มิถุนายน 09, 2024, 04:58:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยมีประสบการ์ณการ sexphone มั้ง  (อ่าน 4051 ครั้ง)
Zillalian
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 12:30:58 AM »

ของผมครั้งแรกนิ ตื่นเต้นยังกะทำแบบจริงๆกันเลย  ทั้งๆทีเคยมีอะไรกันจริงๆมาก่อนละนะ

ได้อารมณ์อีกแบบมากเลย

Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2013, 09:04:32 PM »

ของผมก็เคยครับ (เรื่องจริงนะครับ)
อยู่ดีๆก็มีเบอร์แปลกโทรเข้ามาตอนห้าทุ่มผมกำลังหลับ เสียง ผญ ขอสายชื่อ นัด
ซึ่งมันจะใช่ นัด ได้อย่างไร ก็มันเป็นเบอร์ของผม ผมก็ตอบไปว่าไม่ใช่ เธอก็ขอโทษผมและถามว่าผมอยู่แถวไหนผมก็ตอบไป
และอยู่ดีๆ เธอก็บอกว่า เธอช่วยอะไรเราน่อยได้ไหม(ผมก็นึกในใจว่าเรื่องห่าไรวะตอนห้าทุ่ม คนไม่เคยรู้จักกัน)
จะช่วยไรได้ เธอก็อ้ำอึ้งแล้วบอก ว่าเธอชื่อ แนนซี่ (และเธอก็พูดกลายๆว่าเธอ WANT) ให้ช่วยเซ็กโฟนกับเธอน่อย

ผมก็ตกใจว่าเม่งใครวะเนี่ยจะให้เราช่วย (แต่ปกติผมก็เคยทำกับแฟนผมบ้าง เพราะอยู่ไกลกัน)
ผมก็คิดอยู่เป๊ปนึง ก็โอค ช่วยเธอแต่เสียงเธอดูจริงจังมาก ผมนึกในใจถ้าได้ปี้กับเธอคงจะสุดๆอ่ะ

และช่วงเวลาที่เธอจะโทรหาผม ก็ประมาณ 2 เดือนครั้ง เป็นอย่างนี้ประมาณ 2 ปีละ
และผมก็ช่วยเธอตลอด
จนผมเริ่มอยากรู้จักเธอตัวจริง (ง่ายๆอยากเอาตัวจริงละ)ตลอดเวลาไม่เคยเห็นหน้ากันเลยนะครับได้ยินแต่เสียง
ผมโทรไปเธอจะไม่รับ เหมือนเธอเปิดเบอร์เปล่าทิ้งๆ เฉพาะเรื่องนี้.......
ผมบอกว่าอยากเจอเธอ เธอก็ NO ตลอด จนผมยังคิดจนถึงทุกวันนี้ว่าจะทำไงจะได้ปี้เธอ
ขนาดพูดโน้มน้าวทุกอย่างและนะ ก็ยังไม่สำเร็จ

spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 03:46:35 AM »

ของผมก็เคยครับ (เรื่องจริงนะครับ)
อยู่ดีๆก็มีเบอร์แปลกโทรเข้ามาตอนห้าทุ่มผมกำลังหลับ เสียง ผญ ขอสายชื่อ นัด
ซึ่งมันจะใช่ นัด ได้อย่างไร ก็มันเป็นเบอร์ของผม ผมก็ตอบไปว่าไม่ใช่ เธอก็ขอโทษผมและถามว่าผมอยู่แถวไหนผมก็ตอบไป
และอยู่ดีๆ เธอก็บอกว่า เธอช่วยอะไรเราน่อยได้ไหม(ผมก็นึกในใจว่าเรื่องห่าไรวะตอนห้าทุ่ม คนไม่เคยรู้จักกัน)
จะช่วยไรได้ เธอก็อ้ำอึ้งแล้วบอก ว่าเธอชื่อ แนนซี่ (และเธอก็พูดกลายๆว่าเธอ WANT) ให้ช่วยเซ็กโฟนกับเธอน่อย

ผมก็ตกใจว่าเม่งใครวะเนี่ยจะให้เราช่วย (แต่ปกติผมก็เคยทำกับแฟนผมบ้าง เพราะอยู่ไกลกัน)
ผมก็คิดอยู่เป๊ปนึง ก็โอค ช่วยเธอแต่เสียงเธอดูจริงจังมาก ผมนึกในใจถ้าได้ปี้กับเธอคงจะสุดๆอ่ะ

และช่วงเวลาที่เธอจะโทรหาผม ก็ประมาณ 2 เดือนครั้ง เป็นอย่างนี้ประมาณ 2 ปีละ
และผมก็ช่วยเธอตลอด
จนผมเริ่มอยากรู้จักเธอตัวจริง (ง่ายๆอยากเอาตัวจริงละ)ตลอดเวลาไม่เคยเห็นหน้ากันเลยนะครับได้ยินแต่เสียง
ผมโทรไปเธอจะไม่รับ เหมือนเธอเปิดเบอร์เปล่าทิ้งๆ เฉพาะเรื่องนี้.......
ผมบอกว่าอยากเจอเธอ เธอก็ NO ตลอด จนผมยังคิดจนถึงทุกวันนี้ว่าจะทำไงจะได้ปี้เธอ
ขนาดพูดโน้มน้าวทุกอย่างและนะ ก็ยังไม่สำเร็จ

ถ้าเจอแล้วหน้าตาประมาณนี้

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2013, 09:28:41 PM »

ดีกว่านะครับ ล่าสุดเธอส่งรูปมาให้ผมดู ไว้ว่างผมจะโพสให้ดู แต่ไม่ในใจว่าลบไปหรือยังเพราะซ่อนภาพไว้
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 02:49:53 PM »

เคยครับ ก็แปลกดี แต่ของจริงดีกว่าเยอะ

-----------------------------------------------------------
specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2013, 11:11:55 PM »

เคย face time กะแฟน ก็แปลกๆดี  แต่ไม่ใช่แนวผม มันเขิน ๆ ตลก ๆ ไงก็ไม่รู้
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 10:56:16 PM »

เคยครั้งนึงสมัย MSN ยังฮิตๆกัน เล่นกล้องกับคนแปลกหน้า บางคนเค้าก็ชอบเซ็กโฟน ผมว่ามันตลกๆยังไงก็ไม่รู้นะ เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
moopingz
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 12:17:52 PM »

เคยครับ กับแฟนคนเก่า ซึ่งเป็นคนแรกของผม ครั้งแรกก็ตื่นเต้นดี ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ
 Grin
Align
โอตาคุเอวี
*

ขอขอบคุณสำหรับความสุข แม้เพียงแค่ในจินตนาการ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 10:02:12 AM »

สมัยเรียนมหาลัยสิบกว่าปีมาและ โปรแกรมPIRCHกำลังฮิต เข้าไปแชทจีบสาวกันในห้อง #เซ็กส์โฟน แย่งกันว่าคืนนี้เธอจะตกลงปลงใจโฟนกับใคร จีบสำเร็จแล้วเธอจะยิงเบอร์มา เราต้องให้เบอร์ไปก่อน วัดใจน่าดู
พอถึงเวลานัดหมาย เธอยิงเบอร์มาเท่านั้นล่ะ เราก็เตรียมปิดไฟ ล๊อคห้อง กระดาษทิชชู แล้วก็โทรกลับ...
มันเป็นประสบการณ์ที่ฟินพอดู บางครั้งเธอก็แนบโทรศัพท์กับจิมิแล้วแหย่ได้ยินเสียง แจ๊ะ... แจ๊ะ ได้อารมณ์โคตร
ผมโฟนนับสิบคนได้ ที่ประทับใจนัดกันมาโฟนซ้ำก็มี จำได้เธอเรียนหมอที่มหาลัยทางภาคเหนือ แต่ทุกคนไม่มีการส่งรูปแลกกัน จินตนาการล้วนๆ
โดนกระเทยปลอมตัวมาก็เยอะ 555 แต่ฟังเสียงก็รู้
ค่าโทรสมั้ยนั้นก็หลายอยู่ แต่ตอนหน้ามืดเสียเท่าไหร่ก็ยอม... Nokia3210

หน้า: [1] พิมพ์