พฤษภาคม 23, 2024, 09:30:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้สงสัยว่า ... คลิปส่วนตัวของผมจะหลุด!!!  (อ่าน 4262 ครั้ง)
akinaspeedstar
เหลือบไร
*

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 01:26:29 PM »

ท้าวความย้อนหลัง เกริ่นนำก่อนนะครับว่า เคยถ่ายไว้จริง!!! โดยที่ผมและแฟน(เก่า)สมยอมที่จะถ่ายคลิปร่วมกัน

ถ่ายไว้นานมากน่าจะสัก 4-5 ปีที่แล้ว โดยหลังจากที่ถ่ายเสร็จแล้วก็นำคลิปมาดูกับแฟน ซึ่งแฟนก็ขอคลิปนี้ไปด้วย

หลังจากนั้น ผมได้ลบคลิปนี้ทิ้งไปเพราะกลัวคลิปจะหลุดและทำลายมือถือและMemory Card ทิ้ง ( ตอนนั้น ซื้อมือถือใหม่ ) ไม่นานผมก็ได้เลิกลากับแฟนคนนี้ไป

ต่อมา..

... เมื่อประมาณกลางปี57 ผมได้ไปช่วยงานบริษัทในเครือ ซึ่งผมก็รู้จักพี่ๆน้องๆในบริษัทนั้นเป็นอย่างดี

คำแรกที่โดนทักทายคือ " มีคลิปดีๆถ่ายเก็บไว้ก็ไม่บอก"

ผมยัง งงๆ ผมทักทายตอบกลับ "คลิปอะไรพี่ แบ่งผมบ้างสิ" ซึ่งตอนนั้นยังไม่ได้คิดอะไร

แต่พอไปเจอพี่อีกคน เขาก็ทักเหมือนกันว่า " มีคลิปแจ๋วนี่หว่า ซุ่มนะเรา "  ผมก็มาคิดอยู่พักใหญ่ว่าคลิปอะไร

จึงนึกขึ้นได้ว่า เมื่อก่อนเคยถ่ายเก็บไว้กับแฟนเก่า ... ซึ่งมันนานมากจนผมจำไม่ได้  แต่ก็ไม่ได้ขอดูคลิปนั้นจากเขา เพราะเราปฎิเสธไปว่าไม่ใช่เรา

พอเวลาผ่านมา ผมเริ่มกลับมานึกถึงเรื่องนี้อีกครั้ง จึงพยายามค้นหาคลิปดังกล่าวดู ไปเจอคลิปๆหนึ่ง ที่มีลักษณะภาพ SS และชื่อคลิป คล้ายๆกับสิ่งที่เคยถ่ายไว้

จำไม่ได้ว่าใช่ตัวเองไหม แต่มันก็เลือนรางในความทรงจำ คับคล้ายคับครา ผมพยายามโหลดคลิปนั้นมาดูว่าใช่หรือไม่ แต่ไม่สามารถโหลดได้เนื่องจาก โดนทาง ICT บล๊อคเว็ปไปก่อน แล้วเจ้าคลิปนี้ ไม่สามารถหาได้จากเว็ปอื่นๆ พยายามหาเท่าไหร่ก็ไม่มี

ตอนนี้เลยคาใจอยู่ว่า ใช่ตัวเองหรือไม่ .... เป็นไปได้ไหมที่คลิปจะหลุดออกจากแฟนผมเองโดยการเอามือถือไปซ่อม

ซึ่งพี่ๆ ใน บอร์ด AVC อาจจะมีคลิปนั้นอยู่ พี่ๆคนไหนมีคลิปหลุดจากมือถือเก็บไว้เยอะๆและเป็นคลิปเก่าๆ รบกวน PM หาผมทีนะหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 01:39:32 PM »

นี่ ๆ นายถามกว้างไปนะ ...  จะขอดูคลิปที่มีในเครื่องคนอื่นรึไง
เพราะคลิปพวกนี้ใครจะสนว่าเก่าใหม่  มันก็เบลอ ๆ เหมือนกัน

ทางที่ดีลงตัว Zenmate Proxmate หรือไม่ก็หา Proxy
มุด ICT ไปโหลดคลิปนั้นที่ว่า  ไม่ง่ายกว่าเหรอ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 01:44:28 PM »

ทำไม่เป็นครับผม T T  Cry
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 01:53:57 PM »

Firefox ใช้ Proxmate
Chrome ใช้ Zenmate

วิธีทำตามนี้ ...
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=185377.0

Mayu Okamoto    NNPJ-318
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 02:03:27 PM »

ขอบคุณครับ
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 10:56:05 AM »

อยากดูอะครับ....
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ล้อเลงครับ...แต่ถึงมันจะหลุดมาจริงจะทำไงได้ครับ ผมว่าท่านรู้ไปก็เครียด ถ้าไม่ใช่ดาราหรือคนดัง คนดูผ่านๆก็จบไป เผลอๆจะเข้าใจว่าเป็นคลิปหลุดของพวก จีน เกาหลี ญี่ปุ่น ก็ได้ เราไม่กระโดกกระดากไม่ขุดคุ้ยขึ้นมาคนก็ไม่สนใจหรอก ยิ่งเราทำให้น่าสนใจนิสัยคนส่วนใหญ่จะยิ่งอยากดูนะครับเรื่องฉาวๆของคนอื่นเนี่ย.... ทำเนียนๆไปว่าไม่ใช่เราน่าจะดีกว่า 

helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 02:36:25 PM »

คลิปไหนหรอคับ ขอ ss ดูหน่อยก็ยังดี
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2014, 05:23:54 AM »

อย่าไปจมกับอดีต เดี๋ยวจะเครียดป่าวๆ ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ไปแหล่ะดีแล้วเวลาใครถาม ว่าแต่ โชว์กะเมียในแคมฟรอกรึครับท่าน Grin
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 01:17:46 PM »

ุ้ท่านมาขอความช่วยเหลือ
ยังกับไม่รู้เลยว่าทุกวันนี้พวกคลิปหลุดมันมีจำนวนมากมายมหาศาลขนาดไหน

คลิปพวกนี้ออกมาทุกวันนะครับ วันละเป็นสิบๆร้อยๆคลิป (รวมไทย จีน ยุ่น หลี เวียดนาม อินโดนะ)
และก็ยังมีออกมาเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆตลอดเวลา

ถ้าข้อมูลมีแค่นี้ ผมยังไม่รู้ว่าจะไปหาคลิปท่านเจอได้ยังไง
ข้อมูลเจาะจงอะไรก็ไม่มี รูปร่างหน้าตา ลักษณะในคลิป ที่บ้าน หรือโรงแรม ท่าไหนอะไรยังไง ใครจะไปหาเจอ

แต่ที่แน่ๆ ด้วยความที่คลิปพวกนี้มันโคตรจะเยอะ
ถ้าท่านไม่ใช่ดารา มันก็จะเป็นแค่คลิปๆนึงในโฟลเดอร์ของนักสะสม ที่มีคลิปเยอะซะจนหลงๆลืมๆ ไม่ได้ให้ความสำคัญมากนักหรอกครับ

-----------------------------------------------------------
หน้า: [1] พิมพ์