มิถุนายน 11, 2024, 04:14:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังเอวีนานๆ จะชอบฉากใช้ปากมากกว่าฉากสอดใส่ ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ  (อ่าน 6485 ครั้ง)
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 09:59:34 PM »

เป็นเหมือนกันแฮะ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 11:08:58 PM »

ส่งหนู Airi มายั่วอารมณ์ครับ อิอิ Grin Grin Grin

Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 08:58:24 AM »

ใช่เลยครับผมก็ชอบดูช่วงก่อนที่จะเอากัน
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 11:11:29 AM »

ดูฉากแบบนี้อย่างเดียวนี่เป็นเสร็จก่อนฉากสอดใส่เสมอเลย Ai Haneda กับ Airi Suzumura นี่เหมือนกันจริงๆ เลย เป็นสาวผมสั้นเหมือนกัน (ซึ่งถูกสเป็กผม) ขาวเหมือนกัน ใช้ปากเก่งเหมือนกัน ชื่อขึ้นต้นด้วยคำว่า Ai เหมือนกัน และยังมาลีลาแซ่บขึ้นในเรื่องหลังๆ เหมือนกัน (เรื่องแรกๆ ยอมรับว่าดูแล้วหน้าตาใช้ได้จริง แต่ลีลายังไม่ปลื้ม พอมาเรื่องหลังๆ นี่ลืมไม่ลงจริงๆ ครับ)

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
kongav
AV Distributor

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 10, 2014, 02:48:18 PM »

หลังๆมานี้เรื่องไหนดาราสวยๆ ผมดูครบทุกช็อตเรยคับ
loving girls
AV Distinctive (VIP)
หื่นมีศิลปะ

Here To Show The World

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 12:19:32 PM »

ผมก็เป็นครับ ชอบดูโม๊คมาก
หน้า: 1 [2] พิมพ์