มิถุนายน 05, 2024, 08:20:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 27 28 [29] 30 31 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3057020 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #280 เมื่อ: มกราคม 19, 2014, 10:05:15 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET ที่จะออกในวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2014

ปล. ค่าย IDEAPOCKET จะออกเดือนละ 2 ล็อตนะครับ ผลงานล็อตแรก ของวันที่ 1/2/2014 ดูได้ที่

>>>  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177157.210

หรือสามารถติดตามผลงานของสาวๆ ค่าย IDEAPOCKET อีกมากมายได้ที่หน้า 3 >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177157.20

----------------------------------------------------------------------------------------------

Rola Misaki

ผลงานเรื่องที่ 3 กับค่าย IDEAPOCKET แล้วนะครับ สำหรับลูกครึ่งสาวสวยสุดฮอตคนนี้
เรื่องที่ 2 ที่ผ่านพ้นไปก็โชว์ลีลาจูบและการใช้ลิ้นไปแล้ว มาเรื่องใหม่นี้ก็ยังสุดยอดจัดเต็ม
กว่าเดิมด้วยเซ็กซ์อันร้อนแรงเต็มที่ เติมเต็มความต้องการของกันและกัน ยากที่ใครจะมา
รบกวนได้ ผลงานใหม่นี้จะสุดยอดขนาดไหน รอพิสูจน์ด้วยตัวคุณเองสิครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> IPZ-319 : 19/2/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-287 : 19/1/2014

ตัวอย่างผลงานใหม่

----------------------------------------------------------------------------------------------

Rinon Miyazaki

สาวสวยน่ารัก ผิวขาว ตาโต ผมยาว คนนี้มาในเรื่องที่ 2 แล้วนะครับ เปิดตัวไปแล้วใครดูแล้วชอบเธอ
บ้างครับ ใครติดใจก็มาต่อกันเรื่องใหม่ได้เลย กับการรับบทสาวมัธยมวัยใส ซึ่งเป็นวัยกำลังเรียนรู้
อยากรู้อยากเห็นเรื่องเซ็กซ์ เธอก็เลยเรียนรู้ในโรงเรียนซะเลย เรื่องนี้เราจะได้เห็นหน้าใสๆของเธอ
ถูกราดไปด้วยน้ำอสุจิข้นๆ เต็มๆเลยครับ รอดูกันได้เลย

NEXT RELEASE >>> IPZ-316 : 19/2/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-294 : 19/1/2014

Erika Shibasaki

สาวสวยคนนี้ก็ออกผลงานใหม่แล้วนะครับ เรื่องใหม่นี้นับเป็นผลงานเรื่องที่ 13 ของเธอแล้ว
ซึ่งก็ถือว่าเล่นกับค่ายมาเกิน 1 ปีแล้ว ยังคงความสวยเซ็กซี่ไว้เหมือนเดิม ผลงานใหม่นี้ก็จะมา
ในแนวซาลอนที่บริการดูดอมโม๊กให้จนแตก แต่ผลงานนี้จะเน้นเซ็กซ์ในห้องน้ำเป็นธีมหลักครับ
เปลี่ยนบรรยากาศไปอีกแบบ ตอนท้ายๆ เห็นมีโดนคนแก่ด้วย จะสนุกแค่ไหนต้องรอดูกันครับ

NEXT RELEASE >>> IPZ-311 : 19/2/2014

NOW RELEASE >>> IPZ-285 : 1/1/2014

Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #281 เมื่อ: มกราคม 20, 2014, 07:37:01 AM »

ท่าทาง Rola  จะไปได้สวยนะครับ  Grin

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #282 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 07:33:10 PM »

ท่าทาง Rola  จะไปได้สวยนะครับ  Grin

ไปได้สวยเลยครับ ตอนนี้อยู่ในฟอร์มที่ดี (ห้ะ ไม่ใช่นักฟุตบอลนะ 555+)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #283 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 09:48:12 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย MAXING ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

ผลงาน DEBUT เดือนกุมภาพันธ์ 2014

Narumi Ayase

สาวสวยมาดดูดีคนนี้เคยเป็นคุณครูที่สอนในโรงเรียนดนตรีมาก่อนครับ และเครื่องเล่นที่เธอถนัดที่สุดคือ
เปียโนครับ ซึ่งเธอถูกฝึกฝนมาตั้งแต่อายุยังน้อย เรื่องการใช้นิ้วนอกจากจะนิ่มนวลแล้วยังสุดยอดอีกด้วย
ดูตัวอย่างตอนเธอโดนแล้วใช้ได้เลยนะครับ ดูมีเสน่ห์เซ็กซี่ได้อารมณ์ดีด้วย รอกันได้เลยครับ

วันเดือนปีเกิด 7/8/1991
ส่วนสูง 168 cm
สัดส่วน B 84 cm (E) - W 59 cm - H 86 cm

ผลงานเปิดตัวรหัส MXGS-607 : 16/2/2014

ตัวอย่าง

ผลงานใหม่ของสาวๆ ในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

Nono Mizusawa

ผลงานเรื่องที่ 6 ของสาวน่ารักหุ่นดีคนนี้ หลังจากผลงานเรื่องที่ผ่านมาเป็นแนวราดหน้าหวานๆของเธอ
มาเรื่องใหม่คราวนี้เป็นแนว Rape จับข่มขืนบนรถเมล์ประจำทางซะเลย ใครที่ชอบแนวนี้และเป็นแฟน
ของน้องโนโนะ ก็อย่าพลาดนะครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> MXGS-601 : 16/2/2014

NOW RELEASE >>> MXGS-591 : 16/1/2014

Rin Tsuchiya

เตรียมตัวพบกับผลงานเรื่องที่ 4 ของสาวหุ่นเอ็กซ์หน้าอกโดนใจคนนี้กันครับ กับผลงานแนวราดหน้า
bukkake นั่นเอง ซึ่งหน้าตาเธอเวลาโดนเอาแล้วให้อารมณ์ร่วมได้ดีเลยนะครับ ถึงจะไม่สวยหวานน่ารัก
แต่ก็เป็นแนวสวยเซ็กซี่ ใครอยากเห็นหน้าสาวคนนี้โดนราดก็รอดูกันเลย

NEXT RELEASE >>> MXGS-603 : 16/2/2014

NOW RELEASE >>> MXGS-593 : 16/1/2014

Rena Sasaki

สาวน่ารักในลุคเรียบร้อยกับผลงานเรื่องที่ 3 แล้วนะครับ หลังจากที่ได้ฝึกฝนฝีมือมา 2 เรื่องแล้ว
ก็ถึงเวลาสลัดความเรียบร้อยทิ้งไป เข้าสู่เซ็กซ์อันร้อนแรงเต็มขึ้นได้แล้ว กับ ผลงาน Gangbang ครั้งแรก
ของเธอ ซึ่งจะโดนถึง 4P งานนี้สนุกแน่นอนครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> MXGS-605 : 16/2/2014

NOW RELEASE >>> MXGS-595 : 16/1/2014

Yuria Mano

น้องใหม่ในเดือนมกราคม กับผลงานเรื่องที่ 2 นะครับ ผลงานเปิดตัวเรื่องแรกก็วางแผงแล้ว
หลายๆคนคงได้รับชมกันแล้วนะครับ มาต่อกันเรื่องที่ 2 กับ 5 Sex 5 ซีน ที่จะมากระตุ้นอารมณ์
ของคุณ ไม่่ว่าจะเป็นเซ็กซ์กับชายแก่ หรือการใช้ปาก ใช้นมรูดให้ หรือ เซ็กซ์ในแบบเปียกๆ ชะโลมไปด้วยโลชั่น
และปิดท้ายด้วยไฮไลท์ของหนังคือ 3P ของน้องหนูนั่นเอง เอาล่ะใครติดใจมารอคอยกันได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> MXGS-606 : 16/2/2014

NOW RELEASE >>> MXGS-597 : 16/1/2014

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #284 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 09:51:43 PM »

อัพเดทประจำวันที่ 21/1/2014

- อัพเดทปกผลงานใหม่ค่าย MAX-A หน้า 3

- อัพเดทปกผลงานใหม่ค่าย MAXING หน้า 4

- PREVIEW ผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย MAXING หน้า 29

lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #285 เมื่อ: มกราคม 23, 2014, 03:44:49 AM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาว Hatsuki Karen

เดือนมกราคม 2014

Hazuki Karen

สาวน้อยน่ารักผิวขาวเนียนคนนี้ เป็น 1 ในขวัญใจของใครหลายๆคน ผลงานของเธอมีหลายค่าย หลายแนว
ล่าสุดกับการจัดมีทติ้งเล็กๆ พบแฟนคลับของเธอ และเพื่อขอบคุณที่ติดตามผลงานและให้กำลังใจเธอมาตลอด
เธอก็จัดเซอร์วิสให้แบบถึงใจเลยทีเดียว งานนี้ไม่ธรรมดาตรงที่แตกในใส่ไม่ยั้งเลยครับ งานนี้จะถึงใจแค่ไหน
รอติดตามพร้อมกัน  Wink (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> KRND-011 : 25/1/2014

เดือนกุมภาพันธ์ 2014

มาต่อกันที่ผลงานในเดือนที่ 2 กันดีกว่าครับ กับชื่อผลงาน Extream Gang Bang Tripple Real Sex
ที่เธอเล่นให้ Moodyz กับบทบาท 3 บทบาท 3 ชุด ที่จะโดนรุมปู้ยี่ปู้ยำจากเหล่าชายหนุ่มผู้หื่นกระหายทั้งหลาย
ซึ่งจะโดนในชุดนักเรียนมัธยม ชุดพยาบาล และชุดชั้นในซีทรูสีดำสุดเซ็กซี่ แฟนๆ ตามกันได้ อย่าพลาดนะครับ  Grin

อ้อ เรื่องนี้เธอโกนขนจิ๊มิ๊ซะเรียบเลยนะครับ ว้าวๆ แถมยังโดนแตกในอีกด้วย (อนึ่งผลงานแตกในโปรดใช้วิจารณญาณ ... )

NEXT RELEASE >>> MIGD-568 : 13/2/2014

โอ้วน่าติดตาม ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2014, 07:08:16 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #286 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 09:47:54 AM »

Futaba Konomi โหลดมาดูแล้วครับ เรื่องที่สองของเธอประทับใจมากครับ

อารมณ์จากสายตา  Grin

ความโค้งเว้าของบั้นท้าย  Grin

น่ารักซุกซน  Grin

ทำงานเรียบร้อย  Grin

อัธยาศัยดี  Grin

หนักเอาเบาสู้  Grin

ไม่หวั่นแม้เจองานหนัก  Grin

ใน DMM ได้คะแนนใช้ได้ทีเดียว แต่น้องเค้าแคลเซียมน้อยไปหน่อย แต่ก็น่ารักดีครับ

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #287 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 09:54:56 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KAWAII ที่จะออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2014

ผลงานเปิดตัวเดือนกุมภาพันธ์ 2014

Sakura Yura

ผลงานเปิดตัวสาวน้อยหน้าใหม่ ต้อนรับเดือนแห่งความรัก กับสาวหน้าใสดูอ่อนวัย
เหมือนกำลังเข้าสู่วัยสาวแรกแย้ม ผิวขาว หน้าตาสระสวย น่ารัก น่าทะนุถนอมยิ่งนัก
ก่อนหน้าที่จะเปิดตัวเธอเคยถ่ายผลงานนู้ดและแนวซอร์ฟๆเบาๆ มาก่อนแล้วด้วยครับ
เอาเป็นว่าอดใจกันไว้ก่อนนะครับ เพราะออกปลายเดือนกุมภาพันธ์เลยทีเดียว มารอ
เธอพร้อมกันนะครับ  Wink

วันเดือนปีเกิด 21/3/1995

ส่วนสูง 156cm

สัดส่วน 83cm 57cm 83cm

ดูประวัติและผลงานนู้ดของเธอได้ที่ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=179030.0

DEBUT NEXT RELEASE >>> KAWD-509 : 25/2/2014

ตัวอย่าง

ผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย KAWAII

Futaba Konomi

ผลงานเรื่องที่ 3 กับการจำลองสถาณการณ์ในแบบคอสเพลย์ชุดต่างๆ ซึ่งเราจะได้เห็นเธอ
โดนจัดในหลายๆชุด เช่น ชุดเมดสาวใช้ ชุดนักเรียนมัธยม และชุดยาบาลสาวสวย พร้อมกับ
เสียงร้องน่ารักๆ ของเธอ ใครที่เป็นแฟนเธอก็ติดตามเรื่องล่าสุดกันเลยครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-510 : 25/2/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-502 : 25/1/2014

ตัวอย่าง

Maika Natsu

ผลงานเรื่องที่ 5 ของสาวตัวเล็กน่ารักคนนี้ครับ สำหรับผลงานใหม่นี้เธอก็พาเพื่อนมาแจมด้วย
อีก 2 คน นั่นก็คือสาว Ruri Narumiya กับสาว Mimori นั่นเอง ซึ่งทั้ง 3 สาวก็สไตล์เดียวกัน
เลยครับ คือ ผอมบาง นมเล็ก ใครชอบสาวๆ ก็รอชมเรื่องนี้เลย หลายคู่มันส์แน่นอน ...

NEXT RELEASE >>> KAPD-025 : 25/2/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-504 : 25/1/2014

ตัวอย่าง

Junna Tsurara

ผลงานเรื่องที่ 6 ของสาวตัวเล็กนมโตครับ กับงานใหม่แนว ยาปลุกเซ็กซ์ ซึ่งจะเพิ่มอารมณ์
และความร้อนแรงให้กับเซ็กซ์ให้มากยิ่งขึ้น เธอจะถูกกระตุ้นให้รู้สึกมากกว่าเดิม แค่นิ้วก็เสียวมากแล้ว
แล้วถ้าเจอ K ล่ะ จะมากแค่ไหน มารอดูกันครับ .

NEXT RELEASE >>> KAWD-512 : 25/2/2014

NOW RELEASE >>> KAWD-505 : 25/1/2014

ตัวอย่าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2014, 10:03:42 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #288 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 09:57:56 PM »

Futaba Konomi โหลดมาดูแล้วครับ เรื่องที่สองของเธอประทับใจมากครับ

ใน DMM ได้คะแนนใช้ได้ทีเดียว แต่น้องเค้าแคลเซียมน้อยไปหน่อย แต่ก็น่ารักดีครับ

อัพเดทผลงานใหม่ของเธอแล้วนะครับ รอติดตามได้เลย  Wink
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #289 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 10:41:50 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของเธอแล้วนะครับ รอติดตามได้เลย  Wink

ขอบคุณครับ ไม่พลาดแน่นอน 
หน้า: 1 ... 27 28 [29] 30 31 ... 189 พิมพ์