เมษายน 28, 2024, 06:56:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอนจบ)  (อ่าน 11414 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:08:07 AM »

8-October-2015

[PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอนจบ )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน3 ----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196094.0

ยูนะเอื้อมือไปจับจู๋ของน้องเขยและก็ก้มไปดูดซ้ำอีกรอบ

โทชิพุ่งเข้าขยำหน้าอกและก็ดูดที่หัวนมพี่สะใภ้....อย่างรุนแรง...ส่วนพี่ชายตัวเองก็เมาหลับไม่รู้เรื่อง

โทชิไซร้ไปตามเรือนร่างของพี่สะใภ้...โดยที่ยูนะก็ครางเป็นระยะๆ

ยูนะยิ้มอย่างมีความสุข...ที่เธอได้รับจากน้องเขย

โทชิยกขาพี่สะใภ้ขึ้นแล้วแหวก กกน. ออกแล้วจ้องมอง... เขาบอกว่า hee ของพี่ยูนะ..สวยสดจริงๆ

เยิ้มแบบนี้มาๆๆ ผมล้างให้ โทชิพูดจบก็ก้มลงเลียไปที่ hee ของพี่สะใภ้ทันที

ยูนะกรีดร้องด้วยความเสียว.... โดยไม่เกรงใจสามีที่เมาหลับอยู่ข้างๆ

ยูนะพลิกตัวและหันบั้นท้ายให้น้องเขย...เลียจากด้านหลัง...ส่วนโมจิมะก็นอนกรน คร็อคคคคค

ยูนะ..เสียวมากจนเธอถึงจุดไปแล้วอีกรอบ

พี่สะใภ้คนสวยผมขอ 69 ... ยูนะได้ยินก็บอกว่าได้สิจ๊ะ.... คริๆ

ทั้งคู่ทำได้เกือบ 5 นาที ยูนะก้บอกว่าพี่อยากแล้ว.....น้อเขยของพี่

ทั้งคู่ก็เลยลุกขึ้น.....

ยูนะ..บอกว่าช่วยเอาใส่ที..พี่ทนไม่ไหวแล้ว....ได้โปรด...โทชิก็กดมิดเลย

พี่คร๊าบ.... เสียวเหลือเกิน.... โทชิครางไปกระเด้งใส่ไป

โทชิดันพี่สะใภ้คนสวยไปโยกไกล้ๆสามีของเธอ..แหม่...ไม่กลัวจะตื่นเลยรึ...

ยูนะพอใจน้องเขยมากๆดูเธอมีความสุขเหลือเกิน...ที่ได้มี sex กับเด็กหนุ่มพลังม้าอย่างโทชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2015, 10:12:16 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:10:13 AM »

เจ้าน้องชายตัวแสบร้ายไม่ใช่เล่น.... บอกให้พี่สะใภ้ยกขาขึ้นตรงหัวสามีของเธอแล้วเจ้าตัวแสบก็เบ็ดใส่พี่สะใภ้เลย... ยูนะเธอกรีดร้อง น้ำพุ่งออกมากระเซ็นใส่หัวสามีของเธอเลย...

ยูนะขึ้นคร่อมหน้าน้องเขยให้เขาเลียเสริมความกระสันต์ให้

ยูนะคร่อมตอจับใส่ร่องของเธออีกรอบ

เธอก็โยกสิครับจะรออะไร

กระตุกไปอีกรอบ...

ยูนะควบแรงมากจนหลุดเลย..เเละเธอปล่อยน้ำพุ่งปรี๊ดใส่อกน้องเขย......เธอยิ้มคริๆ

ยูนะหันหลังให้และปล่อยให้น้องเขยกระแทกสวนต่อ

ยูนะนอนหันข้าง....โทชิแทงสวน...ยูนะบอกว่า โทชิสุดยอดเลย..เธออึดมากๆพี่ชอบสุดๆ

ยูนะนอนหงายซี๊ดปากไป...โทชิก็โยกอย่างเดียวเลย

หัวนมยูนะตั้งชันเลย.. สวยมากๆ

โทชิอุ้มพี่สะใภ้ไปบนโซฟา..โดยไม่ยอมให้กระปู่หลุดจากหอยของพี่สะใภ้

โทชิบอกพี่ครับ ผมจะไม่ไหวแล้ว...ซี๊ด.....

ยูนะบอกพี่ก็ไม่ไหวแล้ว....แตกในมาเลยได้โปรด...โทชิเลยจัดให้พี่สะใภ้แบบเต็มๆ...จนหมดหลอด

โทชิครางซิ๊ด....แล้วชักกระปู๋ออก น้ำกามสีข้นควักไหลย้อยจากหอยไหลลงมาที่แก้มก้นเป็นทาง

ยูนะลุกขึ้นก้มลงดูดน้ำกามของน้องเขยจน..หมดทุกหยด

ยูนะ...ยังไม่พอ...ทั้งๆที่น้องเขยเพิ่งเสร็จ..เธอจับกระปู่น้องเขยใส่อีกรอบแบบอ่อนๆเพราะเธอมีความต้องการสูงมากๆ...... โมจิมะก็โดนสวมเขาจากน้องชายตัวเอง...โดยที่ไม่มีทางได้รู้เลย..รู้อย่างเดียวว่างานนี้ยูนะอิ่มแปร่เลย... "THE END"
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:11:21 AM »

Next Program

[OGPP-013]Asakura Asuka-ลูกชายเอาเเฟนที่เพิ่งคลอดมาฝากพ่อ??

Cover

Sample

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2015, 10:22:14 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
kickboxer
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2015, 01:16:10 AM »

ขอบคุณมากครับ จะติดตามผลงานเรื่อย ๆ นะครับ อ่านแล้วชอบมาก
หน้า: [1] พิมพ์