เมษายน 29, 2024, 01:37:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว: Kanae Ruka : Ikinari sex , right here right now  (อ่าน 27238 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2013, 11:08:57 PM »

รีวิว: Kanae Ruka : Ikinari sex , right here right now
สวัสดีครับ เพื่อนๆ กลับมาพบกันอีกครั้ง นะครับ คราวนี้ มาพบกับ นางเอกสาว ขวัญใจอีกคน ของผมอย่าง kanae Ruka ขอเรียกสั้น ๆ อย่างสนิทสนม ว่า น้อง Ruka นะครับ
สำหรับ ซีรี่ย์ นี้ จะเป็นแนว เอาได้ทุกที่ ทุกเวลา แบบไม่ให้นางเอกได้ตั้งตัวเท่าไหร่ เดินๆอยู่ดีๆ หรือนอนอยู่ดีๆ ก็จะมีผู้ชายเข้ามาจู่โจม แบบไม่ให้มีเวลาบิ้วอารมณ์ กันเลย ซึ่งก็ไม่รู้ว่า เมค รึเปล่า แต่น่าจะเป็นอะไรที่ นางเอกเป็นตัวเองที่สุด เพราะไม่มีบทอะไรให้ท่องให้จำ ไม่มีแอ๊คติ้ง ไม่มีดราม่าอาจมีแค่ นัดวันถ่าย แต่ไม่ได้ระบุเวลา ที่แน่ชัดเอาไว้ เพื่อความสมจริง พอนางเอกเผลอๆ ก็โผล่มาซั่มเลย ก็ถือเป็น แนวแปลกๆ อีกเรื่อง ที่คอหนังแนวแปลกน่าจะลองหามาดูกันครับ

ปก และเมนูครับ

เริ่มเรื่องที่โรงแรมแห่งหนึ่ง ทีมงานไปเคาะประตูห้อง น้อง Ruka

น้องก็มาเปิดให้ครับ
พอรู้ว่าเป็นทีมงาน ก็ให้เข้าห้องมา พูดคุยกันนิดหน่อย

เริ่มจับเวลาถอยหลัง อีก 5 นาที

ระหว่างนี้ก็ให้แก้ผ้่า รอไปก่อน

พูดคุยฆ่าเวลากันไปเรื่อยๆ

ดูมุมกล้องมัน

อีก 5 วินาที ครับ ตอนนี้เหมือน น้องยังไม่รู้ตัว

พอหมดเวลาปั๊ป ก็มีเสียงผู้ชาย ตะโกนดังลั่น ประมาณว่า มาแล้วคร้าบบบบ!!! อะไรประมาณนี้
เล่นเอาน้อง Ruka ตกใจไปเลย

พี่ พีสะเดิด นั่นเอง เปิดประตูห้องเข้ามาจู่โจม ทันที

มาถึงก็จับเสียบทันที น้องRuka  ยัง งงๆขำๆ

ซอยไปซักพัก คิดได้ว่าข้ามขั้นตอน การโม้คไป เลยชักออกมาให้โม้คก่อน

จนน้องเริ่มมีอารมณ์ ต้องแยงรูตัวเอง

อุ้ย! แฉะเลยอ่ะค่ะ

แฉะแล้วก็จับเสียบต่อทันที

ตรงนี้ไม่รู้ว่า น้องมันส์มากจนหลุดคำหยาบอะไรมารึเปล่า ประมาณ ไอ้สัด เสียว hee here here เลยมีการดูดเสียงไปดัง ตู๊ดดดดด

Yet ไปหนักๆ จนเสร็จเรียบร้อย

และน้อง Ruka จะเก็บงานให้ทุกครั้ง ตามประสาคนมีความรับผิดชอบ

เรียบร้อยแล้ว โค้ง งามๆหนึ่งทีพร้อมกล่าวขอบคุณ
ขอบคุณมากครับที่ให้ yet
ค่ะๆ ขอบคุณเช่นกันค่ะที่มา yet
ว่าแล้วพี่ พีสะเดิด ก็ออกไป

เอ่อ...ไปแล้วใช่มั้ยคร้าาา ขอไปล้างตัวหน่อย

ไปเปิดประตูห้องน้ำ แต่....
เฮ้ยยย!!

ยังไม่ไปไหน แต่ไปหลบอยู่ในห้องน้ำนี่เอง

ต่ออีกรอบ แบบขำๆ

ซึ่งทีมงานก็ปล่อยให้ทำไปตามลำพัง สองต่อสอง
จบรอบแรก

รอบสอง คราวนี้ ทีมงานไปหาถึงห้องแต่งตัว แล้วพาไปขึ้นลิฟต์

ระหว่างนั้น ก็จับเวลาอีกครั้ง

พอลิฟต์เปิดมา มันมายืนตระหง่านอยู่หน้าลิฟต์ เล่นเอาน้องRuka ตกใจจนทำไรไม่ถูก

พุ่งเข้าจู่โจมอย่างหื่นกระหาย ซึ่งน้องก็ลนลาน ได้แต่ปัดป้อง และต่อรอง
แป๊ปนึงค่ะพี่ แป๊ปนึง

หนูว่าเราคุยกันแป๊ปนึงดีมั้ยคะ

กรูไม่คุย กรูเงี่ยน

พาเข้าไปต่อในห้อง แต่น้องRuka ยังลนลาน ดิ้นไม่หยุด ทีมงานต้องเข้ามาจับมัดไว้

เอาปู๋ มาชี้หน้าอย่างนี้มันเสียมารยาทนะคะพี่

จับอมซะเลย

เอ่อ....ท่านี้แมร่ง

จับปิดตาแล้วแท๊กทีม อีกคนเข้ามา yet ต่อแบบไม่ให้น้องรู้ตัว

เฮ้ย เปลี่ยนตัวเมื่อไหร่เนี่ย กรี๊ดดดด

ปิดอีกรอบ คราวนี้เบิ้ลสอง

งงๆ เอ๊ะ ทำไมมีสองอัน

Yet จนเสร็จเรียบร้อย ก็โค้งให้เช่นเคย

เอ่อ...คราวนี้ หมดแล้วจริงๆ นะคะ (ยังระแวง)

คราวนี้มาต่อที่ห้องแต่งตัวเหมือนเดิม กำลังจะออกจากห้อง ก็จับเวลาอีก

เปิดประตูมา อุ้ย! ตกใจนิดหน่อย แต่ไม่วิ่งหนีแล้ว คาดว่าคงเริ่มชิน

ทำอะไรหนูไม่ได้หรอกค่ะ หนูชินและ

ว่าแต่พี่ไม่ตั้งเลยนะคะ มันหมายความว่า อย่างไรกัน

อย่างนี้ต้องลูบ

ก่อนดูดจ๊วบๆ

จากไม่ตั้ง ทำจนแตก ฝีมือมั้ยล่ะคะ

คราวนี้ทีมงานพาน้อง Ruka ไปที่ เน็ตคาเฟ่ ที่ซอยห้องเป็นล็อคๆ

กำลังจะเข้าห้องน้ำก็มาจับเวลา

เฮ้ย!!! นี่มันห้องน้ำหญิงนะคะพี่

กรูไม่สน มานี่เลย จับแยงรูก่อน

โอ้ย จะได้ฉี่มั้ยเนี่ย

จับมาต่อข้างนอกแบบไม่เกรงใจเลย

ทางสะดวกอ่ะป่าววะ

พาไปเข้าห้องว่าง

แต่ไอ้ห้องข้างๆ มันชักว่าวอยู่

ท่าทางดูเป็นกังวล

เปิดแมร่งเลย
เฮ้ย ขัดจังหวะกันแบบนี้ต้อง....

รับผิดชอบ

จนเสร็จ

เก็บงานอีกครั้งตามฟอร์ม

พาออกมาข้างนอกเจอแนวร่วมอีกคนนั่งรออยู่ จับอุ้มสบายเลยครับ จากโปรไฟล์ที่ดูมา น้องตัวสูงแค่  147 ซม.  เท่านั้นเอง

เขี่ยซะหน่อย ก่อนพาไปที่ที่ทีมงานเตรียมไว้

ไอ้นี่กะลังเลือกหนังอยู่ คง งงๆ
เอ้ย อะไรกันวะเนี่ย

มาถึงที่หมายก็จัดการต่อทันที

ก่อนจะเสร็จกันไปทีละคน

เก็บงานอีกครั้งตามนิสัย

โค้งขอบคุณ ปิดฉาก

ทิ้งเธอไว้ กับ ทิชชู่ หนึ่งกล่อง
จบครับ

คะแนนครับ
ดารา  10/10
ขวัญใจผมอีกคนนึงครับ หน้าตาคล้ายๆ elly akira แต่ดูใสและเด็กกว่า ให้เต็มเลยละกัน ยังมี หนังของเธออีก สองสามเรื่องไว้ค่อยๆ เอามาลงนะครับ เป็นของค่าย ideapocket แต่ตอนนี้ เธอย้ายไปเล่นให้ค่าย moodyz แล้ว เหมือนจะอ้วนขึ้นด้วย อิๆ สงสัยกินดีอยู่ดี

ระดับความหื่น  7/10
ผมว่ามันหื่นที่ตัวนักแสดงชายอ่ะครับ แต่พอเราดูเองก็ไม่เท่าไหร่

ระดับความขาว  8/10
จริงๆ แล้วก็ขาวนะครับผมว่า แต่ ถ้าเทียบกับคนที่ผ่านๆ มา อย่าง yui หรือ miku ก็ต้องยอมรับครับ ว่า ขาวน้อยกว่า

ระดับความผิด  3/5
แต่ถ้าคุณไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้น้อง Ruka และไม่ชื่นชอบหนังแนวนี้เท่าไหร่ ให้หักได้อีก 1-2 แต้ม

แถมครับ ภาพหน้าเต็มๆ แต่ผมเอามาจาก เรื่องอื่น นะครับ

แถมอีกที

Ikinari   いきなり  แปลว่า  อยู่ๆ ก็....
เครดิต จาก siamkane ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 04:29:02 PM »

ขอบคุณมากครับ
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2013, 11:45:10 PM »

สุดยอด สุดยอด ขอบคุณครับ
asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 08:51:59 PM »

ชอบมากครับ  พวกโผล่ๆมา  ไม่ให้ตั้งตัวเนี่ย

ขอบคุณครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2013, 09:11:26 PM »

ขอบคุณมากครับ
gameinw
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 08:24:13 AM »

ผมหาลิ้งค์ไม่เจอเลยครับ พอจะมีบ้างใหม  Cry
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 11:36:12 PM »

http://www.141jav.com/view/IPZ039/
mma
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 05:24:44 PM »

สุดยอดมากครับ ขอบคุณมาก
Ritarine
Love AV Forever.
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 12:03:28 AM »

เยี่ยมเลยครับ สนุกมาก  Grin

ผู้ให้...ย่อมเป็นที่รัก
หน้า: [1] พิมพ์