอคาดว่าหลายๆคนคงได้ดูกันไปแล้วนะครับ หากถูกใจก็มา
ติดตามผลงานของเธอกันต่อเลย กับการมาเล่นในซีรีย์ผู้จัดการทีมสาวของทีมเบสบอล ที่นอกจากจะมีหน้าที่ดูแลนักกีฬา
คอยจัดหานู่นนี่นั่นแล้ว เธอยังคอยช่วยให้หนุ่มๆในทีมสบายตัวกันอีกด้วย ใครฝึกซ้อมมาเหนื่อยๆ ก็ช่วยเอาน้ำออกจะได้
ผ่อนคลายยิ่งขึ้น (หรือเหนื่อยเพิ่มขึ้นอ่ะ) เอาเป็นว่าใครที่ชอบเธอก็รอดูผลงานใหม่เรื่องนี้กันครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-386 : 2/11/2015

Hikaru Kakitani

อีกหนึ่งสาวที่เพิ่งเปิดตัวไปหยกๆ ในเดือนตุลาคม เชื่อได้เลยว่าความน่ารักแบบหวานๆ ของเธอต้องเข้าตาหนุ่มๆ ไม่มากก็น้อย
สาวน้อยน่ารัก ตัวเล็กคนนี้สวยไปทั้งตัวดูสมส่วน เปิดตัวได้โดนใจเลยทีเดียว สำหรับผลงานเรื่องที่ 2 ก็จะมาดูเซ็กซ์เน้นๆ ของ
เธอด้วย 5 เซ็กซ์ซีนที่เริ่มต้นด้วยชุดนักเรียนมัธยมปลาย ก่อนปิดท้ายด้วยการ 3P ชะโลมน้ำมัน รักเธอชอบเธอติดตามกันต่อเลย
ละกันครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-387 : 2/11/2015

จุใจไปกับสาวสวยคนนี้ในเดือนพฤศจิกายนถึง 2 เรื่อง 2 รส ควบต้นเดือนปลายเดือนกันเลยทีเดียว สำหรับผลงานปลายเดือน
เธอจะมาเล่นในซีรีย์ผู้จัดการทีมสาวของทีมนักกีฬาเทเบิลเทนนิส หรือปิงปองนั่นเอง ซึ่งหลังจากหนุ่มๆ ฝึกซ้อมมาเหน็ดเหนื่อย
เธอก็จะช่วยให้พวกเขาผ่อนคลายสบายตัวให้ ปล่อยน้ำกันให้ถึงใจ จะได้หลับสบาย แถมแฟนคลับยังสุขใจได้ดูเธอ 2 เรื่องในเดือน
เดียว แฟนๆ อย่าพลาดนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-396 : 20/11/2015

Seira Yuzuki

สาวมือสมัครเล่นคนนี้ดูแล้วไม่ธรรมดาเลยทีเดียว เธอเป็นสาวสวยหุ่นดี วัย 22 ปี ผิวขาว ขายาวสวย หุ่นเพรียว
น่า yed สุดๆ เธอมาเล่นในผลงานแนวไปหามือสมัครเล่นชายถึงบ้าน ซึ่งจะมีกล้องตั้งเอาไว้ ให้ทำกิจกรรมได้ 1 น้ำ
ได้บรรยากาศการตั้งกล้องเลยนะครับ ถือว่าเป็นผลงานมือสมัครเล่นที่น่าดูมากเลยครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-088 : 2/11/2015

Emiri

สาวสวยมือสมัครเล่นวัย 20 ปี เธอคนนี้ชื่อว่าเอมิริจัง เรือนร่างสัดส่วนของเธอจัดว่าโอเคเลยครับ สวยเพรียวโค้งเว้า
ดูน่าเร้าใจ สำหรับเรื่องเซ็กซ์ก็จะจัดกันในโรงแรมจะเมามันส์ ยั่วยวน เร้าใจขนาดไหนต้องรอดูกันครับ

NEXT RELEASE >>> ESK-271 : 2/11/2015

ผลงานกลางเดือน

Shunka Ayami

น้องชุนกะสาวตัวท็อปของค่ายมาเปิดซีรีย์ใหม่อีกแล้ว กับซีรีย์ที่ชื่อว่า Endless sex เซ็กซ์ไม่สิ้นสุด ด้วยการพาเธอมาพบกับ
หนุ่มๆ อาสาสมัครที่คัดสรรมาด้วยกันถึง 41 คน งา่นนี้รับศึกหนักเลยทีเดียว โดยน้องชุนกะจะใส่ชุดนักเรียนมัธยมปลายเล่น
จัดเต็มอย่างต่อเนื่อง มีทั้งแบบเธอจัดให้ด้วยการใช้ปากโม๊ค การขึ้นโยกขย่ม หรือจะแบบจัดให้เธอ ทั้งเดี่ยว หรือหมู่ ก็มีหมด
ต่อเนื่องจนแตกครบ 41 กันเลยทีเดียว งานนี้ชุนกะจังไหวรึเปล่าเบเบ้

กระทู้ประวัติ => http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=158927.0

NEXT RELEASE >>> ABP-388 : 11/11/2015

SHOT FROM MOVIE

Rui Hasegawa

มาพบกับเซ็กซ์หลากหลายรสชาติของหนูรุย กับผลงานในซีรีย์ Fuzoku Tower หอคอยแห่งความเสียว ที่จะจำลองเซ็กซ์ต่างๆ
หลายรูปแบบเป็นชั้นๆ ต่างกันไป มีให้คุณได้เลือกเซ็กซ์ในแบบที่คุณต้องการ เช่น ชั้นแรกก็จะเป็นเบสิคเซ็กซ์ ชั้นต่อมาก็มีตั้งแต่
SM โซ่แส้กุญแจมือน้ำตาเทียน หรือจะเป็นแนวให้พระเอกของเราดูหนังแล้วน้องรุยชักว่าวให้ รวมไปถึงชั้นนวดกระปู๋ก็ยังมี
เรียกได้ว่าเรื่องนี้เรื่องเดียวคุ้มเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-389 : 11/11/2015

Rino Kirishima

สาวริโนะ คิริชิมะ กับการรับบทเป็นอาจารย์สาวที่สอนวิชาศิลปะวาดรูป เพื่อให้นักเรียนเข้าใจในลายเส้น และความสวยงาม
ของสี เธอจึงลงทุนใช้เรือนร่างของตัวเองเป็นแบบให้นักเรียนได้จินตนาการและพัฒนาฝีมือ นอกจากนี้นักเรียนยังพัฒนา
ทักษะเรื่องเซ็กซ์เพิ่มขึ้นอีกด้วย เพราะเธอไม่เป็นแบบให้อย่างเดียว  ยังช่วยให้นักเรียนได้เสียวอีกซะด้วย

NEXT RELEASE >>> ABP-390 : 11/11/2015

Arisa Fujii

สาวน้อยวัย 19 ที่กระชากหัวใจใครหลายๆคนแถวนี้ ด้วยความน่ารักของเธอ และนี่คือผลงานเรื่องที่ 3 ของเธอแล้วนะครับ
กับการมาใส่ชุดคอสเพลย์แบบต่างๆ ถึง 6 เซ็กซ์ซีน ไม่ว่าจะเป็นชุดนักเรียนมัธยมปลาย ชุดว่ายน้ำวันพีช ชุดพละ ชุดเชียร์ลีด
เดอร์ ชุดเมดสาวใช้ และชุดคอสแปลกๆ ให้เลือกดูเธอโดนจัด ใครที่ชื่นชอบความน่ารักของเธอก็ติดตามกันต่อนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-392 : 11/11/2015

Nao Wakana

ผลงานเรื่องที่ 4 ของอดีตดาราเด็กเซเลอร์ตัวน้อย ที่วันนี้โตขึ้นจนน่าฟัด หลังจากเรื่องที่แล้วโดนจัดหนักจัดเต็มกับ 120%
ไปแล้ว มาเรื่องใหม่ก็จะซอร์ฟๆ เบาๆ ลง กับการไปเซอร์วิสมือสมัครเล่นชายถึงที่บ้าน หลายคนชอบซีรีย์นี้เพราะได้อารมณ์
ไปอีกแบบ และแฟนๆ สาวสวยคนนี้ไม่ควรพลาดกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-089 : 11/11/2015

Sesera Harukawa

สาวสวยขายาว สูง 170 ซม. คนนี้ก็มาในผลงานเรื่องใหม่เรื่องที่ 4 ของเธอกับการโดนจัดหนักจัดเต็มในซีรีย์ยอดฮิต
น้ำแตกเหงื่อแตก 120% ที่จะระเบิดความมันส์ แลกน้ำลาย กันจนน้ำแตก ฉี่แตก แบบเต็มที่ ไม่มีลิมิต จะเสียวและมันส์
แค่ไหนดูจากหน้าพระเอกของเราในตัวอย่างด้านล่างแล้วท่านจะเข้าใจเขาครับ 555+

NEXT RELEASE >>> ABP-391 : 11/11/2015

Arisa Yamamoto

สาวสวยหุ่นดีที่จะเปิดตัวกลางเดือนพฤศจิกายน 2015 ในวัย 20 ปี เธอย้อมผมสีน้ำตาลทอง มาพร้อมกับเรือนร่างที่
น่าดูน่านัวเนียเป็นที่สุด ด้วยสัดส่วน B86 คัพ D W58 H87 ส่วนสูง 158 ซม. พบกับ 4 เซ็กซ์ซีนเสียวๆ ของสาว
หน้าใหม่คนนี้กลางเดือนพฤศจิกายนครับ

NEXT RELEASE >>> DIC-010 : 11/11/2015

ผลงานปลายเดือน

Ai Yuzuki

หนูไอ ยูซึกิ สาวสวยน่ารักเซ็กซี่ ที่จะมาเปิดตัวซีรีย์ใหม่ที่จะออกแนว พี่ไม่ต้องน้องทำเอง โดยที่พระเอกของเราจะนอนหงาย
มุมกล้องบุคคลที่ 1 ผ่านสายตาพระเอก เสมือนเราอยู่ในเหตุการณ์ หนูไอจะใช้มือ และปาก รวมไปถึงขึ้นโยกให้รวมไปถึงใช้ท่า
ส้มโอห่อกล้วยอกีด้วย ในหนังจะมีอยู่ประมาณ 7 ซีนเสียวๆ ซึ่งซีนท้ายๆ ก็ต้องเป็นแบบพี่จัดให้เพราะต้องช่วยกันทำคนเดียวก็
เหนื่อยหนูไอแย่สิ หนุ่มๆแฟนคลับของสาวคนนี้อดใจรอกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-395 : 20/11/2015

Yuma Kouda

น้องยูมะ สาวสวยน่ารักขวัญใจคนใหม่ของหนุ่มๆ หลายๆคนแถวนี้ก็ว่าได้ ด้วยความสวยใส ที่สำคัญเสียงร้องเซ็กซี่โดนใจ
ชวนหลงใหลให้ติดตาม เรื่องนี้จะเป็นผลงานเรื่องที่ 3 ของเธอ กับการออกไปเซอร์วิสแฟนๆ มือสมัครเล่นถึงที่บ้านของพวกเขา
แล้วเอากันให้เสร็จ 1 น้ำ แล้วไปปิดท้ายที่โรงแรมกับพระเอกมืออาชีพที่จะทำให้เธอเสียวสยิวถึงใจ รักเธอชอบเธอก็อดใจไว้
ปลายเดือนพฤศจิกายนครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-090 : 20/11/2015

Sayaka Miyabi

ทิ้งทวนกับ S1 ในเดือนตุลาคม ก่อนมาเล่นในปลายเดือนกับ Prestie ซึ่งยังไม่ทราบว่าสังกัดค่ายใหม่เลยหรือไม่
หรือจะเล่นแบบอิสระไม่สังกัดค่าย เพราะผลงานเดือนใหม่มีแค่เรื่องนี้เรื่องเดียว สำหรับแฟนๆ ของสาวซายากะ มิยาบิ
ที่สงสัยว่าเธอหายไปไหนก็ไม่ต้องตกใจนะครับ มาดูกันต่อกับผลงานใหม่ในแนวคอสเพลย์สุดแสนเซ็กซี่ที่จะมาเขย่า
หัวใจของคุณตลอด 6 เซ็กซ์ซีนของสาวหุ่นดีลีลาเด็ดคนนี้ ตามกันต่อเลยครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-397 : 20/11/2015

Kazusa Yatabe

สายแบ้วก็ดูน่ารัก มาทางเซ็กซี่ก็ใช้ได้ดีเลยทีเดียว สำหรับสาวน้อยตัวเล็กบางหน้าตาจิ้มลิ้มคนนี้ กับการมาเล่นในซีรีย์
เอากันตอนใส่ชุดชั้นในสุดเซ็กซี่ในห้องพักโรงแรม ที่ดูเร้าใจยิ่งนัก เอาใจคนที่ชอบเซ็กซ์แบบไม่ต้องถอดหมด เพราะ
เราจะเห็นเธอใส่ชุดชั้นในสวยๆ ตอนโดน yed ไปด้วยพร้อมๆ กัน ได้อารมณ์ต่างจากปกติ แฟนๆ สาวน้อยคนนี้รอรับชม
กันได้เลย

NEXT RELEASE >>> ABP-394 : 20/11/2015

Sayaka Yamada

ผลงานเปิดตัวปลายเดือนพฤศจิกายน 2015 สาวสวยดูดีคนนี้มีส่วนสูง 170 ซม. ผิวขาวสะอาดตาน่าลูบไล้ทั่วเรือนร่าง
สายตาที่จ้องมองดูมีเสน่ห์น่าค้นหายิ่งนัก เธอเป็นสาววัย 21 ปี สัดส่วน B88 W59 H89 หน้าอกหน้าใจคัพ D ดูตัวอย่าง
แล้วใช้ได้เลยนะครับ ใครชอบผลงานเปิดตัวก็รอคอยไปพร้อมๆกันเลย

NEXT RELEASE >>> BGN-030 : 20/11/2015

Ayu Namiki

สาวสวยหน้าใสที่มาเปิดตัวในชุดว่ายน้ำ หน้าตาของเธอน่ารักเลยทีเดียว เธอจัดว่าเป็นสาวเพรียวบางอีกหนึ่งคน
ส่วนสูงของเธอ 156 ซม. สัดส่วน B83 W57 H85 หน้าอกคัพ C กำลังดีเลยครับ มาดูผลงานของเธอกับ 5 เซ็กซ์ซีน
ข้างสระว่ายน้ำกัน

NEXT RELEASE >>> RAW-030 : 20/11/2015

Sai Kawakita

อีกหนึ่งมือสมัครเล่นที่จะมาเซอร์วิสแฟนๆหนุ่มมือสมัครเล่นถึงที่บ้าน เธอเป็นสาวผมสั้นวัย 21 ปี ดูหุ่นแล้วเพรียวขายาว
ใช้ได้โดนใจเลยทีเดียว โดยที่ผลงานไปเอาถึงที่บ้านหนุ่มๆ นั้นหลายคนชื่นชอบเป็นอย่างยิ่ง ใครที่ชอบแนวนี้ก็รับเธอไว้
พิจารณาด้วยนะครับ อาจถูกใจคุณไม่มากก็น้อยก็เป็นได้

NEXT RELEASE >>> CHN-091 : 20/11/2015

สาวที่ไม่มีผลงานในเดือนพฤศจิกายน 2015

Anri Kiduki ผลงานเอวีหายไปตั้งแต่เดือน 9 รอลุ้นกันครับว่าเธอจะไปค่ายไหน

ส่วนใครอดใจไม่ไหวเอาผลงาน Nude Gravure ไปดูก่อนละกัน ออกปลายเดือนตุลาคม 2015 ครับ

NEXT RELEASE >>> ECR-0084 : 30/10/2015

Noa Miduki ยังไม่มีผลงานเดือน 11

Kana Imai ยังไม่มีผลงานเดือน 11 หรือว่าจะเปิดตัวเรื่องเดียวแล้วหาย

Haruka Shimano ยังไม่มีผลงานเดือน 11

Shino Kuraki ยังไม่มีผลงานเดือน 11

Yuka Hodaka ยังไม่มีผลงานเดือน 11

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2015, 12:55:37 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1571 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 04:25:31 PM »

ขอสอบถามเพิ่มเติมนิดนึงครับ น้อง Aya Miyazaki นี่เลิกเล่นแล้วหรือเปล่าครับผลงานล่าสุดเห็น 2เดือนที่แล้ว แล้ว Suzuka Morikawa ยังอัพบล้อกอยู่มั้ยครับ?

อีกคำถามนึงครับ น้อง Yui Nishikawa มีแนวโดนรุมแล้วแตกในแบบแนวรหัส MIGD มั้ยครับสำหรับผลงานช่วงต่อๆไป?

น้อง Aya Miyazaki ยังมีผลงานออกมาเรื่อยๆ ครับ เดือน 10 อาจหายไปบ้าง เพราะเล่นอิสระแล้วแต่จะรับงานครับ

แต่ผลงานเดือน 11 มีเพียบแน่นอนครับ

น้อง Ryoka Morikawa ใช่มั้ยครับ ไม่อัพบล็อกแล้วครับ ผลงานก็เงียบหายไปด้วย ถ้าแฟนๆ ยังเก็บผลงานเธออยุ่

ขอแนะนำว่าเปลี่ยนชื่อใน Harddisk เป็นชื่อที่ถูกต้องเถอะครับ T-T ที่แปลจากเว็บต่างๆ แปลจากญี่ปุ่นเป็นภาษาอังกฤษ

ชื่อของเธอจะเพี้ยนเป็น Suzuka Morikawa น่ะครับ ชื่อของเธอเขียนตามนี้ครับ 森川 涼花 อ่านว่า もりかわ りょうか

ถ้าเอาคำแรกไปแปลกูเกิลจะได้เป็น Morikawa Ryohana ซึ่งจริงๆ จะต้องอ่านตามคำหลังที่อ่านว่า Morikawa Ryoka

อ่านในแบบอินเตอร์เนชั่นแนลทั่วไปที่ขึ้นต้นด้วยชื่อ ตามด้วยนามสกุลจะได้ว่า Ryoka Morikawa จร้า

หรือดูในหน้าปกหนังที่เธอเล่นก็ได้จร้า จะได้ไม่เรียกชื่อคนที่เราชื่นชอบผิด เช่น Iori Kogawa บางคนเรียก Lori Kogawa

หรือกระทั่ง Furukawa Iori ก็ยังมี เพราะแปลมาผิดจร้า อีกอันที่เห็นชัดแต่ไม่เกี่ยวกับเอวีคือเรื่อง Avengers ที่จริงๆ ต้อง

อ่านว่า อเวนเจอร์ (อะ เวนเจอร์) หรือ เอเวนเจอร์ แต่ได้ยินบางคนเรียก แอดเวนเจอร์ก็ยังมี T-T ยังไงก็ฝากด้วยนะครับ

ผมชี้แจงเพราะไม่อยากให้เรียกผิดกัน อย่าโกรธผมนะ ไม่ดราม่าครับผม บางคนเรียกชื่อเขาผิดยังสวนชื่อที่ถูกขึ้นมาทันควันเบย T-T

ปล. จริงๆ แล้วมีหน้าปกที่ลงชื่อว่า Suzuka Morikawa ด้วยแต่คาดว่าน่าจะแปลผิดมั้งครับ น่าจะสื่อสารกันผิดพลาด
เพราะเขียนภาษาญี่ปุ่นที่ต้องอ่านว่า Ryoka อะครับ เห็นน้อยมากเจอแค่ปกเดียวเอง

สำหรับผลงานของหนู Yui Nishikawa ผลงานช่วงต่อไปมีเพียบเลยครับ แต่ดุๆ แล้วยังไม่เห็น คาดว่าน่าจะมีอีกแน่นอนครับ อิอิ

9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1572 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 09:08:16 PM »

เข้ามาทักลายเซ็นใหม่ท่าน T ครับ หวังว่าสาวอย่ารีบร้อนล้มหายตายจากไปหละ เดี๋ยวท่านต้องเปลี่ยนลายเซ็นใหม่อีก  Grin

ชื่อญี่ปุ่นนี่เข้าใจยากจริงๆครับ เขียนเหมือนกันแต่ออกเสียงไม่เหมือนกัน เห็นตามเว็บญี่ปุ่นที่สมัครสมาชิกจะต้องถามว่าชื่อที่กรอกออกเสียงว่ายังไงด้วย

9AKIBA

« ตอบ #1573 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 09:13:00 PM »

AOI MIZUTANI หายไปเลยครับช่วงนี้

ผมเห็นเธอมีตารางออกงานถ่ายรูปที่โฟโต้สตูดิโอปลายเดือนนี้กับต้นเดือนหน้า แสดงว่าเธอยังไม่น่าจะเลิกครับ

heckkim
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1574 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 12:51:22 AM »

โห  เจ๋ง ทุกนางเลย
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1575 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 03:09:37 PM »

คงต้องทำใจกับหนู Ryoka Morikawa แล้วสินะครับ รอลุ้นเผื่อผลงานกลับมาเดือน 12
bigwore
AV Columnist

« ตอบ #1576 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 07:21:49 AM »

โอ้ จัดเต็มทุกนาง น่าดูทุกเรื่องครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1577 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 01:50:31 PM »

แวะเข้ามาฝากช่องทางการอัพเดทแบบใหม่ครับ ติดตามกันได้ทางช่อง Youtube

คลิปนี้เป็นคลิปวิดีโอตัวแรกนะครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วย สามารถติชมกันได้นะครับ

อย่าลืมกดติดตามเพื่ออัพเดทข้อมูลใหม่ๆ ด้วยนะคร้าบบบบ ขอบคุณครับ  Grin Grin Grin

>>> https://www.youtube.com/watch?v=CIRxtzH7WA0
9AKIBA

« ตอบ #1578 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 02:20:28 PM »

แวะเข้ามาฝากช่องทางการอัพเดทแบบใหม่ครับ ติดตามกันได้ทางช่อง Youtube

คลิปนี้เป็นคลิปวิดีโอตัวแรกนะครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วย สามารถติชมกันได้นะครับ

อย่าลืมกดติดตามเพื่ออัพเดทข้อมูลใหม่ๆ ด้วยนะคร้าบบบบ ขอบคุณครับ  Grin Grin Grin

>>> https://www.youtube.com/watch?v=CIRxtzH7WA0

เดิ้นมากเลยครับท่าน ผมนึกว่าจะได้เห็นหน้าท่านซะอีก Smiley

Tsubomi นี่ไม่น่าเชื่อเลยว่าเกิดก่อน Yui Hatano ซะอีก เล่นเป็นลูกน้องยุ้ยยังเชื่อเลย

แนะนำความเห็นนิดนึงครับ ผมว่าบทท่านพูดต่อเนื่องยาวๆฟังเพลินๆผ่านๆหูไปหน่อย น่าจะมีเบรกให้มีแอร์ไทม์เป็นช่วงๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

Redzerozz
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1579 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 04:47:25 PM »

เดือนหน้าได้เหนื่อยกันอีกแระ ขอบคุณครับ
หน้า: 1 ... 156 157 [158] 159 160 ... 189 พิมพ์