เมษายน 28, 2024, 02:02:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92301 ครั้ง)
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 01:21:28 PM »

เหตุการณ์สุดแปลก Grin

หลังจากที่ผมเปิดรับให้น้ำหวานเป็นกิ๊กแบบลับๆ ในช่วงที่ยังคบหากับแอนนั้น ผมยังไม่ได้มีโอกาสเกินเลยกับน้ำหวาน วันนึงน้ำหวานโทรหาผมทำเสียงแบบกระวนกระวายว่า  ขอให้ผมช่วยอะไรหน่อยได้มั้ย นู๋กับเพื่อนไม่รู้จะพี่งใครแล้ว  ผมก็ถามว่ามีไรให้ช่วยเหรอ ตอนแรกนึกว่าจะรบกวนเรื่องเงินๆ ทองๆ แต่ไม่ใช่คับ หวานบอกว่าต่าย เพื่อนหวานน่าจะท้อง  ผมก็นึกในใจ

เฮ้ย จะให้ผมพาไปทำแท้งเหรอ คิดไปก็หวั่นๆ ไม่เคยมีประสบการณ์กำลังจะถามหวานว่าแล้วทำไงเพิ่งเรียนปี 2 กันเองนะ แล้วแฟนน้องต่ายเป็นใคร ?? หวานบอกว่ายังไงก็ต้องเอาออก แฟนต่ายมันไม่รู้ด้วย ต่ายไม่อยากให้รู้เพราะโกหกแฟนว่ากินยาคุมฉุกเฉินไปแล้ว เกิดแฟนรู้ว่าท้อง เดี๋ยวจะทะเลาะกันว่าท้องได้ยังไง กับใคร ไหนว่ากินยาป้องกันไว้แล้ว 
ผมก็เอิ่ม...ตำหนิเด็กพวกนี้ในใจ ทำไมเมิงไม่รุ้จักป้องกันดีๆ ห๊ะ แล้วถามหวานว่าจะให้พี่ช่วยยังไงเหรอ หวานบอกว่าพวกนู๋มีวิธีละกัน ให้ผมรับปากก่อนว่าจะช่วย  ผมก็เอาก็เอาวะ สงสารอนาคต นศ. ปี 2 เลยบอกว่าช่วยก็ได้ โดยตอนรับปากไม่รู้หรอกคับว่าจะให้ช่วยยังไง

หวานบอกว่าไปถามพวกเพื่อนผู้หญิงก๊กที่แรงๆ  เค้าแนะนำว่าให้ใช้ยาสอด เพราะอายุครรภ์ยังไม่เยอะ ถ้าสอดยาทำแท้งเข้าไป จะช่วยขับเลือดได้ ผมก็เริ่มนึกในหัว เอ..จะให้ตรูไปหาซื้อให้ที่ไหนวะ ทำไมไม่หาซื้อกันเองแว๊  หวานบอกว่าซื้อมาแล้วเม็ดละ 1000 บาท แต่จะให้ผมช่วยสอด
เอาล่ะสิคับ ผมก็งง สอดยังไง สอดเองไม่ได้เหรอ แล้วต้องสอดเข้าช่องคลอดทำไมผู้หญิงด้วยกันไม่ช่วยกัน  หวานบอกต่อว่ามันไม่ได้สอดง่ายๆ นะพี่ เพื่อนที่มีประสบการณ์ทำแท้งแบบนี้อ่ะ บอกว่าต้องใช้ของผุ้ชายช่วยดันเข้าไปให้ถึงปากมดลูก ผมเริ่มมะโนภาพตามไป  คงเหมือนจังหวะที่แอนขึ้นคร่อมผม มันจะมีจังหวะที่รู้สึกว่าปลายน้องชายกระทบกับงผนังมดลูกแบบลึกๆ เป็นครั้งๆ

ผมเลยถามไปว่า จะให้พี่มีไรกับต่ายน่ะเหรอ  หวานบอกว่า อือ.. ใช่พี่  ช่วยหน่อยน๊า...น้ำเสียงอ้อนวอน พรางบอกว่าผมดูเป็นผู้ใหญ่น่าเชื่อถือ  นึกเสียว่าช่วยเด็กๆ น๊า  ผมก็งงกับตรรกะของเด็กสมัยนี้ ผมรู้สึกหน้าตาร้อนผ่าวทันที เอิ่ม นี่กรูจะได้มีไรกับ นศ. อย่างน้องต่ายเหรอวะ ยังไม่ทันได้ฟันน้ำหวานเลย ข้ามรุ่นไปเล่นกับเพื่อนหวานเหรอวะ นึกแล้วก็ตลก แล้วก็ไม่นึกว่าจะมีเรื่องแบบนี้กับผม
บรรยากาศพิธีกรรมยิ่งสุดฮาปนเสียวครับ จะเริ่มเล่าเลย
หลังจากนัดหมาย เตรียมความพร้อม อีกสามวันต่อมา หวานกับเพื่อนร่วมก๊วนไปเปิดห้องคาราโอเกะมีชื่อในตัวเมือง ห้องที่ว่านี่มีสองชั้นคับ ชั้นล่างมีจอทีวี มีไมค์สำหรับร้องเพลง ดื่มกิน

ชั้นบนมีเตียง เป็นที่รุ้กันของนักเที่ยวว่าเป็นม่านรูดกึ่งเกะ

ผมขับรถไปที่ รร.ดังกล่าว ถามเด็กรับรถว่าห้องทาร์ซานไปทางไหน เด็กบอกว่าตรงไปแล้วเลี้ยวซ้าย  สภาพตอนนั้นเด็กรับรถคงมองว่าผมเป็นเสี่ย พา นศ.มาเลี้ยงเหล้าแน่ๆ
ผมเคาะประตู หวานออกมาต้อนรับ  หวานบอกว่ากลัวผมอาย บอกให้ผมดื่มเบียร์ไปด้วยก็ได้ เดี๋ยวหวานให้ต่ายเตรียมตัวก่อน  เอิ่ม... มันช่างรู้ใจจริงๆ เอะอะ จะให้ผมมีอะไรกับผู้หญิงโดยไม่ได้เริ่มต้นจากคำว่าเซ็กส์เนี่ย มันก็ประหม่า อายๆ พิกล  คืนนั้นมีหวาน  น้องต่าย กับน้องผู้หญิงอีก 2 คน จำชื่อไม่ได้ 
สรุปว่ามี หญิง 4 ชาย 1 ผมขอดูไอ้เจ้าเม็ดยาที่ว่า หวานเอามาให้ดู ดูรูปทรงแล้วดูไม่ออกว่าเป็นยาขับเลือด หน้าตายังกับไทรินอล เป็นเม็ดเรียวๆ ขาวๆ หวานแซวว่าผมมีแฟนแล้วน่าจะรู้ดีนะว่าท่าไหนลึกสุด กำชับผมว่าต้องดันเข้าไปให้ลึกที่สุดนะ ผมก็เออ ออ ไป พลางกระซิบถามว่า ไม่หึงพี่เหรอ หวานบอกว่าให้ทำไงได้ล่ะสงสารเพื่อน แล้วก็ถึงเวลาลงมือพิธีกรรม หวานบอกว่า ตอนที่ผมทำน่ะ จะอยุ่ชั้น 1 รอนะ จะไม่ขึ้นไปกวน ตอนนั้นผมก็มึนหน่อยๆ ล่ะ เบียร์ 2 ขวดกำลังดี ผมเดินขึ้นบันไดไปอย่างช้าๆ มีน้ำหวานกับเพื่อนตะโกนตามหลังว่า สู้ๆ นะ  เอิ่มม.. ทำยังกับผมจะไปออกรบ  เฮ้อ งงกับตรรกกะเด็กๆ (อีกแล้ว) ระหว่างเดินขึ้นบันได ผมนึกทบทวนไปด้วยว่านี่ผมจะทำแบบนี้จริงๆ เหรอ งง มึน ปนกับความมีอารมณ์

ที่เตียงน้องต่ายนุ่งผ้าเช็ดตัว 1 ผืน แล้วก็มีอีกผืนคลุมบ่าไว้ 

ผมว่านี่มันบรรยากาศเที่ยวอาบอบนวดเหรอวะเนี่ย ผมถามต่ายว่าแน่ใจนะ ไว้ใจพี่นะ ต่ายพยักหน้า บอกว่าถ้าไม่ได้ผมช่วย ก็ไม่รู้ทำไงแล้ว  ผมเลยบอกต่ายว่าพี่ขอทำแบบคนเป็นแฟนกันได้มั้ย ไม่งั้นของพี่ก็ไม่ตื่นตัว มันจะไม่สำเร็จ  ต่ายบอกว่าได้ ได้ยินแค่นั้นของผมแข็งโป๊กทันทีคับ
ผมโน้มตัวต่ายมาพรมหอมซอกคอ มือไม้ก็ลูบๆ คลำๆ นอกผ้าเช็ดตัวไป ไม่รู้ว่าต่ายมีอารมณ์ร่วมมั้ย  ผมบอกว่างานนี้เราต้องช่วยกันนะ ต่ายก็พยักหน้า ผมไม่รู้นะว่าตอนนั้นน้องต่ายคิดอะไร  ต่ายเป็นคนสวยคับ เคยเป็นดรัมเมเยอร์กีฬาคณะ ตอนปี 1 ปี 2 ก็ได้นั่งขบวนกระทง  ด้วยความเมาและกึ่งมีอารมณ์กึ่งอยากช่วย ผมกระตุกเงื่อนผ้าเช็ดตัวออกคับ โอวว มายก๊อด หุ่นไม่มีที่ติคับ ยังกับนางแบบ

ตอนนั้นมือถือผมก็ยังสะเปะสะปะ ไม่รุ้จะทำไง ผมถอดเสื้อโปโลออก เหลือท่อนล่างเป็นกางเกงกีฬา ส่วนต่ายตอนนี้ผ้าเช็ดตัวหลุดหมดแล้ว ผมพยายามปลอบว่าไม่ต้องกลัวนะ คิดซะว่าเป็นแฟนกัน ปล่อยไปตามจังหวะ  ต่ายพยักหน้ารับ ผมไม่ช้าล่ะเลื่อนหน้ามาที่หน้าอก แล้วดูดหัวนมทันทีคับ สลับซ้ายขวา ซ้ายขวา มือไม้ก็นวดคลึงต้นขา เอว สลับกับจับคลึงนมไปด้วย เพื่อช่วยให้ต่ายมีอารมณ์ น้องต่ายคงจะเริ่มมีอารมณ์ร่วมล่ะคับ เริ่มคราง เผยอปากรับการไซร้ ผมเอานิ้วแหย่ๆ ตรง H ดู เริ่มมีน้ำซึมๆ มาล่ะคับ เลยบอกต่ายว่าเดี๋ยวจะลงมือล่ะนะ ต่ายบอกว่าได้ๆ พี่ ผมจัดการสวมถุงยางให้น้องชาย ในใจตอนนั้นคิดอย่างเดียวว่า โอย อิจฉาไอ้แฟนน้องต่ายโว๊ย ได้จัดสดๆ กับต่าย นี่ที่ท้องขึ้นมาคงเพราะหลั่งในไม่รุ้กี่ครั้งสิเนี่ย  ตอนนั้นคิดแบบนั้นจริงๆ คับ
ผมจับเม็ดยามาวางจ่อที่ H ของน้องต่ายที่นอนหงายอยู่ แล้วลองเอาน้องชายผมจ่อๆ ดุนๆ (ณ ตอนนั้นไม่รู้หรอกคับว่ามันจะเข้ามั้ย เพราะทำไม่เป็นจริงๆ ) การสอดใส่ก็ใช้มือขวาประคับประคองเม็ดยา ต้องกะประมาณให้ปลายน้องชายอยู่ตรงเม็ดยาด้วย  แล้วผมก็ดันเม็ดยาเข้าไปได้ ความรุ้สึกตอนนั้นไม่รุ้ทำไงต่อ เพราะถ้าซอยแบบมีไรกันเม็ดยาอาจจะหลุดติดมา ผมก็งงกับชีวิตว่าเอาไงดีวะตรู  ต่ายบอกว่าพี่คาไว้ก่อนนะ เดียวนู๋จะลองขยับตัวเข้าหา จะหามุมที่ยามันเข้าลึกสุด ผมก็บอกว่าได้ๆ พี่จะตั้งท่ารอนะ  ต่ายก็จัดการแอ่นตัวเข้าหาผม แล้วก็โยกซ้ายขวาๆ นิดๆ เพราะให้เม็ดยาเข้าตรงตำแหน่ง ในใจผมก็สังเวชกับตัวเอง นี่ตรูทำอะไรอยู่วะ สักพักต่ายบอกว่า พี่ๆ หนูว่ามันตรงล่ะ เดี๋ยวพี่ทำเลยนะ จะได้ดันเข้าสุดๆ ณ นาทีนั้นผมนึกในใจว่าไม่ใช่ฝันไปนะ K อยู่ คา H อยู่แบบนี้ จะทำไรก็ทำ ผมเลยจัดการซอยล่ะคับ ช้าๆ นาบๆ เน้นลำกล้องน้องชายให้ตรงๆ เฮ้อ... งงตัวเอง จังหวะนั้นผมเริ่มมีความหน้าด้าน นึกในใจว่าน้องต่ายยืมน้องชายตรูใช้งานถึงขนาดนี้ ต่ายก็ต้องช่วยผมบ้างล่ะ ผมเลยบอกต่ายว่า ท่านี้ยาจะเข้าไม่ลึกนะ ให้ต่ายพลิกตัวอยู่ข้างบน ผมค่อยๆพลิกตัวลงล่างให้ต่ายพลิกตัวขึ้นบน พยายามไม่ให้น้องชายหลุด พอจัดการสลับตำแหน่งได้แล้ว ผมบอกว่าให้ลองๆ หามุมโยกให้เม็ดยาเข้าไปลึกๆ ดู..

ผมมองดูต่ายซึ่งตอนนั้นกำลังขึ้นขี่ผมอยู่ โอยย ลำกล้องน้องชายผมคาในช่องรู H อยู่อย่างนั้นประมาณ 1-2 นาที

ตอนนั้นจะเด้งตัวรับก็ดูจะไม่เหมาะ ผมเลยกลั้นใจว่าจะต้องรีบเสร็จพิธี แล้วผมก็ควรจะเสร็จให้เร็ว ผมเลยโน้มตัวน้องต่ายมาแล้วผมเอามือกดก้นต่ายให้บดคลึงกับลำน้องชาย ผมบอกต่ายว่า ยาน่าจะเข้าสุดแล้วนะ ต่ายก็อือ... นู๋ก็ว่าน่าจะเข้าแล้วนะ ต่ายกำลังจะผละออกจากตัวผม แต่ผมยังกดก้นต่ายไว้ ไหนๆ ก็ไหนๆ ตรูขอเสร็จหน่อยเหอะวะ  ผมนึกในใจ เลยบอกต่ายว่ารอแป๊บๆ ผมเกร็งตัวเด้งพร้อมกับกดก้นต่าย 

สักพักผมเสร็จคับ  แต่ผมไม่บอกต่ายว่าผมแอบเสร็จนะ กลัวน้องเค้าจะว่าผม พอเสร็จ ผมเลยบอกต่ายว่าเดี๋ยวผมเข้าห้องน้ำแป๊บ  ต่ายถอนตัวจากผม ผมรีบเดินไปห้องน้ำ สำรวจถุงยางอนามัย โอวว เสียวมากคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2014, 08:56:38 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 06:08:03 PM »

เรื่องแบบนี้ก็มีแฮะ

Shocked

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

nattapoom
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 10:13:52 PM »

เรื่องแบบนี้ก็มีแฮะ

Shocked
ขออีกคับพี่ ผมติดตามเรื่องของพี่มาตลอด ลุ้นๆเสียวดีคับ ขออีกๆ
Shocked
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 01:22:05 AM »

เคยคนเดียวแต่สี่ครั้ง ทั้งคืนเลย สมัยนั้นวัยรุ่นแป๊ปเดียวก็แข็ง แต่หลับเป็นตายเหมือนกัน
Mongvish

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 09:09:09 AM »

Smiley ต่อเรื่องของต่ายและหวาน นะคับ
พอเสร็จงาน ผมตัวเบาโหยง เพราะเพิ่งเสียน้ำไปในงานที่ผ่านมา แบบงงๆ เหมือนไม่สุด
ผมลงมาร้องเกะ ดื่มเบียร์ต่อด้านล่าง คุย ร้องเพลงฮาเฮเหมือนกับไม่มีไรเกิดขึ้น
ทราบจากหวานว่า หลังจากนั้น 2-3 วันต่อมา ปจด. ของต่ายก้อมาปกติ ผมค่อนข้างกลัวบาปเหมือนกันที่ทำแบบนี้
แต่ก้อได้ทำบุญ กรวดน้ำในภายหลังเป็นประจำแล้ว

กลับมาที่เดิม คืนนั้นเองผมโทรบอกแอนว่าผมขอนอนบ้านนะ อีกวันต้องส่งแม่ไปธุระแต่เช้ามืด
แอนก้อไม่สงสัยอะไร ภารกิจนอนค้างหอสตรีของผมกำลังจะเริ่มคับ
ผมดื่มกับหวาน ต่าย และเพื่อน ถึง5 ทุ่ม ผมอ้อนหวานด้วยความเมา ว่าขอไปค้างที่ห้องได้มั่ย
หวานเองก้อเมาหน่อยๆ ก้อไม่ปฏิเสธ ผมมีลุ้นในใจว่าคืนนี้จะลงดาบหวานให้ได้ Cheesy

ตัดมาที่ห้องหวาน ผมอาสาบอกเพื่อนๆ หวานว่าพี่จะส่งหวานเอง มาถึงห้องด้วยสภาพเมาทั้งคู่
ผมอ้อนไปว่าตอนช่วยต่ายอ่ะ พี่อารมณ์ค้าง หวานบอกว่า แหง๋ล่ะ เพื่อนนู่๋สวย หุ่นดีด้วย ได้แทงแต่ก้อไม่ได้ทำไรกว่านั้นเนอะ
นั่นน ดูหวานตอบผมสิครับ ผมเลยบอกว่า งั้นช่วยพี่หน่อยนะ หวานก้อบอกได้สิ เหมือนเดิมนะ ยังไม่ให้แทง
จังหวะนั้นผมเออ ออ ไปก่อน เอาก้อเอา ผมเล้าโลมหวาน ดูดปาก แลกลิ้นกันจนทั้งคู่หงี่ไปหมดแล้ว
ผมถามว่าหวานเคยมีแฟนมั้ย เคยเสร็จรึเป่า ทำไง. หวานบอกว่าเคยช่วยตัวเอง นานๆทีมส่วนแฟนน่ะเคยมีคอน มปลาย พอเข้ามหาลัยแยกย้ายไป ก้อเลยเลิกกัน
ผมคิดว่าหวานน่าจะผ่านมือชาย มาแค่แฟนสมัย นร ตอนนี้กลีบต้องเปร่งปรั่งแน่ๆ เพราะ2 ปีที่ไม่โดนชายเลย
ด้วยความเมา ผมเลื่อนตัวลงล่างจับอ้าขา แล้วผมเอาลิ้นตวัดเลียติ่ง H ของหวาน นี่เป็น ปสก ที่สองที่ผมจะใช้ลิ้นกับ H
 คนแรกที่ทำก้อกับแอนนั่นเอง เอิ่ม. ของหวานค่อนข้างสดมาก สมแล้วที่ไม่ได้ผ่านชายใดมาก่อน เรื่อโรคผมไม่กลัวล่ะจังหวะนั้น
ผมดมๆ เลียๆ ซุกไซร้แต่ตรงนั้น 10 นาที ตั้งใจบิ้วให้หวานหงี่สุดๆ จะได้แทงได้
ผมถอดเสื้อผ้าผมออกล่อนจ้อน ด้วยความเมา เลยกล้าทำทถกอย่าง ผมขึ้นบน หัน K. ไปที่ปากหวาน ในท่า 69 ที่ผมคุมด้านบน
ผมมองผ่านเส้นขนของหวานลอดไปที่ปลาย K เห็นหวานใช้ปากดูดเลียอย่างเคลิ้ม ยิ่งหวานดูดดุนกลั้วในปาก ผมก้อตอบแทนด้วยการแยงลิ้นลงในช่องกลีบ
สลับกับห่อลิ้นให้แข็งแทงเข้าออก นี่เป็น 69 ครั้งแรกของผม

กับแอนแค่เพียงเปลีทยนกันอม เลีย ไม่เคย 69 ครับ
ผมหงี่ได้ที่แล้ว.ผมถามหวานว่าพ่ี่ขอแทงได้มั้ย หวานบอกว่าให้แค่สัมผัสกันไปก่อนนะ หวานไม่พร้อม (อีกล่ะตรู)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2013, 04:45:17 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 09:48:20 AM »

ผมเลยบอกว่างั้นพี่ขอถูๆไถๆ ด้านนอกนะ ถ้าน้ำแตกก้อขอปล่อยบนตัวนะ ในใจคิดว่า นี่วันนี้จะไม่ได้แทงอีกแล้วเหรอ
หวานเปลือยล่อนจ้อนนอนหงาย

ผมเสือกตัวเข้าหา เอาน้องชายถูๆไถๆ พอจะลองเสียบดู หวานก้อเกร็งตัวหุบขา
แสดงว่าหวานไม่ยอมง่ายๆ ผมเลยออกอุบายว่าขอแทงเข้าไปซัก 1 นิ้วได้มัืย แล้วจะแช่คาไว้ ไม่ซอย ไม่กระเด้า แบบนี้เท่ากับหวานยังไม่โดนพี่เอานะ

ในใจตอนนั้นคิดว่าเล่นกับ นศ ที่มี ตรรกะแปลกๆผมก้อต้องงัดอุบายแปลกๆ บ๊องๆ มาใช้ เผื่อสำเร็จ Grin
หวานบอกอืมๆ เท่ากับนู๋ยังไม่โดนเนอะ หวานคงคิดว่าผมคงจะแค่แช่คาไว้ครับ
ผมเริ่มเอา K ถูๆช่อง H หวานที่ตอนนี้เจ้าตัวอ้าขารับ ทำให้โอกาสจะแทงพรวดทำได้ง่ายขึ้น
ผมบอก เอาล่ะนะ หวานครางรับ ผมค่อยแหย่K. เข้าไปในช่องH ที่มีน้ำหงี่ปริ่มเต็มไปหมด

ความรู้สึกคือ มันฟิต อุ่นมาก นี่เป็น hที่สองที่ผมได้แทงสดๆ ไม่นับของต่ายที่มีถุงยางห่อหุ้ม
ความรู้สึกในคืนเดียวที่เพิ่งผ่าน h ต่ายมาไม่ถึง 4 ชม แล้วมาเสียบของอีกคน อีกกลิ่น มันทำให้เกิดการเปรียบเทียบ
ของหวานจะฟิตกว่ามาก และดูจะเล็ก รี กว่าต่าย สรีระแต่ละคน มีผลกับรงนั้นจริงๆครับ
ผมกลัวหวานจะหุบขาหนีอีก พอเสียบเฉพาะหัวเห็ดเข้าไปได้แล้ว ผมก้อคาแช่ตามสัญญา

ผมบอกหวานว่าจะทำไงให้หวานเสร็จได้เนี่ย หวานบอกว่าต้องถูไถตรงติ่งด้านนอก ผมเลยว่างัืนผมช่วยนะ
ผมจำความรู้สึกตอนแช่คาไว้แป๊บ แล้วถอนลำออกมา ในใจคิดว่า เดียวกลับมาใหม่นะรู h ผมเอาน้องชายถูๆไถๆ ตรงติ่งหวาน
พยายามบิ้ว ไซร้ ให้หวานเสร็จ แต่ทำได้ยากเหมือนกันจังหวะที่หวานเผลอ ผมแอบเอา k ถูๆ แล้วแทงพรวดไปเลยครับ
หวานตกใจคับ นี่ขนาดเสียวยังงี้หวานยังจะพยายามผลักตัวผมออก ผมสร้างนิทานหลอกเด็ก บอกหวานว่า มันยังไม่เข้าหรอก
แค่หัวเห็ดแยงไป 1cmเอง หวานตอดๆ อุ่นๆ บอกว่า ไหนว่าจะไม่แทงงัย ผมหลอกอีกว่า ไม่ได้แทงนะ ไม่ได้ซอย แค่คาไว้
แล้วผมก้อพรมจูบ แลกลิ้น ขยับตวด้านล่างช้าๆ ไม่ให้หวานได้มีจังหวะพูด ผมเริ่มกระเด้าคับ

ของหวานฟิตมาก ผมนึกในใจ คงต้องเสร็จท่านี้แหล่ะ ท่าใหม่ๆ ไว้วันหลัง ผมเลยบิ้วตัวเองเต็มที่
ระหว่างซอยเนิบๆ ก้อมองมาที่ด้านล่าง เห็นโคนลำ เข้าสุด ออกสุด กล้วเสียวมาก ถึงตอนนี้หวานไร้การขัดขืน
แหง๋ล่ะคับ k แทงมิดด้าม กำลังจะช่วยให้หวานถึงสวรรค์อย่างนั้น

ผมซอยช้า สลับเร็ว ปากก้อชมหวานว่าของหวานคับดีจัง ตอดด้วย พี่คงน้ำแตกแน่ๆ ขอบคุณหวานที่ช่วยพี่นะ
โอยยย ผมกระเด้าอีก 2-3นาที แล้วก้อชัก k ออกมา ปล่อยน้ำด้านนอก ปรี้ด น้ำรักที่ผ่านการรีดโดย H ของ นศ ปี 2
พุ่งไปถึงนม และคาง. ผมใช้แรงไปเยอะเลยกับน้ำนี้

ผมเ อาทิชชู่มาเช็ดให้ หวานยังบอกว่าเมื่อกี้นู๋ยังไม่โดนพี่แทงเนอะ พี่เอาแค่กัวเห็ดถูๆ แยงเข้าออกเนอะ ลักษณะของหวานเหมือน
ไม่อยากเสียความเชื่อมั่นของตัวเ อง ผมก้อเลยเออ ออ ไปว่า จ้ะ หวานยังไม่โดนหรอก พี่ถูด้านนอก พอใกล้เสร็จก้อปล่อยด้านนอก
เออ.  เอากับเด็กพวกนี้สิ Grin เด็กนิเทศ ไม่รู้แปลกแบบนี้ส่วนใหญ่รึป่าว
คืนนั้นผมเลยนอนกอด ปลอบปะโลม กับหวานจนถึงเช้า วีรกรรมที่ได้นอนกับ ญ มากว่า 1คนในรบ 24 ชม
เลยเริ่มตั้งแต่วันนั่น เป็นความเห็นแก่ตัว และคะนองของผมมาก
เพราะซั่มกับคนนี้ ในหัวมันจะสร้างข้อเปรียบเทียบเรื่องลีลา สรีระ มันดูไม่ดีกับ ญ ที่เรากำลังซั่มด้วยขณะนั้น

ผมเริ่มเข้าสู่วงจรผู้หญิงแล้ว.
ระหว่างคบหาแอน จะมีเรื่องของ นศ ต่างมหาลัยอีก 4 คน พนักงานที่ออฟฟิศ 1 คน สาวโรงงาน1 คน กับเกือบได้สาวอิตาลี่ ครับ
ปล ที่เล่ามาคือเรื่องจริงที่ผ่านมาเมื่อตลอดปี 2546 -2552 จนปัจจุบันมีภรรยาแล้ว เลยเลิกพฤติกรรมเพลบยไปแล้วครับ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2013, 05:54:33 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
wwwmod
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 11:23:03 AM »

เพลินเลย  Grin Grin Grin Grin 55
Mongvish

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 11:26:34 AM »

เพลินเลย  Grin Grin Grin Grin 55
ใครจะไปนึกว่า ในรอบ 5-6 ปี จะเคยมี ประสบการณ์กับ ญ ร่วม 20  กว่าคน เอาตัวรอดมาได้ ไม่เป็นโรคร้าย
ถือว่าโชคดีสุดๆ คับ Smiley
Mongvish

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 11:33:45 AM »

ขวบปีแรกของการทำงานผมมีแอนเป็นแฟน กับมีน้ำหวานเป็นกิ๊ก
ในปฏทินตั้งโต้ะทำงาน ต้องจดมาร์คไว้ว่า คนไหน ปจด มาวันใด
เพื่อวัตถุประสงค์ในการนับ หน้า 7 หลัง 7 จะได้แทงสด หลั่งในได้โดยไม่ต้องกังวลว่าจะพลาดท้อง
ความรู้สึก ณ ตอนนัืน หนุ่มออฟฟิศอายุ 23-24 อย่างผม แรงเหลือเฟือนอนกับคนนี้ปุ้บ อีกไม่เกิน 1 ชม ก้อพร้อมรับศึกอีกคนได้ทันที
ความหลังตอนนั้นมันหอมหวานมากครับ

ครั้งที่สองของผมกับหวาน ผมไม่ต้องปลอบ หลอกหวานอีก มันเป็นไปโดยอัตโนมัติ
ผมยังเคยคิดเลยนะว่า ผมทำให้เธอเป็นคนติดเซ็กส์ไปแล้วหรือเปล่า
หวานเธอจะไม่เสร็จในท่าที่อยู่ด้านบนแบบแอน
แต่จะเสร็จช้า ท่าที่ทำให้เสร็จคือ นอนตะแคง แล้วให้ผมแทงในท่าที่ผมอยู่บน หวานบอกว้ามันทำให้ของหวานหนีบลำ k ได้แน่น
แล้วมุมมี่ปลาย k. เข้าไปชนเม็ดแตรด จะลึกสุด. อืมๆ ผมเคยลองทำท่านี้กับแอน แต่แอนว่าไม่เห็นเสียวเล
คงแล้วแต่คนนะคับ Cheesy
เวลามีไรกับทั้งแอน และหวาน ผมต้องให้เธอเสร็จด้วย เพื่อให้ไม่ต้องไปหาเรื่องแบบนี้กับคนอื่น นอกจากผม
หวานเป็นคนผิวเนียน นมไม่ใหญ่มาก ประมาณ 32 นิ้ว หัวนมจะบุ๋ม ต้องเลีย ดูดดุน
หัวนมถึงจะตั้งชูชันออกมา. หวานเอวคอด ก้นแน่น ตอนนัืนผมลำพองมากนะ
ได้สาวรุ่น เป็นแฟนและกิ้ก กลางวันมักจะขอตัวที่ทำงานไปกินข้าวต้มรอบเที่ยงเองบ่อยๆ
ปสก ของผม นอกจากจะได้ นศ แล้ว เพื่อนที่อ่านสงสัยมั่ยว่า ไม่ได้สาววัยออฟฟิศบ้างเหรอ
ผมขอสลับ เอาเรื่องสาวออฟฟิศมาแทรกก่อนไป นศ ต่างมหาลัย นะครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2014, 09:08:35 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
Mongvish

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 11:55:42 AM »

สาวออฟฟิศ

ถึงผมจะมีทั้งแฟน และกิ้ก แต่ความหมกมุ่นเรื่อง AV ก้อยังมีปกติ
ยุคนั้นเป็นยุคของyui aida  Honoka maria ozawa ann nanba izumi hasegawa ฯลฯ Smiley
เวลาคลึ้มๆ ก้ออาศัยหนังของ น้องๆ AV ช่วยตัวเองบ้าง Grin

หน่วยงานที่ผมทำงาน เป็นองกรขนาดใหญ่ มีสาวออฟฟิศน่ารักๆ เยอะเหมือนกัน
จะมีการแลกเมล์กัน เพื่อ แอด msn สำหรับติดต่องาน
ผมอยู่แผนกองค์กรกลาง จึงมีข้อมูลของทุกคน
นุ้ย สาวแผนกหารายได้ หน้าตาคล้าย Yui aida  แต่ต่อมาพอน้องยุ้ยเลิกเล่นเอวี ผมว่านุ้ยคล้าย
Cocomi sakura มากกว่า Cheesy

ผมเริ่มปิ้งนุ้ยครับ สอบถามบรรดาเพื่อนที่ทำงานว่าน้องเค้ามีแฟนยังนะ ป้าที่ห้องถ่ายเอกสาร บอกว่า นุ้ยน่ะมีแฟนแล้ว
เรียนโท จังหวัดข้างๆ อายุน่าจะเท่าๆ ผม
พอรู้ว่านุ้ยมีแฟนแล้ว ผมก้อเลยไม่คาดหวังอะไรนัก คงชวนคุยสัพเพเหระไป
ส่วนใหญ่จะคุยกันใน msn ครับ ต่างคนต่างรู้ว่ามีแฟนกันแล้ว ในการคุยก็เริ่มจากงาน คุยเล่นบ้าง
นุ้ยเคยแซวผม เก่งนะพี่มีแฟนเป็น นศ อ่ะ เพราะผมเคยเปิดใจเล่าเรื่องราวของผมให้ฟังบ้าง

ผมไม่ได้บอกว่าที่ได้แอนมา ก้อเพราะเจอที่ร้านเหล้าแล้วคบกันต่อมา
ผมคุยทุกเรื่องกับนุ้ย มาประมาณหนึ่งเดือน แล้วโอกาสที่เหมาะเจาะก้อมาถึงครับ

ที่ทำงานผม หาตัวแทนไปร่วมกีฬาที่จังหวัดเพชบูรณ์ ตอนนั้นผมอยากพักงานในออฟฟิศไว้บ้าง อยากไปรีแล็กส์
ผมเลยขอแอนไปร่วม อ้างว่าหัวหน้าสั่งให้ไป เพราะคนเล่นกีฬาได้ สันทนาการได้บ้าง ไม่ค่อยมี
แอนก้อให้ไปครับ หุหุ วันหนึ่ง ผมทำทีชวนนุ้ยว่า ไปมั้ย ถือว่าไปเที่ยว
นุ้ย เธอตกลงครับ Grin

ระหว่างไปงานกีฬา คนเยอะครับ 40-50 คน
2 คืนที่งานไม่มีไรคืบหน้าครับ
แต่มีไคลแม็กส์ ตอนขากลับ นั่งรถบัสมาครับ
เพราะมีการซื้อเหล้า เบียร์ ดื่มบนรถบัส รถคันนั้นไม่มีเครื่องเสียง
ผมเลยเป็นพระเอกเลย เพราะเอากีต้าร์ไปด้วย ผมเลยดีดกีต้าร์ ดื่มเบียร์หลังบัส
มีน้องๆ มาล้อมวง ฮำเพลง ชนแก้วไปด้วย

ทีนี้พอเริ่มเมากันล่ะ นุ้ยเดินมาจากแถวที่นั่งตรงกลาง มาขอมาร้องเพลงด้วย
นุ้ย ทึ่ง ไม่นึกว่าผมจะเล่นได้ทุกแนวเพลง แหง๋ล่ะ สมัยมหาลัย ผมเป็นมือโซโล่คณะ
ใครขอเพลงไร พอรู้ทางคอร์ด ก้อตีคอร์ดได้หมด

5-6 ชม กว่าจะถึงต้นทาง นิ้วผมเยินหมดครับ เพราะทั้งดื่ม ทั้งเล่นกีต้าร์ไม่ได้พักเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2014, 09:14:38 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 23 พิมพ์