มิถุนายน 01, 2024, 12:46:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวรรค์ล่มที่ญี่ปุ่น(เตือนภัยชายไทยที่&#  (อ่าน 15784 ครั้ง)
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 03:47:46 AM »

นั่นสิครับ ผมว่าเรื่องแบบนี้ไปกับคนญี่ปุ่นที่รู้จักน่าจะเป็นการดีกว่า ไปกันเอง

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 07:16:40 AM »

ดาราเอวี ที่รับงานเช่นนี้ คงต้องให้ผู้ใหญ่ในวงการกลางคืนพาไปเที่ยว ถึงจะมีโอกาสครับ
ผมรู้จักอยู่คนนึง แต่เค้าบอกว่า คงจะได้ดาราระดับกลางๆนะ
ส่วนผมเอง ไปเที่ยว Yoshiwara ครับ ได้แน่นอน ไม่เบี้ยวด้วย ไปร้าน Kudoebi รับคนต่างชาติด้วย 38,000 เยน 90 นาที
จะให้ดี ไปกับคนญี่ปุ่น แน่นอนกว่า
ผมอยากลองแค่ครั้งเดียวเลยอยากลองกับav idolครับว่าแต่ที่คุณpanเที่ยวมามีsexได้มั๊ยครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 07:46:36 AM »

ท่าน k_taro อยากลอง  ที่ว่า คือ อยากลองอัลไล ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 08:29:59 AM »

ที่ Yoshiwara ก็เหมือน ออน บ้านเรา เพียงแต่ที่นั่นเป็นย่านเก่าแก่ที่สุดแห่งนึงในโตเกียว ถือว่าไฮคลาสที่สุด ดีกว่าชินจูกุและอิเคะบูคูโระอีกครับ เราสามารถเข้าไปใช้บริการได้ตลอดเวลา บางร้านตอนเช้าๆก็มีน้องๆมาทำงานแล้ว
คนไทยถ้าไปผมแนะนำร้าน kudoebi ครับ ร้านอื่นๆต้องมีคนญี่ปุ่นเป็นเพื่อนพาไปจึงจะเข้าได้
ดาราเอวี ที่มาทำงานที่นี่ ส่วนมากจะเลิกเล่นแล้วครับ
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 12:14:56 PM »

ท่าน k_taro อยากลอง  ที่ว่า คือ อยากลองอัลไล ครับ
อยากลองเป็นshimikenดูซักครั้ง
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 12:57:30 PM »

โอ้ววว เยี่ยมเลย เจอเพื่อนร่วมทาง ดีใจจังงง Grin
ผมก็มี plan to go to Japan ช่วงปลายปี ประมาณ ตุลา-พฤจิกายน นะครับ  (ตอนนี้กำลังเตรียมข้อมูลอยุ่)
อยากหาเพื่อนไปด้วย เพราะจะไป Japan ครั้งในชีวิต

ปล.จากกระทู้เตือนภัย กลายเป้นกระทู้หาเพือนชวนไปญี่ปุ่น ซะล่ะ 55 XD

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 03:12:44 PM »

โอ้ววว เยี่ยมเลย เจอเพื่อนร่วมทาง ดีใจจังงง Grin
ผมก็มี plan to go to Japan ช่วงปลายปี ประมาณ ตุลา-พฤจิกายน นะครับ  (ตอนนี้กำลังเตรียมข้อมูลอยุ่)
อยากหาเพื่อนไปด้วย เพราะจะไป Japan ครั้งในชีวิต

ปล.จากกระทู้เตือนภัย กลายเป้นกระทู้หาเพือนชวนไปญี่ปุ่น ซะล่ะ 55 XD

พฤจิกายนผมไป11-18ครับแต่จะอยู่fukuokaเป็นส่วนใหญ่
e21gnb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 03:30:57 PM »

โดนไปอย่างงี้ถ้าผมไปก็ซื้อจิ๋มกระป่องมาชักว่าวดีก่า
rafaelo

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 04:54:15 PM »

สาวทั่วไปยัง 3 หมื่นเยนขึ้นเลยครับ  อยากดูหน้าก่อนต้องเพิ่ม 5 พันเยน แพงเลือดสาด

ถ้าจำไม่ผิดเคยเห็นพวก AV ไอดอลอยู่  รู้สึกจะ 2 แสนเยนต่อ 45 นาที  ซึ่งก็เป็นพวกเก่าเก็บเลิกเล่นแล้วครับ
sundayjojo
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 06:04:48 PM »

จะไปช่วงปลายปีพอดีเลยครับ ทริปนี้น่าสนใจมาก :Smiley
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์