มิถุนายน 07, 2024, 10:53:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่า ผู้หญิงสมัยนี้ จำเป็นไหมว่าจะคบผุ้ชายต้องมองว่ามีรถยนต์ ถึงจะคบด้วย  (อ่าน 4574 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 04, 2014, 03:22:13 PM »

ถ้าเขาไม่อยากคุยกับคนไม่มีรถ เราก็ไปคุยกับคนที่เขาไม่เเครร์ว่าใครมีรถหรือไม่มีคับ
สมัยผมเรียนมหาวิทยาลัย  เดินไปเรียนคับ มอไซด์ยังไม่มีเลย   ยังได้คบสาวต่างคณะ   อยากดูหนังก็พาขึ้นสองเเถวไปดู  ถ้ามันเรื่องมาก็อย่าไปสนใจคนเเต่เปลือกเลย  ก็อย่างว่า  ใครไม่คุยก็หาคนอื่นคุยเถอะ  เยอะจริงๆผู้หญิงสมัยนี้  เเต่ในความคิดผมยังไงคนจนๆมันเยอะกว่าคนมีเงินซื้อรถไปขับตั้งเเต่ยังเรียนหนังสือไม่จบนะ  นอกจากว่าผู้ชายเอง จนเเล้วไม่พอ  ยังเลือกมากเกินอีก  ....

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 10:11:13 AM »

นิสัยผู้หญิงเท่าที่เจอมาครับ   อาจจะตรงใจไม่ตรงใจ

อายุไม่เกิน 20 ไม่มีลูก   --- วัยนี้ เน้นหน้าตา เน้นควย ลีลาเด่น ไม่ต้องมีตังมาก กินเกลือก็กับเรามัน(ญ)ก็รับได้    อาทิ พวกเด็กแว่น วัยรุ่นทั่วไป

อายุ 27 ขึ้น ยิ่งมีลูกติด -- วัยนี้เริมมีความคิดครับ หน้าตาดี ควยดี แต่เลี้ยงเรา+ลูกไม่ได้ มันก็แค่นั้น   สรุป เน้นเงินครับ แก่เหี่ยว ขี้เหร่ ช่างเเมร่ง  มีเกลื่อนประเทศ คนวัยทำงานสวยเท่านางฟ้าแต่ผัวเเมร่งแก่ระดับเพื่อนพ่อ        หัวข้อกระทู้ที่ถามมาผมว่าเข้าข่ายข้อนี้ครับ    มันอยู่ที่วัย เค้าจะเลือกคนที่ดูแลเค้าได้ ความมัน+หน้าตา ไม่สำคัญ   แต่ถ้าหล่อรวย ควยดี มีรถขับ โทรสับถ่ายรูปได้  ถือว่า ครบสูตร ครับ

ตัวผมนั้น ขี้เหร่ แถม ไม่มีตัง    ควยก็งั้นๆ   ชาตินี้ปี้จิ๋มเทียมจนตาย  กร๊ากกกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2014, 10:14:30 AM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 01:36:55 PM »

ใครๆก็อยาก สบายครับ ตัวผมเองยังไม่ชอบขึ้นรถเมล รถสาธารณะเลย

แต่เรื่องพวกนี้ไม่เสมอไปครับ ทัศนะคติคนเปลียนได้ ถ้าผู้หญิงได้เห็นอะไรบางอย่างในตัวผู้ชาย
นั้นก็แท้แต่จะมีอะไร เป็นจุดขาย เช่น เป็นคนดี รักหมา รักแมว เป็นคนเอาการเอางานไม่ดื่มไม่กิน เป็นคนรักคอบครัว เล่น ดนตรีเป็น วาดภาพเก่ง หรืออะไรสักอย่างที่มัน จูน กับผู้หญิงติด ซึ่งนั้นก็แท้แล้วแต่กับผู้หญิง

ผู้ชายเราเองยังชอบผู้หญิงสวยเลยใช่ไหมครับ แต่บางทีผู้ชายเราเองอาจจะได้แฟนไม่สวยแต่ทัศนะคติตรงกันก็เยอะนะครับ

หรือได้ไม่สวยแต่บ้านรวยก็มี

แท้แล้ว ของแบบนี้ก้แล้วแต่คนนะครับ สู้ๆ  Grin Grin Grin Grin

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 03:40:30 PM »

ต้องดูที่ฐานะด้วยนะครับ ส่วนนึง

ถ้าสมมติว่าผู้หญิงบ้านเค้ามีฐานะ ซึ่งก็หมายความว่า

เค้าอาจจะมีรถอยู่แล้วครับ หรือ นั่งแท๊กซี่เป็นประจำ ไม่นั่ง มอไซด์ (เคยเจอนะ)

ผู้หญิงเค้าก็จะมองผู้ชายแบบนี้ครับ ว่าเข้ามาหาเป็นยังไง

ถ้ามีรถไปรับเธอ แสดงว่าก็มีฐานะส่วนนึง

ประมาณนี้แหละครับ

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Harajuku

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 05:34:02 PM »

เรื่้องรถมันก็ช่วยได้เยอะจริงๆ ง่ายๆแค่นี้

แต่ผมเองก็ไม่มีรถ แต่ได้เมียที่มีรถ 
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 11:45:43 PM »

คล้ายๆประสบการณ์ชีวิตผมเลยครับ เคยชอบสาวคนนึง แต่พอคุยกันจะไปส่งเธอถึงบ้าน ผมบอกมีแต่มอไซไปป่ะ สาวคนนั้นบอกปัดผมเลยครับ แล้วด่าผมอีก"ไม่มีรถเก๋งขับยังจะกล้าไปส่งอีกหรอ" เท่านั้นละผมรู้ซึ้งเลย --แต่...เธอคนนั้นคงไม่รู้สินะ รถมอไซผมเป็น BigBike นะครับ ยี่ห้อ BMW แพงกว่ารถยนต์ บางยี่ห้ออีก ผมเลยปล่อยเธอกลับไปคนเดียวเลย คิดว่าผมไม่มีรถเก๋งขับหรอ เหอะๆเข้าใจผิดละ วันนั้นแอบสะใจมาก พอเธอมารู้ทีหลัง
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 05:00:34 AM »

สมัยวัตถุนิยมครับ

koko045
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 10:44:19 AM »

เรื่องนี้มันก็แล้วแต่คนล่ะครับ
แต่คิดว่าคงจะเป็นส่วนใหญ่ด้วย
แต่สำหรับผมกับแฟนยังขี่มอไซต์กินลมกันทุกวัน
นั่งกินข้าวแกง ก๋วยเตี๋ยวข้างทางกันได้
เขาก็ไม่ได้ว่าอะไร ขอแค่เราจริงใจกับเขา
ไม่ต้องมีรถโก้เก๋ เพียงแค่เราจริงใจและดูแลเขาได้ก็พอ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 10:09:19 PM »

น่าจะเป็นเรื่องของช่วงอายุนั่นแหละครับ ตอนมัธยมหรือปีหนึ่งปีสองคงยังไม่คิดอะไรมาก ใครหล่อใครเท่ใครตรงสเป็กเค้าก็คุยด้วยคบด้วย พอเริ่มโตเรียนจบทำงาน เริ่มมีภาระมีอะไรที่ต้องรับผิดชอบมากขึ้น ก็เริ่มมองหาคนที่มีความมั่นคง ถ้าจะมองจากภายนอกหรืออะไรที่มองเห็นก่อนสิ่งอื่นก็คงจะเป็นรถเป็นบ้านนั่นแหละครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
หน้า: 1 [2] พิมพ์