เมษายน 30, 2024, 05:59:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ จิ๋มกระป๋องรุ่นไหนกันบ้างครับ...เอามาโชว์กันหน่อย  (อ่าน 6554 ครั้ง)
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 07:28:33 PM »

ผมเองซื้อที่สิงคโปร์3-4ปีแล้ว ยังใช้ได้ดีอยู่ แต่ภายนอกไม่สวยเท่าไหร่

ท่านใดใช้รุ่นไหน ถ่ายรูปมาโชว์กันดีไหมครับ?  จะได้รู้ข้อดีข้อเสีย เผื่อผมจะถอยใหม่บ้าง

จะลงรูปของ หรือ รูปขณะใช้ ก็สุดแล้วแต่ท่านเลยครับ  Grin

เดี๋ยวผมค่อยเอาของเก่าผมมาอวด อิอิ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 08:49:10 PM »

รุ่นประหยัดราคาถูกแบบว่าอยากลอง เคยใช้แต่แท๊งก้า อยากได้หน้าสัมผัสแบบจิมิเลยลองสั่งมา
fail สุดๆ ขนาดเขียนว่า 14 เซน ลองวัดแล้วตรงจริงแต่ แม่งวัดจากปลายที่ยื่นๆเลย
ส่วนด้านในลึกไม่ถึง 10 เซนกว่าๆ เสียบไม่ไม่มิด ทางดึงสุดมันก็เปลี่ยนรูปบิดเบี้ยว ข้างในไร้ความรู้สึก
แถมตอนเสียบมีแค่รูวงกลมเล็กๆนั่นแข็งชิบหายกว่าจะเสียบเข้า หัวเจี้ยวนะไม่ใช่แท่งเหล็ก
ซื้อมาเสียบทีเดียวทิ้งไปแล้ว 

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
darkman55
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 10:10:50 PM »

fdasgsdgsdf
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 10:29:12 AM »

ผมเองเคยใช้ มาหลายรุ่น มาถูกใจที่จิมิิเทียม ดาราAV ของ meiki ตอนนี้ใช้อยู่รุ่นนางแบบนู้ดจีน จางเสี่ยวอี่ว์ (zhang xiaoyu) เคยเป็นข่าวทำจิมิเทียมขายด้วยนะ http://www.manager.co.th/China/ViewNews.aspx?NewsID=9560000103360 รุ่นนี้ให้ความรู้สึกทั้งนุ่มนวล ทั้งกระตุ้นจุดเสียว แถมยังมีเนินนูนมีก้นพอซอยกระแทกๆแล้วรู้สึกว่าเหมือนจริงแบบสุด

กับอีกอันเพิ่งซื้อมาเปลี่ยนบรรยากาศคือ flip hole black ตอนแรกหันผิดด้านไม่ค่อยดี แต่พอใช้ไปใช้มา ถูกใจมาก โครงสร้างภายในมันกระตุ้นไอ้นั้นของเราได้ดีสุดๆกว่าzxyซะอีก แล้วก็มีปุ่มสุญญากาศทำให้รู้สึกเหมือนตอดรัดแน่นฟิตดี แต่ความนุ่มแน่น มีเนินนูนเหมืนอจริง zxyจะดีกว่า เด่นไปคนละอย่าง

pete6969
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 10:45:07 PM »

อันนี้ผมซื้อมานานหลายปีละ ใช้จนโทรม โดยรวมดีมาก นิ่มดี  ขอเสียคือใช้วัสดุเดียวกันทั้งนอกใน ตอนซื้อมาใหม่ๆไม่ระวัง เอาไปวางแล้วเปื้อน มันดูดคราบติดด้านนอกเฉยเลย

สงสัยต้องหาใหม่ละ

รอรีวีวจากเพื่อนๆนะครับ Wink
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2014, 03:02:10 PM »

ผมใช้ Filp hole สีขาวครับ
take44
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2014, 07:12:09 PM »

ผมใช้ Tenga flip-hole สีเงินคับ
somchailove3
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 03:25:56 PM »

แต่ก่อนใช้ flip hole สีขาว ผมว่าไม่เท่าไหร่นะ หรือมผใช้ไม่เป็นหว่ากดปู่มๆ

ตอนนี้ใช้ Rends A10 Cyclone R-1 
โคตรเสียว ต้องคอยหยุดบ่อยๆ ตอนเสร็จยังปั่นต่อแทบคลั่งเลย ว่าจะหาหัวหลายๆแบบมาลองดูอยู่
pete6969
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 03:43:24 PM »

แต่ก่อนใช้ flip hole สีขาว ผมว่าไม่เท่าไหร่นะ หรือมผใช้ไม่เป็นหว่ากดปู่มๆ

ตอนนี้ใช้ Rends A10 Cyclone R-1 
โคตรเสียว ต้องคอยหยุดบ่อยๆ ตอนเสร็จยังปั่นต่อแทบคลั่งเลย ว่าจะหาหัวหลายๆแบบมาลองดูอยู่

ถ่ายมาโชว์บ้างสิครับ  อยากชมผลงาน อิอิ Cool
somchailove3
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 03:47:59 PM »

ถ่ายมาโชว์บ้างสิครับ  อยากชมผลงาน อิอิ Cool

http://www.youtube.com/watch?v=G2rONn4w3ug

อยู่บ้านครับ แฮะๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์