มิถุนายน 01, 2024, 07:51:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลรางวัล AVNAwards ปี 31 งานแห่งเกียรติยศของดาราหนังโป๊ฝรั่ง  (อ่าน 32396 ครั้ง)
danya
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 12:31:15 PM »

รู้สึกยินดีมาก ที่ดาราที่ผมชอบมานานอย่าง Allie Haze (กระแต ศุภักษร ไชยมงคล เวอร์ชั่นดาราหนัง X)

ได้เข้าชิงรางวัลด้วย Grin
yukimurazaba

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 02:37:11 PM »

ฝั่งญี่ปุ่น ไม่มีกระทู้แบบนี้บางเหรอ อิอิ
zekert24
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 05:41:37 AM »

อ่านเพลินเลยครับ 5555 ข้อมูลแน่น
บรรยายได้เยี่ยม
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 08:49:18 PM »

มาต่อกันนะครับ รางวัลดาราหน้าใหม่ยอดเยี่ยมสำหรับเด็กสาวheeตอดๆเงี่ยนkuyทั้งหลาย
*ดาราหน้าใหม่ที่ได้เข้าชิงนี่คือพวกเธอจะอยู่ในวงการมาไม่เกิน2ปีนะครับ ถ้าเกิน2ปีนี่ก็หมดสิทธิ์ล่ะ ส่วนใหญ่จะเริ่มเล่นกันปี 2012
*ตามเดิม มีรูปภาพแนว BDSM เพราะงั้นใครไม่ชอบแนวนี้ คิดว่ามันโหดหรือรุนแรงไป ก็เลื่อนข้ามไปเลยละกันนะครับ(ภาพแนว BDSM ทุกภาพไม่ใช่ภาพจากเหตุการณ์จริงหรืออะไรทั้งสิ้นเน้อ เป็นภาพจากการแสดงที่ฝ่ายหญิงสมัครใจแล้วทั้งหมด)

ประกาศรางวัล Best New Starlet (ดาราหญิงหน้าใหม่ยอดเยี่ยม)

ผู้เข้าชิงคนแรกได้แก่...(เสียงกลองรัว)
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
1.Jodi Taylor สาวน้อยหน้าใสใจฮาร์ดคอร์

สาวน้อยคนนี้มีหน้าตาที่ดูหวานใสน่ารัก ดูใสซื่อสะอาดบริสุทธิ์ดั่งน้ำว่าวที่พุ่งออกมาจากkuy เย้ย ไม่ใช่ เธอคนนี้มีบุคลิกที่ดูสดใส ร่าเริง ใครเห็นเป็นต้องหลงรัก ดูคิกขุอาโนเนะ อิคึๆ อะครับ พูดง่ายๆคือบุคลิกของเธอนี่นั้นไม่น่าจะมาเป็นดาราหนังโป๊ได้เลย แต่ใครจะไปรู้ล่ะว่าภายใต้หน้าตาที่หวานใสน่ารัก เธอจะมีจิตใจที่เงี่ยนkuyผู้ชายและซาดิสม์ไปสุดๆ หุหุๆ เธอคนนี้ผ่านมาแล้วทั้งkuyใหญ่kuyเล็กkuyยาวkuyสั้นkuyขาวkuyดำkuyซกมก เธอดูดและเลียมาหมดแล้วเกือบทุกแขนงkuy และเซ็กส์แบบที่เธอชอบมากที่สุดก็คงหนีไม่พ้น เซ็กส์แบบ BDSM หรือการให้ผู้ชายมาทรมารเธอนั่นเองครับทั่นผู้ชมม

อุ้ย!kuyรสช๊อคโกแลต

หนูเป็นมาโซคิสม์นะค่ะ

ผู้เข้าชิงคนที่สองได้แก่....
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
2.Melody Jordan แม่สาวผมแดงร่านhee

แม่สาวคนนี้มีดีที่รูปพรรณจริงๆครับ เธอมีผมสีแดงเข้มตามธรรมชาติที่ดูเร่าร้อนราวกับเปลวเพลิงยามชายตามอง หุหุ หัวนมของเธอมีสีชมพูสดดังหัวkuyของเด็กอายุ 8 ขวบ ผิวสีขาวของเธอดูเปล่งปลั่งราวกับกินกลูต้ามาแล้วร้อยขวด heeสีชมพูของเธอที่ดูสวยสดงดงามนั้นน่าลงลิ้นเป็นยิ่งนัก เธอมีดั่งแสงออร่าครอบคลุมทั่วร่างกาย โว้ย! ไม่ใช่ล่ะ ผมนึกว่าเขียนนิยายโป๊อยู่ 5555+ พูดง่ายๆคือเธอรูปร่างหน้าตาดีพอสมควรครับ ลีลานี่ก็โยกมันใช้ได้ ไม่แพ้รุ่นพี่ในวงการ ผมแดงหัวนมสวยๆอย่างงี้หาค่อนข้างยากในวงการ เสียอย่างเดียว ช่วงหลังมานี้รู้สึกเธอจะปล่อยตัวไปนิด ย้วยเชียวครับ หุหุ ท่าทางจะกินไส้กรอกเยอะไปหน่อย

อั๊ยหยา pizzaหน้าkuy

หนูก็มาโซคิสม์นะค่ะ

ผู้เข้าชิงคนที่สามได้แก่...
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
3.Kennedy Leigh นังแมวยั่วสวาทสุดเซ็กซี่

แม่สาวคนนี้มีลุคที่แสนจะเปรี้ยวซ่าแซ่บถึงใจ หน้าตาของเธอมองมุมนึงก็ดูน่ารักน่าชังดั่งลูกแมวเพิ่งหัดเดิน แต่อีกมุมนึงเธอก็ดูเซ็กซี่เย้ายวนดั่งแมวสาวที่ปราดเปรียวสวยสง่า บุคลิกของเธอนั้นดูขี้อ้อนน่าหลงใหล เธอเป็นหญิงสาวที่ไม่ว่าชายหนุ่มใดก็ต้องหลงเสน่ห์ให้กับความเซ็กซี่ของเธอนะครับทั่นผู้ชม หุหุ ลีลาธอนั้นก็ไม่แพ้หน้าตาครับ เอวดี โยกมันส์ ร้องดัง กระเด้งเก่ง ชายหนุ่มใดเจอเข้าไป ต้องเสียน้ำจนหมดตัวไปทุกรายครับ หุหุ

แถมภาพเธอตอน 18 ครับ สมัยเพิ่งเข้าวงการใหม่ๆ น่ารักไหมล่ะครับ หุหุ

ผู้เข้าชิงคนที่สี่ได้แก่...
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
4.Natalia Starr สาวน้อยผมบลอนด์heeชมพู

สาวน้อยชาวโปแลนด์คนนี้เรียกได้ว่าแทบจะเพอร์เฟ็คไปทุกส่วนของร่างกายเลยก็ว่าได้ครับ ทั้งหน้าตาที่ดูน่ารักสดใส ผมบลอนด์สวยธรรมชาติ หุ่นระดับนางแบบ สูงยาวเข่าดี นมขนาดพอดีมือ ไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไป หัวนมสีชมพูน่าดูด และheeของเธอที่เป็นสีชมพูสดแบบน่าลงลิ้นสุดๆไปเลยล่ะครับ ยิ่งมีน้ำเยิ้มๆแล้วด้วยนะ โอ้ว ไม่อยากจะบรรยาย หุหุๆ ลีลาก็อยู่ในระดับตัวแม่คนนึงเลยครับ ไม่น่าเชื่อว่าเพิ่งจะเข้าวงการมาได้แค่ปีเดียว เล่นจริงเสียวจริง ไม่มีสแตนด์อินนะครับ หุหุ เวลาเธอเล่นจะดูค่อนข้างเป็นธรรมชาติพอสมควรครับ หน้าตา ท่าทาง อะไรพวกนี้ไปหมด ยิ่งเวลาเลีย kuy น้องแกเลียตั้งแต่หัว kuy ยันง่ามดากเลยครับ ชายใดเจอเข้าไป รับรองแตกแตกแตกแตกแตกกันกระจายครับ

ชมพูสวยไหมล่ะครับ เห็นแล้วของมันขึ้นใช่มั้ยล่ะ? หุหุหุ รูตูดน้องแกก็ยังซิงนะครับ สังเกตดู ยังปิดแน่นสนิทอยู่เลย Cheesy 

ผู้เข้าชิงคนที่ห้าได้แก่....
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
5.Mia Malkova สาวสวยเงี่ยนkuyสุดน่ารัก

หมดมุกแล้ววว่ะครับ คิดไม่ออกแล้วจะเขียนไร 555+ เพราะคุณเธอก็ดันน่ารักเหมือนกันหมด เอาเป็นว่าเธอคนนี้มีรูปร่างหน้าตาสกิลต่างๆคล้ายน้อง Natalie Starr เลยล่ะครับ หน้าตาน่ารักแบบใสๆ น้องคนนี้ออกแนวแก้มยุ้ยๆแบบเด็กๆหน่อย มีผมบลอนด์ธรรมชาติ รูปร่างดี นมไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไป ดูแบบน่าจับอะครับ จิมิสวย หัวนมชมพู มาสไตล์เดียวกันเลยครับ แต่น้องคนนี้เขามีจุดเด่นตรงที่ท่ายากเขาเยอะครับ เหมือนแกจะฝึกโยคะเป็นงานอดิเรก เลยเอามาประยุกต์ใช้เวลาโดนyedซะเลย แปลกและเป็นเอกลักษณ์พอสมควรครับ หุหุ เธอคนนี้ถือว่ากำลังเป็นดาวรุ่งพุ่งแรงคนนึงของวงการเลยนะครับ มีสิทธิ์ที่Digital Playgroundจะจับเซ็นสัญญา คนกำลังให้ความสนใจมากพอควรครับ เพราะนานน๊านทีจะมีน่ารักๆแบบนี้หลุดมาในวงโคจรสักคน

ปล.สาวน้อยคนนี้เธอก็มีแฟนอยู่ในวงการเหมือนกันนะครับ เป็นพระเอกสุดหล่อชาวอังกฤษนามว่า Danny Mountain

และผู้ชนะเลิศรางวัลนักแสดงหน้าใหม่ยอดเยี่ยมแห่งปีได้แก่....
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v
น้อง Mia Malkova สาวสวยเงี่ยน kuy สุดน่ารักนั่นเองครับทั่นผู้ชม!

"หนูดีใจมากเลยค่ะที่ได้รางวัลนี้ ถือเป็นรางวัลเกียรติยศรางวัลหนึ่งในชีวิตหนูเลย หนูสัญญากับแฟนๆทุกคนนะค่ะว่า หนูจะอมkuyและyedกับผู้ชายให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ และจะทำให้ดีที่สุด เพื่อแฟนๆทุกคนเลยค่ะ หนูสัญญาค่ะ"

ท่ายากหนูเยอะนะค่ะ

badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 09:02:41 PM »

แถมรูปน่ารักๆบ๊องๆของน้อง Mia หน่อยครับ ผมว่าเวลาที่เธอไม่แต่งหน้า เธอดูน่ารักแบบเป็นธรรมชาติมากเลยนะครับ ดูใสๆแบ๊วๆดี ผมตกหลุมรักเธอเต็มๆเลยล่ะครับ หุหุ  Cheesy

ชุดภาพ selfie

เล่นyogaเป็นงานอดิเรก

ชุดนี้ผมชอบมากครับ น่ารักดูเป็นธรรมชาติมากเลย

รูปนี้ได้ใจผมไปเลยเต็มๆครับ หุหุ น่ารักมาก Cheesy

choki1011
AV DecadonoR++ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 09:40:35 PM »

อยากดู หนังของ ดารา เค้าอะครับ หาดูได้ที่ไหน ครับ vip ของเว็บนี้ มีปล่าวครับ
copra
ปลิงน้อย

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 03:03:57 PM »

ลอง search ชื่อใน piratebay ดูครับมีเพียบ  Grin
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 08:46:53 PM »

คนที่ 4 กับคนที่ 5 น่ารักจริงๆครับ Wink
samaman
นักสะสมเอวี

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 01:07:58 AM »

ชอบสำนวนการเขียนครับ อ่านแล้วเพลิน ฮาดีชอบ 5555
raynarok99
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 06:11:15 AM »

โอ้ ขอบคุณครับ ข้อมูลเพียบข้อมูลอ่านเพลินและฮาดีครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์