มิถุนายน 13, 2024, 09:16:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าได้ดาราav(คนดังๆ)มาเป็นเมียใช้ชีวิตด้วยกันจะเอาหรือไม่เอาครับ  (อ่าน 14804 ครั้ง)
boremons
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:56:11 PM »

ผมขอตอบว่า "ไม่" ดีกว่าฮะ เพราะเราไม่แน่ใจว่าเราจะเลี้ยงดูเขาให้ดีได้ = =" ตังค่าถ่ายหนังได้เยอะนะ สมมุติ เขาออกมาเพื่อแต่งกับเรานี่ ไม่มั่นใจตัวเองเท่าไร ดีใจมันด็ดีใจหรอกนะ

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:02:52 PM »

ต้องเป็นคนดังที่ผมชอบด้วยน่ะถึงจะเอา
icecool102
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:28:40 PM »

เอาคับ ถ้าเขามีตังค์ 
JJF2Z41018
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:38:16 PM »

ดาราAVรวย เล่นเรื่องหนึ่งก็หลายตัง  เลี้ยงเราได้แน่นอน  Grin Grin

แต่เขาจะเอาเราเหรอ   

Av is My Life
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 01:17:11 AM »

ถ้าเป็นเมีย ก็ต้องเอาครับ ไม่ต้องเป็นเมีย ก็เอาครับ สรุป เอาๆๆๆๆๆเท่านั้นครับ ฮา.....

แต่ความเป็นจริง เซ็กส์เป็นแค่ส่วนเล็กๆของชีวิตคู่ และอย่าลืมว่าสังขารไม่เที่ยง คนมีเมียแล้วจะเข้าใจ อิอิ T-T ทำไมน้ำตาไหลวะตรู อ๋อ แฟ็บเข้าตา 555+

jevaro
AV Devotor (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 07:51:11 AM »

ขออนุญาติเล่า จากชีวิตจริงนะครับ ที่ไม่ได้นางเอก AV มาเป็นแฟน แต่บังเอิญได้น้องที่ทำงานไซด์ไลน์ มาแทน น้องไม่ใช่คนไทยนะครับ เป็นคนฝั่งนู้น หน้าตา หุ่น นี่เอาไปควงได้ครับไม่อาย สำหรับเซ็กซ์ แล้วไม่มีอิดออด คุณสามารถเล่นแบบพระเอกหนังได้แบบสบายๆ แต่ ๆ น้องทำอะไรไม่เป็นนะครับ ทำอะไร ไม่เป็นนี่หมายถึง น้องไม่รู้จักค้าขาย ไม่รู้จะเล่นอินเตอร์เนตยังไง และอื่นๆ เพราะน้องเค้าอ่านหนังสือไม่ออกครับ ไม่เฉพาะภาษาไทย ภาษาเค้าก็มีปัญหา

เรื่องงานบ้านไม่ต้องห่วงครับ ไม่มีขาดตกบกพร่อง เรื่องเซ็กซ์ เช่นกัน

ปีนี้ OK ครับ แต่ปีหน้าไม่รู้ ผมว่า ถ้าผมตอบแบบนี้นะ ไม่ว่าจะมีแฟนเป็นดารา AV หรือเป็นนางฟ้ามาก่อน หรือเป็นคนธรรมดา อาจจะไม่แตกต่างกันครับ
avmaniac
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 12:38:38 PM »

ขออนุญาติเล่า จากชีวิตจริงนะครับ ที่ไม่ได้นางเอก AV มาเป็นแฟน แต่บังเอิญได้น้องที่ทำงานไซด์ไลน์ มาแทน น้องไม่ใช่คนไทยนะครับ เป็นคนฝั่งนู้น หน้าตา หุ่น นี่เอาไปควงได้ครับไม่อาย สำหรับเซ็กซ์ แล้วไม่มีอิดออด คุณสามารถเล่นแบบพระเอกหนังได้แบบสบายๆ แต่ ๆ น้องทำอะไรไม่เป็นนะครับ ทำอะไร ไม่เป็นนี่หมายถึง น้องไม่รู้จักค้าขาย ไม่รู้จะเล่นอินเตอร์เนตยังไง และอื่นๆ เพราะน้องเค้าอ่านหนังสือไม่ออกครับ ไม่เฉพาะภาษาไทย ภาษาเค้าก็มีปัญหา

เรื่องงานบ้านไม่ต้องห่วงครับ ไม่มีขาดตกบกพร่อง เรื่องเซ็กซ์ เช่นกัน

ปีนี้ OK ครับ แต่ปีหน้าไม่รู้ ผมว่า ถ้าผมตอบแบบนี้นะ ไม่ว่าจะมีแฟนเป็นดารา AV หรือเป็นนางฟ้ามาก่อน หรือเป็นคนธรรมดา อาจจะไม่แตกต่างกันครับ

แค่เรื่อง Sex ไม่มี อิดออด ก็โอเคแล้วครับ
ของผม ได้แบบ สุภาพชนมา
เรื่องใช้ปาก ไม่ต้องคิด WOT เคยแค่ครั้งแรก ไม่ถึง 5 นาที บอกทำไม่เป็น
จะมีอะไรที ต้องรอ ต้องนัดแนะกันก่อน และต้องดูด้วยว่าพร้อมไหม
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 02:27:07 PM »

คำถามล่อเป้ามาอีกแว้ววว

ตอบมั่ง ผมเอาหมดละครับ คนจะดี ดีที่จิตใจ ผ่านอะไรมาเป็นคนดีก็เพียงพอครับ

คนที่สวยๆจบสูงหน้าที่การดีดี อาจจะไม่ดีอย่างนี้คิดก็ได้ คบกันเท่านั้นถึงจะรู้

ตำตอบแบบล่อเป้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2014, 02:30:04 PM โดย gugugu1016 » บันทึกการเข้า

killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 03:46:31 PM »

หาคนธรรมดา มาทำเมียไม่ได้ ถ้าได้นางฟ้า AV มาเป็นเมีย ก็ เอาซิคร้าบบบ
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 04:23:26 PM »

เอาสิครับ

เคยเจอแบบสุภาพชนก็เซ็งเหมือนกัน ท้อใจเลย
นู่นก็ไม่เอา นี่ก็ไม่ได้ ตื๊อมากก็ไม่ได้กลายเป็นจะอดทำไปซะอีก

-----------------------------------------------------------
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์