มิถุนายน 01, 2024, 10:36:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาอวดของกันเถอะครับ อวดกันหนุกๆ ( อัพเดทแล้ว ที่หน้า 3 )  (อ่าน 27869 ครั้ง)
tanza101
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 11:03:57 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ แอบเห็นหนังเก่าๆเพียบ
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 09:07:35 AM »

โอ้ววว กระทู้แรงบันดาลใจของผมเลยนะเนี่ย อยากมีของแท้กะเค้ามั่ง  Cheesy

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 01:17:54 PM »

สวัสดีครับ คราวนี้เรากลับมาอวดผลิตภัณฑ์จากวงการ หนังเอวีญี่ปุ่นกันอีกครั้ง หลังจากที่หายหน้าหายตาไปนาน ไม่ได้อัพรีวิวหนังเลย
จริงๆ ก็มีทำๆอยู่นะครับ แต่ได้ไม่เท่าไหร่ เรื่องนั้นเรื่องนี้มันรุมเร้า จนไม่ว่างเลย แค่จะหาเวลาว่างนั่งกินกาแฟชิลๆ ยังยากเลยครับ
คราวนี้ ท่านpan ได้ฤกษ์กลับไปเยือน ยุ่นปี่อีกครั้ง ก็ไม่พลาดที่จะฝากหิ้วกลับมา มีอะไรมั่งไปดูกันเลยครับ

ผมฝากพวกหนังนี่แหละล้วนๆ ไม่รู้จะเอาอะไรอย่างอื่นอีก รอบนี้ เงี่ยน ฝากไป สามแผ่นแน่ะ ก็ได้น้ำใจท่านpan มีของแถมมาให้ด้วย ค่อยๆดูกันไปนะครับ

เรื่องแรก แต่เป็นเรื่องสุดท้ายที่ผมฝากไปคราวนี้ ตอนแรกไม่ได้คิดถึง ไปๆมาๆ ไปเจอซีนช็อตในเว๊บของ ip เข้า เลยเงี่ยนเลย
ปกครับ

ปกหลังจ้า สำหรับผมนะ ปกหลังนี่ สุดยอด เค้าเลือกภาพมาลง ได้เจ๋งจริงๆครับ แค่เห็นภาพด้านหลังนะ ผมว่า ถ้าท่านไม่ได้มีอคติอะไร
กะ สองนางเอกสาวอย่าง yui hatano  และkasumi kaho ล่ะก็ เห็นแค่นี้ ท่านต้อง แข็งแล้วล่ะ

ดูกันให้ชัดๆ เต็มๆ แค่ภาพนิ่งแค่นี้ ก็พอจะจินตนาการได้ว่า พวกเธอต้องเจออะไรบ้าง
รู้สึกเหมือนมันจะต้องเป็นอย่างนี้เลยอ่ะ
แถมไอ้ที่ในวงกลม เขียนว่า hard raped ประมาณว่า โดนข่มขืนอย่างหนักหน่วง อะไรประมาณนั้น
โอ้ววว ไม่แข็งไม่ได้แล้ว นี่ขนาดแค่ปกหลังนะเนี่ย

แผ่นนี้เค้ามีแถม รูป ด้วยครับ ได้เป็น คาสุมิจัง มา ไม่รู้ว่า มีรูป น้องยุ้ยด้วยป่าว

อย่างว่านะคนมันคลั่งไคล้ ตอนแกะกล่องก็แอบลุ้นให้มีรูปน้องยุ้ย ซ่อนไว้ในกล่องอีก
แต่พอแกะมาก็อย่างที่เห็นครับ โบ๋เบ๋

มาต่อกันที่เรื่องที่สอง เป็นของน้อง kanae Ruka ที่ผมชื่นชอบมากอีกคน หน้าตาน่ารักผิวขาวๆตัวเล็กๆ
อุ้ม yet ได้สบาย ฮ่าๆ เรื่องนี้อยากได้มานานและ แต่ไม่มีเว๊บไหนอัพขายเลย ผับผ่าสิ
ไม่เข้าใจเหมือนกันกันนะครับตอนแรกๆที่อยู่ ip นี่ มีขายแทบทุกเรื่อง แต่พอย้ายค่ายปั๊บ ไม่มีอีกเลย
ยิ่งหลังๆ นี่ไปอยู่ attackers มีแต่หนังถูกใจ น่าดูมากๆยังไม่ได้เลยซักเรื่อง คิดแล้วเศร้า

ปกหลัง ก็ธรรมดาๆ นะ

ด้านในครับ ว่างเปล่าเช่นกัลลล

เรื่องสุดท้าย เพิ่งออก สดๆร้อนๆเมื่อ วันที่ 7 ธันวา นี่เอง
เป็นเรื่องแรกที่ กล่องเป็นสีดำ ไม่รู้เหมือนกันว่า ของค่าย attackers นี่ทำกล่องดำ ตลอดป่าว
แล้วก็ไม่รู้ว่า เพื่อนๆคิดเหมือนผมป่าว
ว่า กล่องดำนี่ มันดูเหมือนแผ่นก็อป ตามคลองถม ยังไงไม่รู้

ปกหลังครับ
เหมือนจะมีบรรยายเนื้อเรื่องคร่าวๆเป็นฉากๆ ด้วย

ด้านใน

ลอง สลับกล่องใส มาใส่ดู ไม่รู้อุปทานไปเองป่าว รู้สึกดูดีมีราคาขึ้นมาอีกระดับเลย

ลองดูเปรียบเทียบครับ

ทั้งหมดทั้งปวงในคราวนี้ ค่าเสียหาย เกือบ 4 พาน บาด เอื้อก....

สติ๊กเกอร์บนกล่องครับ มาถึงเราต้องเรียบร้อยแบบนี้ ถ้ามีรอยขาด เสียหาย แสดงว่า แผ่นโดนเปิดซิงไปก่อนหน้าเราแล้ว โดนเปิดซิงชักว่าวตัดหน้า ฮ่าๆ

มาถึงของแถมที่ทุกท่านรอคอยครับ
ได้โพรารอยล์พร้อมลายเซ็น หนู Hoshimi rika ด้วย

ภาพขนาดโปสการ์ด พร้อมลายเซ็น น่าจะทั้งสองคนเลย แต่ดูๆไปมันไม่เหมือนลายเซ็น อันข้างบนเลย
เลยไม่แน่ใจ ว่า แผ่นนี้ ลายเซ็น สองคนป่าว

นี่ครับ น้องคนนี้ ตอนแรกผมนึกว่า น้อง yu asakura แต่ไปๆมาๆไม่ใช่ แต่เป็น Sakura kizuna
ซึ่งผมไม่รู้จักก่อน เพิ่งรู้ตอนไปเปิดเว๊บเค้าดูนี่แหละ

http://www.km-produce.com/sakura_kizuna/

ดูในตัวอย่างหนัง จะเห็นว่าจริงๆหน้าตา ต่างจากน้อง yu พอสมควร แต่ภาพนิ่งแบบแต่งมาแล้วอย่างนี้
เหมือนกันมากกกกชวนให้เข้าใจผิด แต่ก็น่ารักดีครับ

ของนู๋ rika อีกใบ

ภาพคู่ ใบเล็กอีกใบ

Bonus. CD ยังไม่ได้ดูว่าข้างใน เป็นไง

รวม ของแถม เซ็ตเกียวกัน
ภาพโปสการ์ดนี่ ถูกใจมากภาพสวยครับ จริงๆผมชอบมากกว่า โพรารอยล์อีก โพรารอยล์ แสงสี มันไม่ค่อยสวยอ่ะ ชอบแบบนี้มากกว่าดูตั้งใจทำ

ซีดีแบบซอง อีกสองแผ่น

ตอนแรก ว้าวววว ได้ yuria. Satomi ซะด้วย ผมชอบมากกก ติดตามตั้งแต่ยังเป็น aya koizumi
แต่แกะมา ไม่ใช่อ่ะ ฮ่าๆ

ดูกันชัดๆ ครับ

ก็หมดแต่เพียงเท่านี้ เพื่อนๆฝากหิ้วอะไรไปมั่ง เอามาโชว์ให้ดูหน่อยนะครับ เห็นว่า ที่ฝาก แผ่น ที่เป็นเครื่องบินไป ก็ได้รูปแถมด้วย ใครได้รูปใครไปเอามาอวดหน่อยอยากเห็นรูป kaede fuyutsuki. ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
9AKIBA

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 12:21:22 PM »

พอดีผมมีของแถมเกี่ยวกับคาเอเดะเลยโพสต์ให้เจ้าของกระทู้ดู

ผมไปญี่ปุ่นช่วงปลายเดือนพฤศจิกายน (ก่อนคุณ Pan เล็กน้อย) ซื้อแผ่น GGG-002 จากร้าน Media World Akiba ย่านอะกิฮาบาระ ได้ของแถมดังนี้

Hole (หรือปลิงดูดวิญญาณ) รับประกันความมันส์โดยน้องชุนกะ (ยังไม่ได้ลอง)

รูปขนาด 2L (5x7นิ้ว) จำนวน 9 รูป เป็นรูปเดี่ยวของแอร์โอสเตส 7 คน และรูปหมู่อีก 2 รูป

รูปโพลารอยด์พร้อมลายเซ็นของ Kaede ที่ร้านจะติดรูปโพลารอยด์ไว้ที่กล่องดีวีดี อยากได้คนไหนให้เลือกหยิบได้เลย ผมตัดสินใจเลือกระหว่างไอยูซูกิกับคาเอเดะ สุดท้ายเลือกคาเอเดะเพราะโดนสเปคกว่า

นอกจากนี้ผมยังซื้อแผ่นคาเอเดะอีกแผ่น

เพราะมีแถมรูป 2L คาเอเดะในชุดกิโมโนซีทรูอีก 4 รูป ที่ซื้อเพราะอยากได้รูปสวยดี

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 12:49:21 PM »

พอดีผมมีของแถมเกี่ยวกับคาเอเดะเลยโพสต์ให้เจ้าของกระทู้ดู

ผมไปญี่ปุ่นช่วงปลายเดือนพฤศจิกายน (ก่อนคุณ Pan เล็กน้อย) ซื้อแผ่น GGG-002 จากร้าน Media World Akiba ย่านอะกิฮาบาระ ได้ของแถมดังนี้

Hole (หรือปลิงดูดวิญญาณ) รับประกันความมันส์โดยน้องชุนกะ (ยังไม่ได้ลอง)

รูปขนาด 2L (5x7นิ้ว) จำนวน 9 รูป เป็นรูปเดี่ยวของแอร์โอสเตส 7 คน และรูปหมู่อีก 2 รูป

รูปโพลารอยด์พร้อมลายเซ็นของ Kaede ที่ร้านจะติดรูปโพลารอยด์ไว้ที่กล่องดีวีดี อยากได้คนไหนให้เลือกหยิบได้เลย ผมตัดสินใจเลือกระหว่างไอยูซูกิกับคาเอเดะ สุดท้ายเลือกคาเอเดะเพราะโดนสเปคกว่า

นอกจากนี้ผมยังซื้อแผ่นคาเอเดะอีกแผ่น

เพราะมีแถมรูป 2L คาเอเดะในชุดกิโมโนซีทรูอีก 4 รูป ที่ซื้อเพราะอยากได้รูปสวยดี

ว้าว จิ๊มิ๊ตัวนี้น่าสนนะครับ ราคาแพงมั้ยครับ ล่าสุดผมเพิ่งได้ GGG-002 มา (ขอขอบคุณท่าน Pan)

สาวๆ ทุกคนจัดเต็มมากเลย โดยเฉพาะสาวคาเอเดะเนี่ย ต้องบอกว่า เทพมากครับ

ปล. ชอบโมเม้นท์ตอนจบที่คนอื่นทำหน้าเหนื่อยกันหมด แต่น้องไอริแอบยิ้มใส่กล้องซะงั้น อิอิ
edisonbong12
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 02:13:19 PM »

ว้าวของท่าน 9AKIBA แหล่มจริงๆ Grin
9AKIBA

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 02:47:10 PM »

ว้าว จิ๊มิ๊ตัวนี้น่าสนนะครับ ราคาแพงมั้ยครับ ล่าสุดผมเพิ่งได้ GGG-002 มา (ขอขอบคุณท่าน Pan)

สาวๆ ทุกคนจัดเต็มมากเลย โดยเฉพาะสาวคาเอเดะเนี่ย ต้องบอกว่า เทพมากครับ

ปล. ชอบโมเม้นท์ตอนจบที่คนอื่นทำหน้าเหนื่อยกันหมด แต่น้องไอริแอบยิ้มใส่กล้องซะงั้น อิอิ

มันแถมมาพร้อมดีวีดีอะครับ เข้าใจว่าแต่ละร้านมีจำนวนจำกัด บางร้านอาจจะหมดเร็ว ผมไปซื้อตั้งแต่วันแรกที่แผ่นวางแผง เลยได้ของแถมแบบจัดเต็ม

ผมเพิ่งดูจบไปแผ่นเดียวเอง แค่แผ่นแรกก็เล่นเอาเหนื่อยไปหลายวัน คุณ T นี่ฟิตจริงแป๊บเดียวดูจบสามแผ่น (มิน่าละช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นมาอัพเดทข่าว  Smiley)

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 02:50:54 PM »

มันแถมมาพร้อมดีวีดีอะครับ เข้าใจว่าแต่ละร้านมีจำนวนจำกัด บางร้านอาจจะหมดเร็ว ผมไปซื้อตั้งแต่วันแรกที่แผ่นวางแผง เลยได้ของแถมแบบจัดเต็ม

ผมเพิ่งดูจบไปแผ่นเดียวเอง แค่แผ่นแรกก็เล่นเอาเหนื่อยไปหลายวัน คุณ T นี่ฟิตจริงแป๊บเดียวดูจบสามแผ่น (มิน่าละช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นมาอัพเดทข่าว  Smiley)

จ้ากกก ที่เงียบไปเพราะช่วงนี้งานยุ่งน่ะครับ ไม่ใช่แบบนั้น เอิ้กๆ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 09:40:58 PM »

ขอบคุณท่าน 9akiba มากๆ kaede นี่ น่ารักจริงๆ ครับ ของแถมของท่าน ก็ช่างเย้ายวนเหลือ เป็นผม ก็เลือกแผ่นที่แถมรูปเธอครับ ส่วนภาพโปสการ์ดนั่น สวยมากจริงๆ ยอมรับเลย ผมชอบมากกว่าภาพโพราลอยด์ซะอีก แต่ภาพโพรารอยด์ของkaede ก็น่ารักดีนะครับ อยากรู้ว่าภาพโพรารอยด์นี่มันจะซ้ำกันมั้ยครับ ในเมื่อมันไม่มีฟิล์มมาอัดใหม่ มันก็น่าจะเป็นภาพเดียวในโลกใช่มั้ยครับ
แล้วปลิงนี่ มันใช้ได้เรื่อยๆ ใช่มั้ยครับ น่าลองจังเยย

แล้วท่าน teezombie ล่ะครับ งวดนี้ฝากอะไรไป ขอยลโฉมหน่อยสิครับ

ท่านอื่นๆก็ด้วยนะครับ ใครอยากอวดอัลไร อวดเลย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
ZANON
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 10:33:09 PM »

อยากอวดเหมือนกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2014, 10:35:34 PM โดย ZANON » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์