มิถุนายน 05, 2024, 06:33:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3057000 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #400 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 08:49:43 PM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวสาวค่าย MAX-A ที่จะออกในเดือนมีนาคม 2014

Kawai Sari

ผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ของ Max-a ประจำเดือนมีนาคม 2014 เธอคนนี้เป็นสาวผมสั้นทรงเก๋
ใบหน้าใสๆน่ารักของเธอมีไฝเสน่ห์อยู่ที่ใต้ริมฝีปากดูเซ็กซี่ยิ่งนัก เธอเป็นสาวตัวเล็กรูปร่างสมส่วน
ดูดีใช้ได้เลยนะครับ ส่วนสูงของเธออยู่ที่ 153 ซม. และสัดส่วนที่ 84 - 56 - 88 หน้าอกหน้าใจ
คัพ C-65 ส่วนลีลาและหน้าตาจริงๆ ก็คงต้องรอดูตอนหนังออกครับ  Wink

NEXT RELEASE >>> XV-1193 : 14/3/2014

ตัวอย่าง

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #401 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:25:43 PM »

ขอรบกวนท่าน teezombie ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด อยากทราบว่าหนังของ Kagami Yui ในเดือนกุมภาพันธ์
มีมาใหม่รึเปล่าครับ ขอบคุณครับและเป็นกำลังใจให้ครับ

มีครับรอได้เลย (ว่าแต่ไม่ต้องมียศพ่วงท้ายด้วยก็ได้ครับ เรียกชื่อเฉยๆก็พอ เอิ้กๆ  Wink)

ผลงานเรื่องที่ 3 ของเธอหลังจากที่ผ่านแนวใสๆ เซ็กซ์แบบซอร์ฟๆ เบาๆ มาแล้ว
ถึงเวลาโดนจัดหนักกันบ้างครับ กับแนวโดนรุมในรถไฟฟ้า ซึ่งเธอจะรับบทสาวน้อย
มัธยมที่ต้องถูกลวนลาม และขย่มข่มขืนทุกๆวัน เรื่องนี้จะมันส์ขนาดไหนต้องรอดูกัน
ใครที่ชอบสาวผิวขาวจั้วคนนี้ห้ามพลาดนะครับ  Grin

NEXT RELEASE >>> KRND-012 : 25/2/2014

NOW RELEASE >>> HND-089 : 25/1/2014

ตัวอย่างผลงานใหม่

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #402 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:31:47 PM »

น้อง minami aida ยังเล่นอยู่รึป่าวครับ หายไป2เดือนแล้ว  Undecided

หายไป 2 เดือนแล้วครับ ถ้าโชคดีเธอคงจะเล่นให้ค่ายใหม่ ... หรือไม่งั้นก็คงลาวงการแบบเงียบๆ แล้วครับ

เสียดายเหมือนกันเธอน่ารักใช้ได้เลยนะครับ ....
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #403 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:47:51 PM »

เรียนท่านตี๋ ผมดูคลิปรีวิว Natsumi Iku แล้ว (http://www.eic-av.com/girl_39556.html) โอ้ แจ่มใช้ได้ทีเดียวเลยครับ เป็นเป้าหมายหนึ่งล่ะ ส่วน Miku Abeno (http://www.eic-av.com/girl_38943.html) ขวัญใจอันดับสองของผมก็นับวันยิ่งตามรอยขวัญใจอันดับหนึ่ง Mikako Abe ซะอย่างเหลือเชื่อครับ เริ่มมาเล่นแนวกินน้ำ แตกในปาก อันเป็นที่โปรดปรานของผมอย่างยิ่ง บังเอิญจริงๆ ที่ขวัญใจผมทั้งสองคนเริ่มมาแนวทางเดียวกัน แต่เสียอย่างเดียวที่ยังไม่ตามรอยคือเธอเล่นค่ายอินดี้ซะเยอะ ไม่เหมือน Mikako ที่เล่นค่ายหลักมากกว่า ทำให้หนังของเธอช่างหาโหลดยากยิ่งนัก มีในครอบครองไม่กี่เรื่องเอง T_T

น้อง Miku Abeno เป็นสาวผมสั้นอีกคนที่น่ารักมากๆเลย ใครที่ยังไม่เคยดูผลงานของเธอ

ทั้งผมและคุณ Ilikecensored ขอคอนเฟิร์มว่าเธอแหล่มจริงๆครับ หาดูได้เลย

ส่วนแนวกินน้ำ ถ้าใครอยากเห็นสาวๆน่ารักใช้ลิ้นใช้ปากโม๊คแบบเต็มๆ และโดนน้ำขุ่นๆอุ่นๆ ของชายหนุ่มแตกใส่ปาก

ต้องดูเรื่องใหม่ของเธอเลย

รหัส MIGD-574 : 13/3/2014

อันนี้ก็ผลงานใหม่อีกเรื่องของเธอ แต่เป็นแนวนู้ดกราเวียร์นะครับ รหัส KIRA-004 : 26/2/2014

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:52:09 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #404 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 12:30:36 AM »

อัพเดทผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ค่าย SOD ประจำเดือนมีนาคม 2014

Asuka Takao

SOD เปิดตัวสาวคนใหม่ประจำเดือนมีนาคม เธอเป็นสาววัย 20 ปี ผิวขาว น่ารักนมโตหนองโพระดับ H cup
น่าบีบขย้ำยิ่งนัก ส่วนสูง 155cm สัดส่วนB96(H) W58 H86 เรียกได้ว่าหุ่นน่าฟัดมากเลยทีเดียวนะครับ
โดยแมวมองไปพบเจอเธอที่ร้านเสริมสวยแห่งหนึ่งในฮอกไกโด มารู้ทีหลังว่าเธอทำงานเป็นพนักงานเสิร์ฟอยู่
นะครับ ตอนนี้ได้เวลาเปลี่ยนอาชีพของเธอกันแล้ว หุ่นและรูปร่างหน้าตาแบบนี้มาเป็นขวัญใจแฟนๆ AV ดีกว่า
มารอดูกันว่าผลงานเปิดตัวนี้จะถูกใจกันหรือเปล่า มีนาคมนี้เจอกันครับ  Grin Grin Grin

สามารถดูตัวอย่างของเธอได้ที่ ==> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=179690.0

DEBUT NEXT RELEASE >>> STAR-510 : 6/3/2014

coldman
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #405 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 01:42:09 AM »

นางเอกที่แสดงชื่อไรอะคับ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคับ
http://www.xvideos.com/video3694485/watch_jap_fetish_slut_get_bukkake[/color][/b][/color][/color]
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #406 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 07:27:28 AM »

นางเอกที่แสดงชื่อไรอะคับ รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคับ
http://www.xvideos.com/video3694485/watch_jap_fetish_slut_get_bukkake[/color][/b][/color][/color]

ลิ้งผมเข้าไม่ได้ครับ โดนบล็อคอ่ะ มีรูปมาแปะมั้ยครับ ...
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #407 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 12:27:01 PM »

แอร๊ย ท่านตี๋ลงภาพน้อง Miku แตกในปากมาเยอะขนาดนี้ อ๊ากกกกก สุดยอด นี่แหละที่ผมพูดถึงตามกระทู้นั้นนั่นแหละ เอ๊ะ เพิ่งสังเกตปกอย่างละเอียดคราวนี้ไม่ใช่ค่ายอินดี้ด้วย เป็นค่ายหลัก Moodyz นี่หน่า หึย มีลุ้นแล้วเฟ้ยว่าจะมีให้โหลดไหม ค่ายหลักนี่ลุ้นได้ว่ามีโอกาสมากกว่า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Makenki48
แฟนคลับ AKB48
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I Love airi suzumura

« ตอบ #408 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 02:29:38 PM »

นอกจากค่าย  Prestige แล้วค่าย D Collectors ก็น่าสนใจเหมือนกันนะเนี่ย // ติดใจมาตั้งแต่ Koharu Suzuki ละหุ่นดีน่ารัก  Grin

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #409 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 06:39:42 PM »

นอกจากค่าย  Prestige แล้วค่าย D Collectors ก็น่าสนใจเหมือนกันนะเนี่ย // ติดใจมาตั้งแต่ Koharu Suzuki ละหุ่นดีน่ารัก  Grin

D Collection ค่ายใหม่ที่มาแรงในช่วงแรกเลยครับ เพราะมีทั้งเปิดตัวเอง และดูดสาวๆ จากค่ายอื่นมา

ผลงานเปิดตัว เช่น

หนู Ayane Haruna

หนู Ehara Yukina

ส่วนสาวๆ ที่ถูกดูดมาอยู่ค่ายก็เช่น

Miyabi จาก HMP

Suzuki Koharu จาก Candy

Konno Hikaru จาก Kawaii

หน้า: 1 ... 39 40 [41] 42 43 ... 189 พิมพ์