พฤษภาคม 02, 2024, 06:59:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ด้านผู้หญิงที่ผ่านมาครับ ดราม่ายาวๆ ^ ^  (อ่าน 92377 ครั้ง)
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #200 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2014, 01:56:49 PM »

เสียเชิงกันเลยทีเดียว
ไม่ประทับใจ และหน่อมแน้มที่สุด แต่ก้อดีที่ทำให้ต่อมาพัฒนาการเพิ่มขึ้น Grin

ก็จริงแหล่ะครับ คนเราไม่ได้เก่งมาแต่เกิดกันทุกคนนี่เนอะ ที่ทำไปมันก็แค่สัญชาตญาณ ยิ่งมีประสบการณ์ก็จะยิ่งทำให้ชำนาญ Wink
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #201 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 04:33:27 AM »

ยังติดตามอยู่เสมอครับพี่
onepiece99
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #202 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 02:33:52 AM »

ประสบการณ์สุดยอดจริงๆครับ Wink อ่านแล้วทั้งเสียวทั้งดราม่าเลยครบจริงๆ
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #203 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 02:15:20 PM »

จากลำดับเหตุการณ์ timeline ที่แปะไว้
ทำให้ผมมานึกย้อนเรื่องราวได้ง่ายขึ้น แล้วก็ทำให้นึกขึ้นมาได้ว่าเมื่อก่อนการมีอะไรกับผู้หญิง 2 คนในวันเดียว
เป็นเรื่องธรรมดาสำหรับผมมาก
ถ้ามองให้ง่ายสุดก็คือการที่ผมมีแฟนอยู่แล้ว แต่ก็ยังแอบไปนอนกับกิ๊ก หรือบางหนก็ one night stand

วันนี้สมาธิเริ่มมาเลยจะขอเล่าวันแห่งการสูญเสียน้ำ  จนเป็นที่มาของการตั้งกระทู้นี้เมื่อปลายปีก่อน

คือ การมีอะไรกับผู้หญิง 4 คน ในรอบ 24 ชั่วโมง   Grin

ช่วงนั้นผมจำได้ว่าทะเลาะกับแฟนผมเรื่องที่ผมคุย msn กับผู้หญิงคนหนึ่ง
คือตอนนั้นผมพลาดเองที่ไม่สังเกตุการเตือนของโปรแกรมว่ามีการล็อกอิน msn สองเครื่อง
สำนวนที่คุยก็อาจจะเป็นแนวจีบกันนิดๆ ซึ่งถ้าแฟนผมเห็นเธอต้องไม่พอใจ

และใช่ครับ วันนั้นความแตกแฟนผมเธอแอบล็อกอิน (เพราะเธอสุ่มพาสเวิร์ดจาก ว ด ป เกิดผมได้ )
และบังเอิญตอนที่โปรแกรมตือนว่าออนสองแห่งเด้งตรงมุมขวา
ผมไม่ได้จ้องที่หน้าคอมพ์ฯ พอคำเตือนย่อลงไปแล้ว มันก็เลยเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ผมเลยปล่อยไก่คุยกับผู้หญิงอื่นโดยที่แฟนแอบอ่าน  Tongue

เรียกได้ว่าทะเลาะกันหนัก ตามง้อ ตามอธิบายอย่างยากลำบาก
และช่วงที่ทะเลาะกันนี้เอง เลยทำให้ผมกับแฟนแยกกันอยู่
คือ แทนที่ผมจะไปค้างคืนนอนที่ห้องพักแฟน หรือพาแฟนมาอยู่บ้านด้วย
ก็แยกกันอยู่  บางจังหวะก็โทรไปหาเพื่อสำรวจอารมณ์โมโหของแฟนบ้าง
แฟนผมก็รับสายบ้าง ไม่รับสายบ้าง เป็นแบบนี้เป็นสัปดาห์ครับ

ยกที่ 1
ด้วยความที่ผมต้องโสดเฉพาะกิจ เลยทำให้มีเวลาที่จะโทรคุยสาวคนนั้นคนนี้
บางคืนเครียดดื่มเหล้า เมาก็โทรหาคนนั้นคนนี้แก้เหงาบ้าง คืนวันหนึ่งผมก็แก้เครียดด้วยการไปดื่มเหล้านอกบ้านกับเพื่อน
กลับมาถึงบ้านตี 1 กว่า ก็เมาๆ เรื้อนๆ กดเบอร์โทรหาน้องเอ๋ นศ.มหาลัย ที่ตอนนั้นยังไม่ได้เลิกติดต่อกันจริงจัง
ผมก็สอบถามแซวเล่นไปเรื่อย ตอนนั้นเอ๋ ไม่ได้ทำร้านอาหารแล้วครับ คืนนั้นรู้สึกว่าเอ๋ ก็ไปดื่มฉลองสอบเสร็จกับเพื่อน
เลยเมาเหมือนกัน การคุยระหว่างผมกับเอ๋ มันเลยเหมาะเจาะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2014, 02:37:15 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #204 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 11:45:49 PM »

ก็ขอฝากเตือนคุณ จขกท. ซักนิดนึงล่ะกันว่า "ผู้หญิงดีๆ เนี่ย ไม่มีใครเค้านอนถ่าง hee
ให้ผู้ชายเอาง่ายๆ หรอกครับ" ผู้หญิงที่คุณได้ยกซด - ได้เย็ดนั้น ทุกคนล้วนแต่เป็นผู้หญิง
Lowclass ผู้หญิงดาดๆ แบกับดิน Ok มั้ยครับ ประเด็นที่ผมอยากเตือนคุณเอาไว้นั่นคือ
พอมีผู้หญิงมาให้คุณเอาง่ายๆ คุณก็กระโดดตะครุบเลยใช่มั้ยล่ะ ระวังเอดส์จะแดกเอานะครับ
เพราะว่า "หากมีผู้หญิงมานอนถ่างขาให้คุณเอาง่ายๆ นั่นก็หมายความว่า ก่อนหน้านี้มันก็เคย
นอนถ่างขาให้ผู้ชายเอามาเป็นร้อยแล้ว จริงมั้ย?"............ไปตรวจเลือดบ้างนะครับ !!

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #205 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 09:36:10 AM »

ก็ขอฝากเตือนคุณ จขกท. ซักนิดนึงล่ะกันว่า "ผู้หญิงดีๆ เนี่ย ไม่มีใครเค้านอนถ่าง hee
ให้ผู้ชายเอาง่ายๆ หรอกครับ" ผู้หญิงที่คุณได้ยกซด - ได้เย็ดนั้น ทุกคนล้วนแต่เป็นผู้หญิง
Lowclass ผู้หญิงดาดๆ แบกับดิน Ok มั้ยครับ ประเด็นที่ผมอยากเตือนคุณเอาไว้นั่นคือ
พอมีผู้หญิงมาให้คุณเอาง่ายๆ คุณก็กระโดดตะครุบเลยใช่มั้ยล่ะ ระวังเอดส์จะแดกเอานะครับ
เพราะว่า "หากมีผู้หญิงมานอนถ่างขาให้คุณเอาง่ายๆ นั่นก็หมายความว่า ก่อนหน้านี้มันก็เคย
นอนถ่างขาให้ผู้ชายเอามาเป็นร้อยแล้ว จริงมั้ย?"............ไปตรวจเลือดบ้างนะครับ !!

เหมือนผมเห็นคุณเจ้าของกระทู้เคยบอกนะครับว่าเขาเลิกพฤติกรรมแบบนั้นไปนานแล้วตั้งแต่คบกับแฟนคนปัจจุบัน

คำแนะนำของคุณหัวดอ(ชื่อไรเนี่ย )ก็จริงนะครับ ผมเห็นด้วย..แต่ไม่ทั้งหมด ผมว่าเราไม่ควรไปตัดสินคุณผู้หญิงหลายๆท่านว่าเป็นแบบนั้นนะครับ
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #206 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 10:51:01 AM »

ไม่เสมอไปหรอกครับ เรื่องแบบนี้อยู่ที่ความพอใจของทั้งสองฝ่าย  ผู้หญิงนอนกับพี่เค้าก็ไม่ได้หมายความเค้าจะไปนอนกับคนอื่นง่ายๆ มันขึ้นอยู่กับความสามารถเฉพาะตัว
Mongvish

« ตอบ #207 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 01:13:28 PM »

Cheesy
ขอบคุณสมาชิกเวปที่ติดตาม และมีข้อเสนอแนะครับ

Mongvish

« ตอบ #208 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 04:47:53 PM »

Smiley ครบรอบ 1 ปี ที่ตั้งมู้ เร็วจริงๆ
Mongvish

« ตอบ #209 เมื่อ: มีนาคม 12, 2015, 04:11:23 PM »

หลังจากห่างหายกลิ่นกายสาวๆไปนานมากๆๆๆ
ก็มีโอกาสเข้าสู่วงการ นกป.กับเค้าดูบ้าง เรียกได้ว่า อยากลองมีประสบการณ์แบบนวดกระปู๋ดูบ้างว่าจะเป็นอย่างไร
ก่อนจะไปก็ศึกษามาพอสมควรว่า กฎระเบียบมันเป็นยังไง ศึกษาน้องๆ ว่าร้านไหนเด็ดจริง แจ๋วจริง
จนสบโอกาสเหมาะได้ไปอบรมที่่เมืองกรุง เลยลองไปตักตวงความสุขจากสาวน้อย กลิ่นหอมยวลใยซักหน่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2015, 04:13:47 PM โดย Mongvish » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 พิมพ์