เมษายน 30, 2024, 08:45:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยสั่งกระป๋อง มาใช้บ้างครับ เป็นยังไงครับได้ฟิวไหมครับ ราคาแพงไหม  (อ่าน 4419 ครั้ง)
DVD-R
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 10:30:53 PM »

ใครเคยสั่งกระป๋อง มาใช้บ้างครับ เป็นยังไงครับได้ฟิวไหมครับ ราคาแพงไหม
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 01:38:17 AM »

ในนี้น่าจะสั่งกันเยอะอยู่แล้วครับ

แพงน่ะแพงแน่ แต่ถามว่าคุ้มมั้ย = คุ้มครับ

flip hole ผม ใช้มาแล้วเกิน 50 ครั้ง คิดเฉลี่ยเทียบกับราคาที่ซื้อมาก็เหมือนใช้ครั้งละ 70-80 บาท
คุ้มกว่าพวกใช้ครั้งเดียวทิ้งเยอะครับ ของเกรดดีกว่าด้วย

แล้วถึงตอนนี้ใช้มาเกิน 50 ครั้ง มันก็ยังสภาพดี ใช้งานต่อได้อีกนาน ลงทุนครั้งเดียวใช้ยาวๆครับ

-----------------------------------------------------------
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:45:45 AM »

สนใจลองแบบเป็นซิลิโคนไหมครับ แหะๆ เรียนเชิญ www.jimijung.com นะครับ

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 08:54:13 AM »

ในนี้น่าจะสั่งกันเยอะอยู่แล้วครับ

แพงน่ะแพงแน่ แต่ถามว่าคุ้มมั้ย = คุ้มครับ

flip hole ผม ใช้มาแล้วเกิน 50 ครั้ง คิดเฉลี่ยเทียบกับราคาที่ซื้อมาก็เหมือนใช้ครั้งละ 70-80 บาท
คุ้มกว่าพวกใช้ครั้งเดียวทิ้งเยอะครับ ของเกรดดีกว่าด้วย

แล้วถึงตอนนี้ใช้มาเกิน 50 ครั้ง มันก็ยังสภาพดี ใช้งานต่อได้อีกนาน ลงทุนครั้งเดียวใช้ยาวๆครับ

ในนี้สั่งกันเยอะแน่นอน อันนี้ผมรับประกันครับ  Grin

Flip Hole สำหรับคนใช้ทุกวัน หรือวันละหลายครั้งคุ้มแน่นอน หลังจากที่ใช้มา พอกับมาใช้มือเหมือนเดิมเหมือนขาดอะไรไป

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 01:22:01 PM »

กระป๋องไม่เคยครับ แต่ซิลิโคนเคยแล้วเรื่องความเสียวกินขาด ไม่แพ้ไปอ่างครับ แถมใช้ได้หลายสิบครั้งในราคาเท่ากับไปอ่างครั้งเดียว2ชม.เท่านั้นเอง นี่ผมใช้มาหลายเดือนแล้วสภาพยังดีอยู่เลยครับ เรื่องความคุ้มกินขาดอ่างแน่นอน
moopingz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 12:21:28 PM »

มี flip hole black อยู๋ครับ ใช้มาประมาณเดือนกว่าๆแล้ว ก่อนซื้อก็คิดอยู่นานว่าคุ้มไหมคุ้ม พอใช้แล้วบอกได้เลยว่าคุ้มมากที่ซื้อมา เพราะใช้ได้ทุกวัน ใช้งานไม่ยาก และที่สำคัญมันเสียวมาก 555
X-Sy
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:21:54 PM »

ได้มีโอกาสลองพวกนี้ตอนเมียท้องครับ บอกเลยว่าติดใจ ผมมีทั้งแบบจิมิเทียม กับ flip hole black
1.แบบ จิมิเทียม ผมจำรุ่นไม่ได้ซื้อมาประมาณ 4500 บาท ผมชอบมาก เสียวมาก มันเสียวกว่าของจริงอีก ซิลิโคนนุ่มมากแต่ทำความสะอาดยาก ใช้ไป 3-4 เดือนก็เริ่มหลวมละ
2.ส่วน flip hole black ตัวนี้ลูกเล่นเยอะ มันเหมือนโดนดูดมากกว่า ต้องใช้ เจลหล่อลื่นเยอะหน่อย แต่ก็เสียวมาก ๆ เช่นกัน ทำความสะอาดง่าย
ลองได้เลยครับ แต่ผมแนะนำให้ใช้เจลดี ๆ ด้วยนะครับ แนะนำ nuru gel ครับ
Zillalian
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 01:48:41 PM »

สนใจตัว FLIP HOLE มากเพราะมันทำความสะอาดง่าย แล้วใช้ได้นานด้วย

อยากรู้ว่ามีตัวไหนที่ทำความสะอาดง่ายๆแล้วใช้ได้นานๆอีกบ้างอ่ะ
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 03:23:48 PM »

ตัวที่ผมคิดว่าทำความสะอาดง่ายและใช้ได้นานนะครับ

1. Tenga Flip Hole
2. Tenga Flip Lite

มี 2 ตัวนี้แหละครับ (เฉพาะที่ผมขายนะครับ)

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
หน้า: [1] พิมพ์