มิถุนายน 09, 2024, 07:16:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นนางแบบนู้ดไทยแล้ว อยากให้เมืองไทยมีหนังเอวีถูกกฎหมายจริงเนอะ  (อ่าน 26490 ครั้ง)
1987
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 04:34:05 PM »

ผมว่าเราวนมาเรื่องหนังสือดีกว่า ใครอยุ่สมุทรปราการมั่งครับ หาเพื่อนบอกเเหล่งซื้อ

ชึ้น 4อิม ร้านหนังสือเก่า โซนฝั่งคลองถม ติดห้องน้ำ
aungky
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 05:51:52 PM »

ถึงว่าทู้นี้มันหลายหน้า ที่แท้ก้อมีมาม่านี่เอง
rebornio
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 07:42:52 PM »

แถว เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า สามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ 
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:50:56 PM »

อย่ามีเลยครับ ระบบ ระเบียบ การเคารพกฎหมาย และสภาวะแยกแยะผิดถูก ของคนไทย มันไม่ได้เจริญเหมือนที่ญี่ปุ่นเขา

ปล่อยให้มีก็รังแต่จะชิบหายกันครับ

นั่นสินะ ลืมประเด็นนี้ไปเลยว่าเป็นประเด็นหลักเหมือนกันกับการที่คนกลัวว่าหนังโป๊ถูกกฎหมายจะไม่เหมาะกับนิสัยคนไทยที่ไม่เคารพกฎหมาย ไม่มีวินัย ผมคิดว่าเราก็ต้องฝึกฝนให้คนไทยมีนิสัยเคารพกฎเกณฑ์อะไรกันมากขึ้น อันนี้เป็นสิ่งที่ต้องนำไปก่อนเลย อันนี้ผมเห็นด้วยนะ แต่ถ้าจะบอกว่าถึงขั้นฉิบหายนั้นผมว่าก็เป็นการกังวลมากไปหน่อย เพราะสังคมเรามันมีอะไรที่แย่กว่านั้นเยอะ หนังโป๊มันยังมีดีมีเสีย มีขาวมีดำปนๆ กัน แต่เรายังมีการทุจริต เรายังมีระบบอุปถัมภ์ เรายังมีการดัดจริตสร้างภาพปกปิดซุกความเลวร้ายไว้ใต้พรม ซึ่งผมคิดว่าสิ่งเหล่านี้มันเลวร้ายชนิดดำปิ๊ดปี๋ยิ่งกว่าเป็นไหนๆ พูดง่ายๆ ก็คือเราฉิบหายกันมานานแล้ว ขณะที่หนังโป๊นั้นในชาติที่เจริญแล้วเขาไม่เห็นว่ามันจะเป็นเรื่องคอขาดบาดตายถึงขั้นฉิบหาย เขาถือว่าเป็นเสรีภาพของบุคคล

แต่ในเมื่อชาติเรายังไม่เจริญถึงขั้นนั้น เราก็ต้องช่วยกันทำให้มันเจริญอย่างอารยะประเทศ แล้วถ้าเราเจริญถึงระดับประเทศที่พัฒนาแล้วเมื่อไหร่ ถึงวันนั้นเราก็จะรู้เองว่าอะไรเหมาะสมหรือไม่อย่างไร

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:55:19 PM »

มาแล้วๆๆ นมโต ดัดฟัน หน้าเอ๊ก เล่มนี้ไม่ผิดหวังจริงๆครับ ให้เต็ม 10 เลย  Grin Grin

อย่าลืม สนับสนุนของแท้ด้วยนะครับ น้องเค้าบอกมา  Grin Grin

กลับมาเรื่องหนังสือ เห็นด้วยกับคุณ Kiboom7 คนอะไรทั้งขาวทั้งนมโต แถมยังดัดฟันมาถ่ายนู้ด มันสุดยอดจริงๆ อ้า

หนังเอวีญี่ปุ่นนี่มันไม่มีนางเอกดัดฟันเลยนะ แหม พอผมเห็นคนนี้ก็เลยนึกถึงว่าถ้าหนังเอวีไทยถูกกฎหมาย เผื่อจะมีนางเอกดัดฟันหุ่นเอ็กซ์อย่างนี้มาเล่นมั่ง นี่ล่ะเป็นที่มาของกระทู้นี้ 555

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 10:28:57 PM »

ผมว่าเราวนมาเรื่องหนังสือดีกว่า ใครอยุ่สมุทรปราการมั่งครับ หาเพื่อนบอกเเหล่งซื้อ

ชึ้น 4อิม ร้านหนังสือเก่า โซนฝั่งคลองถม ติดห้องน้ำ

ชั้น 4 พอเคยเห็นร้านหนังสือเก่าๆอยู่ เเต่เล่มใหม่ๆไม่ค่อยมีอ่ะ เเต่จะบอกว่าชั้น 4ผมยังหาห้องน้ำไม่เจอเลย 5555+

jermmy
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 10:01:38 AM »

Retouch โหดจริงๆ ดูเป็นการลงสีไม่เป็นธรรมชาติเอาซะเลย Retouch จนเครื่องพังแล้วมังนี่

ซื้อมาดูแล้ว แจ่มจริงครับคนนี้ ข้างในกับปก ไม่ต่างกันมากเลยครับ เดี๋ยวเอารีวิวมาให้ดู๊ๆๆ  Grin Grin
ซื้อที่ไหนมาหรอครับ
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 04:33:50 PM »

ประเทศดัดจริตแห่งนี้ ไม่มีวันที่จะได้มีของพวกนี้ถูกกฏหมายหรอกครับ

.... แต่วางขายกันให้เกลื่อนราวกับถูกกฏหมายยังงั้นล่ะ 555  Grin
บ้านเรามันก็แบบนี้ล่ะครับ ไอ้ที่ขายๆกัน ก็ไม่ใช่ว่าถูกกฏหมายหรอก แต่ก็ซื้อขายกันได้มาแต่ไหนแต่ไรแล้ว

แทนที่จะทำให้ถูกกฏหมายแล้วจะได้มีการควบคุม (ควบคุมได้รึเปล่ามันอยู่ที่ความสามารถของคนรับผิดชอบ)

แต่ประเทศดัดจริตของเรา กลับยินดีที่จะเลือกมือถือสากปากถือศีล
สร้างฉากบังหน้าว่าทุกคนในประเทศ ต่างบำเพ็ญตนเป็นพุทธศาสนิกชนที่ดี ทุกคนทำแต่ความดีมุ่งนิพพาน
ส่วนอะไรที่ดำมืด ก็แอบขายกันตามสบาย ทำปิดหูปิดตาไม่รับรู้เอา แค่อย่าประเจิดประเจ้อก็พอ

ก็แค่นี้แหละครับเมืองพุทธแห่งนี้ สาธุ

-----------------------------------------------------------
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 05:47:57 PM »

ชั้น 4 พอเคยเห็นร้านหนังสือเก่าๆอยู่ เเต่เล่มใหม่ๆไม่ค่อยมีอ่ะ เเต่จะบอกว่าชั้น 4ผมยังหาห้องน้ำไม่เจอเลย 5555+

ไปมาตามที่บอกเเล้วครับ ทั้ง 2ร้านเลย ไม่มีเลย อย่างเซง
dx_hophip
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 08:30:40 PM »

หนังสือพวกนี้ หาซื้ออยากจิง เเต่อยากให้มี รีวิว นะครับ ชอบ 555
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์