พฤษภาคม 29, 2024, 03:00:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ น้ำออก กันเยอะกันแค่ไหนครับ  (อ่าน 9496 ครั้ง)
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 10:34:25 PM »

ของผมมักข้นกว่าของคุณนะ แต่ปริมาณผมยอมแพ้ครับ ผมอั้นหลายวันก็แค่ครึ่งเดียวของคุณนะ น้ำคุณเยอะสุดยอดครับเหมือนพระเอกหนัง Shocked
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2014, 10:43:26 PM »

ของผมมักข้นกว่าของคุณนะ แต่ปริมาณผมยอมแพ้ครับ ผมอั้นหลายวันก็แค่ครึ่งเดียวของคุณนะ น้ำคุณเยอะสุดยอดครับเหมือนพระเอกหนัง Shocked

แหม่ ถ้าได้ไปเล่นหนังบ้างก็คงจะดี ฮ่าฮ่า Grin Grin
ผมว่าอาหารที่กิน มีส่วนเหมือนกันครับ บางช่วงไดเอท คุมน้ำหนัก  น้ำหายไปเหมือนกัน....ช่วงไหนกินดีอยู่ดี  มาเต็มเลยแหะ

ไว้ลองโพสมาแชร์บ้างสิครับ  ผมชายแท้ สบายใจครับ  Grin
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 09:13:40 PM »

ก็ปกติครับ

แต่ถ้า ทำถี่ ในวันเดียวกันมันจะออกน้อยลง

_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 25, 2015, 10:50:36 AM »

สงสัยเหมือนกัน ผมก็น้ำไม่เยอะ แต่ถ้าชักนานๆ แล้วไม่ได้แตกสามสี่วันก็พุ่งเหมือนกัน สุดท้ายผมเลยว่าอยู่ที่ชักนานๆ เงี่ยนมากๆ ด้วย. แต่เคยอ่านบางคนบอกว่าชักมากชักน้อยแม่งก็พุ่งถึงคาง. 555

รูปคุณ Pete6969 หายแล้ว โพสต์ใหม่ประกอบการคอมเมนท์ด้วย 555
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 06:52:00 PM »

แล้วแต่ครับถ้านานๆทีเราเว้นนานเยอะมากครับ
ช่วงที่ยังเรียน แฟนผมนัดวันมาทำงานที่หอ มีนี้ว้าวุ่นเลยครับ ตลกตัวเอง ไม่ว่าวล่วงหน้า1อาทิต ซื้อถุงยางไว้เลยอะ = =
แต่ก็ไม่ได้ทำไร แต่ผมก็ทำงี้ทุกครั้งที่เค้านัดมา จนมีอยุ่วันครั้งนี้เค้าบอกขอเล่นหน่อย
เลยให้แฟนชักว่าวให้ ตื่นเต้นมากๆครับ มันไม่แตกซะทีอะ ไม่ได้เป็นคนอึดมากนะแต่มันตื่นเต้น
พอแตกทีนี่ ไม่ต้องขอแตกใส่หน้าแฟนครับ พุ่งกระจายครับ เข้าหน้า โดนด่าเลยเหม็นสุดๆกลั้นไว้นาน

ปล.เรื่องนี้ทำให้รู้ว่า ผญ เค้าไม่ชอบโดนแตกใส่หน้านะครับ ในชีวิตจริงมันเปลอะผม เปลอะเสื้อ
newkirin
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 14, 2015, 01:21:17 AM »

อยู่ที่ ความอยาก ความเสียว และก็การสะสม บางทีทำทุกวัน แต่คราวนี้เสียวมากๆฟินสัสๆ ก็พุ่งและออกเยอะครับ รวมๆของผมก็อยู่ที่สามอย่างนี้ ถ้าครบสามอย่างนี่ ต้องเอามืออังไม่งั้นเช็ดกันยาวๆ
team888
เหลือบไร
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 03:46:11 PM »

อยากจะรีวิวให้ดูจัง ผมขลิบมา ห้ามว่าวเดือนครึ่ง อยากจะรู้มันเยอะขนาดไหน ตอนนี้ก็จะ3สัปดาห์แล้วที่ไม่ได้ว่าว  Smiley
boomch
ปลิงควาย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 29, 2015, 04:00:24 PM »

อยากจะรีวิวให้ดูจัง ผมขลิบมา ห้ามว่าวเดือนครึ่ง อยากจะรู้มันเยอะขนาดไหน ตอนนี้ก็จะ3สัปดาห์แล้วที่ไม่ได้ว่าว  Smiley

ขลิบแล้ว เวลามันแข็งตัวทรมานไหมครับ  ถ้าว่าวได้ถ่ายน้ำมาให้ดูหน่อยน่ะครับ อยากเห็นว่าจะเยอะขนาดไหน  Grin Grin Grin
birdxy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2015, 08:27:29 PM »

จะเยอะมากๆเวลาอั้นไว้ครับ แต่ปกติน้ำก็ธรรมดาทั่วไป
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 05:25:32 PM »

ถ้าโตกนานๆ แบบสองชม. หลังๆ นี่พุ่งถึงอกก็มี แต่ก็อยู่ที่ตอนปล่อยด้วย ต้องแบบว่าสุดๆ แล้ว ไม่งั้นก็หยดแหมะ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์