พฤษภาคม 02, 2024, 03:05:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: -  (อ่าน 4729 ครั้ง)
ooiyo
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

-
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 12:56:58 AM »

-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2016, 06:50:12 PM โดย ooiyo » บันทึกการเข้า
jorakay
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 03:06:49 AM »

ต้องหาของช่วยหล่อลื่นก่อนเลยคับ ยิ่งถ้ายังไม่เคยด้วยนี่นะ
ต้องตัวช่วยอย่างเดียวเลยคับ เจลแบบที่ในหนังเอวีไงท่าน ไม่ก้อเควายเลย
หาง่ายดี
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 11:55:53 AM »

อันดับแรกแฟนต้องยอมให้เอาตรงนั้นก่อน ไม่งั้นยาก
ส่วนเจลหล่อลื่นหาได้ง่ายดาย 7-11 ก็มี หรือฉุกเฉินจริงๆน้ำมันพืชในครัวก็ใช้ได้

แ่ต่เอาก้นสดไม่ใส่ถุง ผมไม่แนะนำนะ กลิ่นมันติดทนนะท่าน
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 08:23:42 PM »

จากประสบการณ์ตรงนะท่าน

เรื่องแรกคือความสะอาด แนะนำให้แฟนท่านจัดการล้างรูของตัวเองซะก่อน หรือภาษาเกย์เค้าเรียกกันว่าทำแท้ง วิธีก็คือเอาสายฉีดก้นเนี่ยแหละครับ กดไปให้ตรงกับรู แน่นๆเลยนะครับ แล้วก็ฉีดน้ำเข้าไปข้างใน อั้นไว้สักพัก แล้วก็ปล่อยออกมา ทำไปสัก4-5ที จนน้ำที่ออกมาใสสะอาดแล้วก็โอ ถ้าท่านจัดยัดไปทันทีเลยนี่ เผลอๆมีทองติดออกมา ไม่ไหวนะ อาจจะหมดอารมณ์คู่ได้นะครับ แล้วสำหรับผู้หญิงจะเป็นอะไรที่อายมาก

เรื่องสองคือความใจเย็นครับ ต้องเข้าใจว่ารูทวารมันถูกสร้างขึ้นมาเพื่อให้เอาของออก ไม่ใช่ให้ยัดเข้า อะไรแปลกปลอมเข้าไปมันก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดา ที่ขาดไม่ได้เลยคือเจลหล่อลื่น (แนะนำ durex กลิ่นพวกผลไม้ จะช่วยในเรื่องกลิ่นได้(ถ้ามี)) ท่านชโลมไปเลยครับ ไม่ต้องกลัวอะไร บีบใส่ทั้งน้องชายท่านและรูของเธอให้เยอะๆเลยครับ เพราะรูทวารมันไม่มีน้ำหล่อลื่น เจลจึงเป็นอะไรที่สำคัญมาก บีบไปไม่ต้องเสียดายเลย พวกวาสลีนอะไรพวกนี้ไม่แนะนำนะครับ อาจระคายเคืองได้ และไม่แนะนำให้เข้าสดครับ เพราะรูทวารมันมีพวกแบคทีเรีย เชื้อโรคอะไรมาก ไม่ควรเท่าไหร่ครับ  ทีนี้วิธีการยัดใส่ ไม่แนะนำให้ยัดดุ้นของท่านเข้าไปเลย ถึงจะมีเจลล่อลื่น รูมันยังขยายไม่ดีพอครับ อาจล่มแต่ปากอ่าวได้ อย่าลืมนะครับว่า anal sex เป็นอะไรที่ sensitive ต่อผู้หญิงมาก เริ่มแรกควรใช้นิ้วก่อน เริ่มจากนิ้วเดียว สองนิ้ว ค่อยๆไปเรื่อยๆ ใจเย็นๆ หรือไม่ก็พวกตัว butt plug เซ็กส์ทอยสำหรับรูทวารโดยเฉพาะ สอดเข้าสอดออก ทำไปก่อนสัก 10-15 นาที ให้แฟนท่านรู้สึกผ่อนคลาย ไม่เขินอายและไม่เกร็ง ระหว่างนี้ควรเบ็ดให้เธอไปด้วยครับ อารมณ์จะมาทันที ทีนี้พอจะยัดดุ้น ช้าๆ ใจเย็นๆ ช่วงนี้แฟนท่านต้องร้องเจ็บแน่นอน ให้ส่วนหัวของน้องชายท่านเข้าไปได้ก่อน เด้าช้าๆ อย่ารีบนะครับ ถ้าครั้งแรกเข้าไปไม่สุด ก็ไม่ต้องตกใจอะไร เรื่องปกติครับ ถ้าแฟนท่านบอกว่าเจ็บไม่ไหว ก็แนะนำให้พอก่อนครับ อย่าฝืน Anal Sex ต้องใช้เวลาฝึกมากพอสมควร ทั้งสองฝ่าย ลองหาซื้อพวกตัว butt plug มาดูครับ จะช่วยได้ดีพอควรเลย

อันนี้คือวิธีการของผมนะครับ ของคนอื่นอาจจะไม่ใช่แบบนี้ แต่ก็ลองดูได้ครับ 
ขอบอกว่า anal sex ถ้าทำเป็นนี่มันจะเป็นอะไรที่สุดยอดมาก ตอดฝุดๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2013, 08:26:50 PM โดย badmofo » บันทึกการเข้า

ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 10:39:41 PM »

ผมเคยลองสองสามครั้ง อาศัยใช้น้ำหล่อลื่นจากจิมินั่นแหละครับ เอาหัวกระปู๋เข้าไปได้ ทำๆไปซักก็เลิก แฟนผมเค้าบอกเจ็บ โดยเฉพาะตอนเอาเข้าไป เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 11:14:11 PM »

เรื่องแรกคือความสะอาด แนะนำให้แฟนท่านจัดการล้างรูของตัวเองซะก่อน หรือภาษาเกย์เค้าเรียกกันว่าทำแท้ง วิธีก็คือเอาสายฉีดก้นเนี่ยแหละครับ กดไปให้ตรงกับรู แน่นๆเลยนะครับ แล้วก็ฉีดน้ำเข้าไปข้างใน อั้นไว้สักพัก แล้วก็ปล่อยออกมา ทำไปสัก4-5ที จนน้ำที่ออกมาใสสะอาดแล้วก็โอ ถ้าท่านจัดยัดไปทันทีเลยนี่ เผลอๆมีทองติดออกมา ไม่ไหวนะ อาจจะหมดอารมณ์คู่ได้นะครับ แล้วสำหรับผู้หญิงจะเป็นอะไรที่อายมาก

เรื่องสองคือความใจเย็นครับ ต้องเข้าใจว่ารูทวารมันถูกสร้างขึ้นมาเพื่อให้เอาของออก ไม่ใช่ให้ยัดเข้า อะไรแปลกปลอมเข้าไปมันก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดา ที่ขาดไม่ได้เลยคือเจลหล่อลื่น (แนะนำ durex กลิ่นพวกผลไม้ จะช่วยในเรื่องกลิ่นได้(ถ้ามี)) ท่านชโลมไปเลยครับ ไม่ต้องกลัวอะไร บีบใส่ทั้งน้องชายท่านและรูของเธอให้เยอะๆเลยครับ เพราะรูทวารมันไม่มีน้ำหล่อลื่น เจลจึงเป็นอะไรที่สำคัญมาก บีบไปไม่ต้องเสียดายเลย พวกวาสลีนอะไรพวกนี้ไม่แนะนำนะครับ อาจระคายเคืองได้ และไม่แนะนำให้เข้าสดครับ เพราะรูทวารมันมีพวกแบคทีเรีย เชื้อโรคอะไรมาก ไม่ควรเท่าไหร่ครับ  ทีนี้วิธีการยัดใส่ ไม่แนะนำให้ยัดดุ้นของท่านเข้าไปเลย ถึงจะมีเจลล่อลื่น รูมันยังขยายไม่ดีพอครับ อาจล่มแต่ปากอ่าวได้ อย่าลืมนะครับว่า anal sex เป็นอะไรที่ sensitive ต่อผู้หญิงมาก เริ่มแรกควรใช้นิ้วก่อน เริ่มจากนิ้วเดียว สองนิ้ว ค่อยๆไปเรื่อยๆ ใจเย็นๆ หรือไม่ก็พวกตัว butt plug เซ็กส์ทอยสำหรับรูทวารโดยเฉพาะ สอดเข้าสอดออก ทำไปก่อนสัก 10-15 นาที ให้แฟนท่านรู้สึกผ่อนคลาย ไม่เขินอายและไม่เกร็ง ระหว่างนี้ควรเบ็ดให้เธอไปด้วยครับ อารมณ์จะมาทันที ทีนี้พอจะยัดดุ้น ช้าๆ ใจเย็นๆ ช่วงนี้แฟนท่านต้องร้องเจ็บแน่นอน ให้ส่วนหัวของน้องชายท่านเข้าไปได้ก่อน เด้าช้าๆ อย่ารีบนะครับ ถ้าครั้งแรกเข้าไปไม่สุด ก็ไม่ต้องตกใจอะไร เรื่องปกติครับ ถ้าแฟนท่านบอกว่าเจ็บไม่ไหว ก็แนะนำให้พอก่อนครับ อย่าฝืน Anal Sex ต้องใช้เวลาฝึกมากพอสมควร ทั้งสองฝ่าย ลองหาซื้อพวกตัว butt plug มาดูครับ จะช่วยได้ดีพอควรเลย

อันนี้คือวิธีการของผมนะครับ ของคนอื่นอาจจะไม่ใช่แบบนี้ แต่ก็ลองดูได้ครับ 
ขอบอกว่า anal sex ถ้าทำเป็นนี่มันจะเป็นอะไรที่สุดยอดมาก ตอดฝุดๆ

อุบะ.....เรื่องนี้ไม่ใช่ ขี้ๆ เลยนะเนี่ย....

greenaction
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 11:57:46 AM »

ต้องเก็บข้อมูลเอาไว้   
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 01:22:52 PM »

ต้องศึกษาไว้ก่อน 555
wwwmod
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 02:05:25 PM »

น่าศึกษา Grin Grin ขอบคุงครับ
kanok
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 09:35:37 AM »

vอยากอ่ะ.. แต่เมียคงไม่ยอมแน่... Huh? Cry Huh?
หน้า: [1] พิมพ์