พฤษภาคม 01, 2024, 08:21:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 45 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่มาจากนักร้อง..  (อ่าน 516349 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 08:35:11 AM »

ขอลงสาวงามของวงการแข่งรถ racequeen ก่อนนะครับ เราจะคัดเฉพาะคนเคยทำอาชีพนี้จริงๆมา"ก่อน"เล่น AV เท่านั้นนะครับ ใครรู้จักคนไหนอีก ช่วยบอกข้อมูลมาได้เลย

ตอนนี้เท่าที่นึกได้ มีแค่นี้ครับ

ไล่จากซ้ายไปขวา แล้วก็บนลงล่างเช่นเดิม

1. Manami Suzuki คนนี้เก่ามากแล้ว รีไทร์แล้วก็กลับมาเล่นใหม่สองสามครั้งแล้วมั้ง
2. Rino Kamiya เดบิ้วท์กับค่าย Moodyz จอมโหดเลยผ่านมาหมด ทั้งรุม ทั้งราดหน้า ทั้งนิโกร ทั้งประตูหลัง แต่ประตูหลังนี่ไปโดนค่ายอื่นจัด
ผลงานที่หน้าปกใส่ชุด racequeen มี MIID-173, KRMV-321
3. AYA อดีตนักร้องที่มาดังกับอาชีพนี้ ก่อนจะไปเป็นนางแบบนู้ดแล้วค่อยเล่นหนังเอ็กซ์เต็มตัว คนนี้ก็เจอหมด ทั้งรุม ทั้งราดหน้า ทั้งประตูหลัง
ผลงานที่หน้าปกใส่ชุด racequeen มี IPTD-455
4. Misaki Shiraishi คนนี้เดบิ้วท์กับค่าย Alice Japan แล้วไปโดนจัดหนักกับค่ายอื่น โดนจัดประตูหลังเช่นกัน
ผลงานที่หน้าปกใส่ชุด racequeen มี DV-1089
5. Kaori นางแบบชื่อดังคนนี้ก็เคยเป็น racequeen มาก่อน ถูกจัดหนักสุดแค่ราดหน้า
6. Shuho Narumi หรือ Syuho Narumi นักแสดงที่เดบิ้วท์กับมูเตกิก็เคยเป็น racequeen มาก่อน เล่นให้มูเตกิแค่เรื่องเดียว
7. Saki Kouzai คนนี้ก็เดบิ้วท์กับมูเตกิ แล้วค่อยย้ายไป S1 และค่ายอื่นๆ นี่ก็เจอมาใช่น้อย เรื่องรุม เรื่องราดหน้านี่เธอถนัด
ผลงานที่หน้าปกใส่ชุด racequeen มี SOE-851, SOE-979, SNIS-055
8. Yui Tatsumi คนนี้เดบิ้วท์กับ Alice Japan ไม่เคยย้ายค่าย (มั้ง) แต่ก็โดนราดหน้าไปแล้ว
ผลงานที่หน้าปกใส่ชุด racequeen มี DV-875, DV-885, DV-1403, DV-1553
9. Kaede Fuyutsuki สาว RQ คนนี้เริ่มต้นกับค่าย Premium แล้วย้ายไปเรื่อย โดนมาแล้วก็หลายอย่าง ราดหน้านี่โดนไปหลายเรื่อง
ผลงานที่หน้าปกใส่ชุด racequeen มี PGD-151, PGD-177, PGD-191, PGD-253, IPZ-262
10. Izumi Momose RQ คนนี้เพิ่งเดบิ้วท์กับ UP's เมื่อปีที่แล้วนี้เอง
ผลงานที่หน้าปกใส่ชุด racequeen มี UPSM-266
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 10:14:41 AM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 02:38:27 PM »

nishimoto harukaวงpirateอีกคน

ใน Javlover ลงประวัติของ Pirates! ว่าเป็น comedy duo (split up) ไม่แน่ใจว่าถูกต้องหรือเปล่าครับ? ถ้าถูกต้อง ผมจะลงไว้ในกลุ่ม นักแสดง/ทีวี จะตรงกว่า

comedy duoเนี่ยอะนะผมไม่่เคยเห็นเธอเล่นตลกเลย
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 03:26:50 PM »

ไม่เกี่ยวกับavแต่อยากแนะนำคนนี้miyazawa rieเจ้าของphoto bookในตำนาน
เป็นphoto book idolเล่มเดียวในญี่ปุ่นที่มียอดขายเกิน1ล้านเล่ม
แม้ว่าปัจจุบันเธอจะมีอายุถึง41แล้วแต่หนังเรื่องล่าสุดที่เธอเล่นก็ยังได้รับบทนางเอกของเรื่องอยู่
jakkajee
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 05:04:01 PM »

ไม่เกี่ยวกับavแต่อยากแนะนำคนนี้miyazawa rieเจ้าของphoto bookในตำนาน
เป็นphoto book idolเล่มเดียวในญี่ปุ่นที่มียอดขายเกิน1ล้านเล่ม
แม้ว่าปัจจุบันเธอจะมีอายุถึง41แล้วแต่หนังเรื่องล่าสุดที่เธอเล่นก็ยังได้รับบทนางเอกของเรื่องอยู่

โอ คนนี้ผมจำหน้าเธอได้แฮะ น่ารักมาก ขอบคุณสำหรับชื่อชัดๆครับ

comedy duoเนี่ยอะนะผมไม่่เคยเห็นเธอเล่นตลกเลย

อันนี้หมายถึง เห็นทีไร ก็เห็นเธอร้องเพลงทุกที หรือครับ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 05:06:39 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

sometimes
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 06:36:47 PM »

ขอบคุณครับผม
jakkajee
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2015, 07:31:18 PM »

อ้าว แล้วผมลืมนักร้องวง Morning Museum คนนี้ไปได้อย่างไรเนี่ย เพิ่งมาแท้ๆ..

okAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 12:47:13 PM »

ริเอะ มิยาซาว่า นี่ ชอบมากครับ ถ้าเป็นนางเอกรุ่นกลางๆค่อนไปทางรุ่นใหญ่ของญี่ปุ่นคนนี้เบอร์ต้นๆแล้ว หนังเรื่อง The Twilight Samurai ที่เธอเป็นนางเอกก็เคยได้ชิงออสการ์หนังต่างประเทศยอดเยี่ยม จนส่งพระเอก ฮิโรยูกิ ซานาดะ ไปเล่นหนังฮอลลีวูด ส่วนเธอยังอยู่เป็นเจ้าแม่ของหนังในประเทศต่อไป (แต่ถ้าหวังจะเห็นเธอเล่น AV สงสัยชาตินี้คงหมดสิทธิ์) Grin

jakkajee
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 03:14:38 PM »

ริเอะ มิยาซาว่า นี่ ชอบมากครับ ถ้าเป็นนางเอกรุ่นกลางๆค่อนไปทางรุ่นใหญ่ของญี่ปุ่นคนนี้เบอร์ต้นๆแล้ว หนังเรื่อง The Twilight Samurai ที่เธอเป็นนางเอกก็เคยได้ชิงออสการ์หนังต่างประเทศยอดเยี่ยม จนส่งพระเอก ฮิโรยูกิ ซานาดะ ไปเล่นหนังฮอลลีวูด ส่วนเธอยังอยู่เป็นเจ้าแม่ของหนังในประเทศต่อไป (แต่ถ้าหวังจะเห็นเธอเล่น AV สงสัยชาตินี้คงหมดสิทธิ์) Grin

มีลิ้งก์โหลดโฟโต้บุ๊คของเธอมั้ยครับ? คนนี้เมื่อก่อนผมจำได้ว่าเคยซื้อหนังสือเธอที่คิโนะ แต่หายไปแล้ว เลยอยากได้เก็บไว้ในความทรงจำซักเล่มสองเล่ม  Grin

okAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 04:51:35 PM »

มีลิ้งก์โหลดโฟโต้บุ๊คของเธอมั้ยครับ? คนนี้เมื่อก่อนผมจำได้ว่าเคยซื้อหนังสือเธอที่คิโนะ แต่หายไปแล้ว เลยอยากได้เก็บไว้ในความทรงจำซักเล่มสองเล่ม  Grin

บล็อกนี้พอมีให้แก้คิดถึงได้ครับ
http://blog.livedoor.jp/eropasture/archives/2236804.html
jakkajee
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2015, 07:49:06 PM »

บล็อกนี้พอมีให้แก้คิดถึงได้ครับ
http://blog.livedoor.jp/eropasture/archives/2236804.html

ขอบคุณมากครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 45 พิมพ์