เมษายน 29, 2024, 07:59:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ใช้จิ๋มกระป๋องกันวันละกี่ครั้งจ๊ะ? และใช้ของอะไรกันบ้าง?  (อ่าน 17277 ครั้ง)
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 01:19:55 PM »

ตอนนี้ใช้จิ๋มเทียม meiki ZXY (ชิโนะ) ที่ได้จากร้านคุณจิม toyskama อยู่ครับ เพิ่งสั่งมาไม่นานเอง แต่เป็นการสั่งรอบ2เพราะตัวที่แล้วเพิ่งหมดสภาพไปไม่นาน ตัวนี้ของจริงครับทั้งรูปร่าง ผิวสัมผัสด้านนอกเนียน นุ่ม แน่น ด้านในก็เนื้อเยื่อ dual layer 2ชั้น สุดยอดสุดๆครับ ซอยกับสาวมือพร้อมกันโคตรมันส์ ตั้งแต่ซื้อจิมิเทียมมานี่เป็นตัวแรกที่ผมซื้อรุ่นเดิมเป็นครั้งที่2เพราะสุดยอดจริง

ข้อเสียก็แต่มันค่อนข้างอายุการใช้งานไม่มากเท่าเอริริกะ(แต่ก็คงไม่ต่ำกว่าครึ่งปีก็ถือว่าokละมั้ง) และบอบบางแหกออกมาล้างไม่ได้ปากรูมันจะขาด (ผมพลาดตอนล้างตัวแรก เพราะดันไปทำเหมือนตอนใช้รุ่นเอริริกะ และ open my pussy) ต้องค่อยๆเปิดก๊อกน้ำฉีดแล้วเอานิ่้วควานๆล้างน้ำจรวย+เจลให้หมดครับ แล้วเอาผ้าแหย่เข้าไปเช็ด เสร็จแล้วเอามาตากลมซักพัก
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 02:00:09 PM »

ตอนนี้ใช้จิ๋มเทียม meiki ZXY (ชิโนะ) ที่ได้จากร้านคุณจิม toyskama อยู่ครับ เพิ่งสั่งมาไม่นานเอง แต่เป็นการสั่งรอบ2เพราะตัวที่แล้วเพิ่งหมดสภาพไปไม่นาน ตัวนี้ของจริงครับทั้งรูปร่าง ผิวสัมผัสด้านนอกเนียน นุ่ม แน่น ด้านในก็เนื้อเยื่อ dual layer 2ชั้น สุดยอดสุดๆครับ ซอยกับสาวมือพร้อมกันโคตรมันส์ ตั้งแต่ซื้อจิมิเทียมมานี่เป็นตัวแรกที่ผมซื้อรุ่นเดิมเป็นครั้งที่2เพราะสุดยอดจริง

ข้อเสียก็แต่มันค่อนข้างอายุการใช้งานไม่มากเท่าเอริริกะ(แต่ก็คงไม่ต่ำกว่าครึ่งปีก็ถือว่าokละมั้ง) และบอบบางแหกออกมาล้างไม่ได้ปากรูมันจะขาด (ผมพลาดตอนล้างตัวแรก เพราะดันไปทำเหมือนตอนใช้รุ่นเอริริกะ และ open my pussy) ต้องค่อยๆเปิดก๊อกน้ำฉีดแล้วเอานิ่้วควานๆล้างน้ำจรวย+เจลให้หมดครับ แล้วเอาผ้าแหย่เข้าไปเช็ด เสร็จแล้วเอามาตากลมซักพัก

medehan
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 03:33:15 PM »

ลืมข้อเสียอีกเรื่องคือใช้เจลค่อนข้างเยอะเลย เจลแห้งเร็วเลยทีเดียวครับ เวลาใช้ผมต้องเอาเจลแถมชโลมทั้งจรวยทั้งในจิมิเลยครับ พอเจลแถมหมดก็ใช้นูรูhard ต้องเอาหยอดจนระดับเกือบถึงปากรูครับ ไม่งั้นไม่ชุ่มแล้วมันแสบ แต่ไม่ได้ใช้เยอะไปกว่าflip holeดำครับ เคยลองมาแล้ว อิอิ  Grin

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 03:45:11 PM »

ลืมข้อเสียอีกเรื่องคือใช้เจลค่อนข้างเยอะเลย เจลแห้งเร็วเลยทีเดียวครับ เวลาใช้ผมต้องเอาเจลแถมชโลมทั้งจรวยทั้งในจิมิเลยครับ พอเจลแถมหมดก็ใช้นูรูhard ต้องเอาหยอดจนระดับเกือบถึงปากรูครับ ไม่งั้นไม่ชุ่มแล้วมันแสบ แต่ไม่ได้ใช้เยอะไปกว่าflip holeดำครับ เคยลองมาแล้ว อิอิ  Grin

SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 08:26:25 PM »

ยังหาจังหวะซื้อตัวใหม่ไม่ได้ครับ

เสียวๆส่งมาแล้วกล่องแตก

ภาพลักษณ์ผมเสียหายหมด อุตส่าห์ทำตัวธรรมะธรรมโม  Grin

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 07:10:05 AM »

ยังหาจังหวะซื้อตัวใหม่ไม่ได้ครับ

เสียวๆส่งมาแล้วกล่องแตก

ภาพลักษณ์ผมเสียหายหมด อุตส่าห์ทำตัวธรรมะธรรมโม  Grin

แก้ปัญหาให้ส่งแบบ พ.ก.ง ไปที่ไปรษณีย์ก่อน แล้วค่อยไปจ่ายเงินรับของที่นั่น ของยังไม่ส่งมาที่บ้าน ปลอดภัยแน่นอนจ้า ของอยู่ในสภาพดี ไม่มีใครรู้ด้วยจ้า 
medehan
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 09:26:06 AM »

จริงๆแล้ว ถ้าสั่งกับท่านจิม toyskama แล้วอยู่ในกทม.ไม่ต้องกังวลเลยครับ เพราะพี่แกมีบริการส่งถึงที่ ให้วินมอไซค์บึ่งรถมาส่งให้ภายในวันนั้นเลย ถ้าสั่งเกิน2000ส่งฟรีด้วย ยังไม่นับโปรลดราคาสำหรับสมาชิกเว็บอีก ตั้งแต่ซื้อๆมาผมว่าเจ้านี้ถูกสุดจิงๆคราบ Grin

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 09:48:50 AM »

จริงๆแล้ว ถ้าสั่งกับท่านจิม toyskama แล้วอยู่ในกทม.ไม่ต้องกังวลเลยครับ เพราะพี่แกมีบริการส่งถึงที่ ให้วินมอไซค์บึ่งรถมาส่งให้ภายในวันนั้นเลย ถ้าสั่งเกิน2000ส่งฟรีด้วย ยังไม่นับโปรลดราคาสำหรับสมาชิกเว็บอีก ตั้งแต่ซื้อๆมาผมว่าเจ้านี้ถูกสุดจิงๆคราบ Grin

freedomzzzz
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 09:58:20 AM »

แนะนำรุ่นที่ล้างได้ไม่เกิน 1000 หน่อยครับ ^^

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 10:04:41 AM »

แนะนำรุ่นที่ล้างได้ไม่เกิน 1000 หน่อยครับ ^^

พี่ใช้เท็งก้า กระป๋องแดง 400 กว่าบาท ใช้เสร็จก็เอาสายยางเปิดนํ้าสอดเข้าไปล้างแล้วเทนํ้าออก ใช้ได้เป็นเดือนจ้า 
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์