เมษายน 30, 2024, 12:48:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้วาสลีนร่วมกับเจลเพื่อประหยัดบ้างจ๊ะ  (อ่าน 3013 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 08:20:51 AM »

ปรกติ เจลหล่อลื่นนูรู 250 มิลลิลิตร ใช้วันละ 2 ครั้งเช้าเย็น 3 - 4 วันก็หมดขวดแล้ว เลยหาวิธีการประหยัด โดยใช้ร่วมกับวาสลีน โดยใส่วาสลีนไปก่อน  4 - 5 ครั้งในจิ๋มกระป๋อง หลังจากนั้นจึงใส่เจลอีก 4 - 5 ครั้ง ปรากฎว่าลื่นดีใช้ได้เลย แถมประหยัดเจลได้ด้วย เจลครึ่งหนึ่ง วาสลีนครึ่งหนึ่ง ตอนนี้เลยใช้เจลได้ สัปดาห์ละขวด 4 เดือนขวด ตกค่าเจลเดือนละประมาณ 1000 บาท ทุนไปได้เยอะเลย เพราะเอาวาสลีนมาช่วยไว้ มีใครใช้วิธีนี้บ้างหรือเปล่าจ๊ะ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 09:21:25 AM โดย รองประธานAVC รีเทิร์น !!! » บันทึกการเข้า
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 10:09:06 PM »

ไม่ใช้กับเจลที่เขาแนะนำ

แต่ใช้วาสลีน จะไม่เป็นไรหรอครับ ตัวจิ๋มเทียมอะ....

kemz
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 12:37:01 AM »

โหใช้เยอะจังผมขวดนึงนานมาก

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 10:31:11 AM »

ทดลองใช้วาสลีน + เจล ผลตัวจิ๋มกระป๋องปรกติดีนะจ๊ะ แต่ช่วยประหยัดเจลได้มากเลยจ้า ตอนนี้ 1 ขวดอยุ่ได้ 1 สัปดาห์แล้วเมื่อก่อนไม่ถึงนะ ได้วาสลีนช่วยไว้นี่ละ วาสลีนจะช่วยรักษาเนื้อซิลิโคน และช่วยให้นุ่มขึ้นด้วยจ้า 
medehan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 07:30:46 PM »

ของผมซื้อมาเป็นถุงใหญ่1ลิตร เติมลงขวดทีแค่100ml ใช้วันละครั้งก้อได้เปนอาทิตย์อยุ่นะ อาจเพราะตัวจิมิเทียมที่ใช้มันกินเจลต่างกันก้อได้มังครับ อย่าง tenga flip hole ที่เหมือนทั่นรองจะบอกใช้อยุ่ผมเคยใช้แล้วใช้เจลเยอะกว่า zxy ขาประจำของผมค่อนข้างมากเลย ใช้ไปใช้มาเลยหันมาเอา zxy บ่อยกว่ามาก ความเสียวไม่ถึงกับสุดเท่าแต่สมดุลดีกว่า ทั้งเสียวทั้งนุ่มทั้งเนียนสมจริง ก้นนี้เด้งดึ๋งอวบอัดมาก เวลาพลิกมาซอยด้านหลังนี้มันส์อย่าบอกใคร  Grin

แล้วอีกอย่างคือเจลนี่แหละ ใช้น้อยกว่าพอควร และถ้าเจลไม่พอก็ไม่ถึงกับเจ็บมากด้วยเพราะมีความนุ่มช่วยอยู่ แต่ flip hole black ที่ผมใช้นี้ค่อนข้างแข็ง ถ้าใส่เจลน้อยไปมากๆหรือเจลแห้งมากแล้วฝืนใช้นี่มีร้องจ้าก ผิวซิลิโคนมันแข็ง
AVS[S]
A
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

?

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 08:54:07 PM »

zxy คืออะไรครับ ?

รู้จักแต่ Tenga

แล้วท่านรองที่บอกใช้ วาสลีน ใช้กับ Tenga เหรอครับ ?

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 09:48:36 PM »

แล้วท่านรองที่บอกใช้ วาสลีน ใช้กับ Tenga เหรอครับ ?

zxy คืออะไรครับ ?  จิ๋มเทียมเวปเฮียจิมจา ใช่จ้าใช้กับเท็งกาจ้า
medehan
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 10:08:36 PM »

จิ๋มเทียม meiki รุ่น zhang xiaoyu ครับ แต่เว้บของเฮียจิม http://www.toyskama2.com/ ใช้ชื่อว่ารุ่นน้องชิโนะ ตัวเดียวกันแหละ

แต่ตอนนี้เหมือนของจะขาดอยู่นะ รายการนี้มันหายไปจากเว้บแกมาซักพักละ แต่แกเขียนไว้หน้าเว้บว่าของจะเข้าปลายเดือนมกรา ไม่รู้เข้ามายัง ลองเมล ไลน์ หรือโทรถามแกตรงๆเลยก้อได้ครับถ้าสนใจ

สั่งรายการนี้ส่งฟรีแน่นอนเพราะถ้าราคาเกิน1800แกส่งให้ฟรี ถ้าอยุ่ กทม นัดรับได้ถึงมือวันเดียวกันนั้นได้เลย ถ้าเปนสมาชิกเว้บนี้ลองขอแกไปอาจได้ส่วนลดอีกด้วยนะ ส่วนตัวชอบร้านนี้สุดสั่งแล้วคุ้มมากๆ  Grin
AVS[S]
A
หื่นไร้ศิลปะ

?

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 10:21:39 PM »

ขอบพระคุณคร้าบท่าน medehan

อาจจะอีกซักเดือนนึง เพราะผมไปถอย Tenga มา เอิ้กๆ
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 10:10:26 PM »

จิ๋มเทียม meiki รุ่น zhang xiaoyu ครับ แต่เว้บของเฮียจิม http://www.toyskama2.com/ ใช้ชื่อว่ารุ่นน้องชิโนะ ตัวเดียวกันแหละ

แต่ตอนนี้เหมือนของจะขาดอยู่นะ รายการนี้มันหายไปจากเว้บแกมาซักพักละ แต่แกเขียนไว้หน้าเว้บว่าของจะเข้าปลายเดือนมกรา ไม่รู้เข้ามายัง ลองเมล ไลน์ หรือโทรถามแกตรงๆเลยก้อได้ครับถ้าสนใจ

สั่งรายการนี้ส่งฟรีแน่นอนเพราะถ้าราคาเกิน1800แกส่งให้ฟรี ถ้าอยุ่ กทม นัดรับได้ถึงมือวันเดียวกันนั้นได้เลย ถ้าเปนสมาชิกเว้บนี้ลองขอแกไปอาจได้ส่วนลดอีกด้วยนะ ส่วนตัวชอบร้านนี้สุดสั่งแล้วคุ้มมากๆ  Grin

กำลังจะตัดสินใจซื้ออยู่พอดี ผมจัดรุ่นนี้บ้างดีกว่า
หน้า: [1] พิมพ์