เมษายน 28, 2024, 07:12:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [NTRD-023]Tsuno Miho - จับได้ว่าเมียแอบซ่ำกับหลานชาย (Review_ตอน2)  (อ่าน 11505 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 10:20:20 AM »

4-September-2015

[NTRD-023]Tsuno Miho - จับได้ว่าเมียแอบซ่ำกับหลานชาย (Review_ตอน2)

ID:   NTRD-023   
Release Date:  2015-03-26   
Length:   140 min(s)   
Director:   Tsukumokyuu Ta     
Maker:   Takara Eizou     
Label:   Ne Tou Kai     
User Rating:  (9.30)   
Genre(s):   SoloworkMarried WomanMature WomanCuckold   
Cast:   Tsuno Miho

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน 1 ----------------> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=195364.0

หลานคุณบอกว่าน้าครับ เป็นห่วงกลัวถุงน่องจะเปียก.... หลานคุณเลยถอดถุงน่องของน้องออก........น้องก็ขัดขืนเล็กน้อยแต่ก็ยอมแต่โดยดี

หลานคุณบอกว่าน้าครับดูสิน้ำอะไรเหนียวๆเต็มเลย... หลานคุณพูดไปก็ใช้นิ่วเขี่ยวร่องน้องไปจนอารมณ์น้องแทบจะกระเจิง

หลานคุณดึงน้องขึ้นในแบบหันบันท้ายให้เขาแล้วเขาก็ใช้มือลูบไล้ต่อน้อง....ห้ามเขาไม่ได้เลย

หลานคุณบอกว่าน้าครับ....กลิ่นหอยน้าช่างเย้ายวนเหลือเกิน...หลานคุณเลยก้มหน้ามาสูดดมที่หอยของน้อง..... น้องตกใจมากจะห้ามก็ไม่ทันแล้ว.......

น้าครับ..มาๆๆ ผมช่วยน้าเอง.... แล้วหลานคุณก็ดึงกางเกงในของน้องออก.... แล้วเขาก็แหวกแคมของน้องออก...น้องก็บอกเขาว่าได้โปรดอย่าเลยมันเกินเลยที่เราตกลงกันเเล้ว

หลานคุณบอกว่าน้าครับ..น้ำเยิ้มเลย..... น้องก็บอกว่าอย่าเขี่ยตรงนั้น..น้าเสียวแต่เขาก็ไม่ฟัง...เขายิ่งทำใหญ่เลย

แล้วเขาก็ทำสิ่งที่น้องไม่คาดฝัน..แล้วพี่ก็ไม่เคยทำให้น้อง...หลานคุณใช้ลิ้นตวัดมาเลยในช่องเสียวของน้อง...น้องนี้กรี๊ดลั่นเลย...เพราะน้องไม่เคยรู้สึกดีแบบนี้มาก่อน

หลานคุณพลิกตัวของน้องนอนหงาย...น้องก็ทำตามและก็แหลกขาเองโดยอัตโนมัติเขาเข้ามาเหมือนรู้หน้าที่แล้วเขาก็เลียให้น้องอีก..น้องถึงใจมากๆเวลานั้นบอกตรงๆว่าเสียวสุดๆแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อนเลย

แล้วน้องก็เสร็จเพราะลิ้นของเขา....... อยู่ๆหลานคุณก็บอกว่าครับ ผมไม่ไหวเเล้วจริงๆ น้าให้ผมเอาเถอะนะ... น้องพอมีสติน้องก็บอกว่าไม่ได้....มันไม่ควร....อย่าทำเลย....อีกอย่าน้าไม่ได้ป้องกันด้วย......และหลานคุณก็ทำท่าจับเจ้าดื้อของเขามาเตรียมจ่อที่หอยของน้อง...แต่น้องก็ไม่ยอม

หลานคุณก็ขอร้องน้อง...ต่างๆนาๆ.. ว่าขอเถอะแค่ครั้งเดียวเขาจะไม่ลืมพระคุณเลย... เขาเลยบอกว่าเอาอย่างนี้ก็ได้..เขาจะใส่ถุงยางอนามัยก็ได้.... น้าบอกหน่อยครับว่าอาเก็บถุงยางไว้ตรงไหน......น้องได้ฟังแบบนี้ก็เลยลังเล....แต่ก็ไม่ได้ตอบ ได้แต่ส่งสายตาไปที่ลิ้นชัก...เหมือนเขาจะรู้เขาเอื้อมมือไปที่ตู้ที่น้องบอก..และเขาก็ฉีกถุงสวมใส่ทันที...

หลานคุณจับน้องแหวกขาออกเเล้วก็..จับดุ้นของเขามาจ่อที่รองเสียวของน้อง.... เขาพูดว่าน้าครับผมขอ yed เลยนะครับ ผมก็รู้ว่าน้าต้องการมันมาก น้องก็บอกว่าอย่าเลย...น้ากลัว...อย่า...... ไม่ทันจบคำเขากดและเสียบมิดเลย..คงเพราะน้องมีอารมณ์มากๆ เลยเข้าไม่ยาก...แต่น้องเจ็บมากเพราะดุ้นของเขาใหญ่กว่าคุณเยอะ....

หลานคุณซอยน้องยิกๆ... น้องร้องลั่นเลย..เพราะนี่คือดุ้นของชายอื่นคนแรกที่น้องโดนนอกจากคุณ.......

หลานคุณซอยมันส์มาก.....จนน้องเคลิ้ม...จูบตอบกับเขา..โดยที่เขาก็ยังซอยไม่หยุด

เขาเหมือนคนไม่เคยเจอเรื่องนี้มาก่อน เขาทั้งดูดนมน้องทั้งซอยหอยน้อง...และเขาก็บอกว่า สุโค่ยๆๆ ตลอดเลย

หลานคุณถามน้องว่า ดุ้นของเขาน้าชอบไหม..น้องก็ตอบไปว่าชอบ.......เขาก็ซอยต่ออีก

PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2015, 10:22:04 AM »

แล้วน้องก็บอกเขาเองวา..มาน้าขย่มให้..เขาก็ว่านอนสอนง่่าย นอนหงายแล้วน้องก็จับไข่จ่อตรงร่องแล้วกดสะโพกจนไขาของเขาเข้มาชนมดลูกน้องถึงกับสะดุ้งเลย

พอเข้าที่เข้าทาง...น้องก็ขย่ม..แต่หลานคุณนี่สิแทงสวนทุกดอกเลยน้องเสียวมากๆๆ เราทั้งคู่ร้องกันลั่นเลย

น้องถึงกับเสร็จไปเลย..น้ำออกมาเต็มแต่น้องก็ยังไม่หยุดขย่มเพราะเขาก็ยังไม่หยุดกระแทกน้อง....เราต่างมีความสุขมากๆ

หลานคุณถามน้องว่า เสร็จแล้วเหรอครับน้า.. น้องก็บอกว่าใช่ เธอล่ะยังอีกเหรอ..หลานคุณบอกว่าใจเย็นครับน้าผมยังสนุกอยู่เลย.... เขาก็แทงต่อ

หลานคุณแกล้งน้อง อีกรอบ ซอยน้องถี่เลย. จนน้องเสร็จเป็นรอบที่ 3 ถึงกับ ล้มเลยเพราะหมดเเรง

หลานคุณขอใส่ท่าด๊อกกี้...น้องก้ไม่รู้จัก เขาก็เลยให้หันท้ายให้ แล้วจับใส่เลย..น้องสะดุ้งทันทีเพราะเขาดันมาลึกมาก

ตอนนั้นเป็นความรู้สึกที่มีอธิบายยากเพราะน้องไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน หลานคุณก็โยกเข้าโยกออกจนแคมน้องปลิ้นตามเลย

แล้วน้องก็ถึงจุดรอบที่ 4 เขาอึดมากๆ เขาพลิกตัวน้องต่อ

หลานคุณบอกว่าน้าเซ๊กซ์มากๆเลย....ถูกใจผมจริง พูดจบเขาก็จับนัดแล้วซอยต่อ......ในรอบสุดท้าย

แล้วหลานคุณก็บอกว่าน้าครับ จะเสร็จแล้วผมขอมาปล่อยที่หน้านะ....... น้องไม่ทันตอบ เขาก็เร่งจังหวะแล้วมาปล่อยน้ำกามที่หน้าน้องเลย

น้าครับไม่มีทิชชู่ล้างไข่ให้ผมหน่อยครับ หลานคุณบอกแบบนี้ น้องเลยต้องจำนอมดูดกลืนน้ำกามของเขาที่ติดอยู่ตรงปลายดุ้นลงคอไปทั้งๆที่น้องเองก็ไม่เคยกินน้ำกามมาก่อน

น้องก็บอกหลานคุณว่า...ขอให้เก็บเรื่องนี้เป็นความลับแล้วก็ต่างคนต่างแยกย้ายค่ะ.... พอๆๆๆๆๆ โอตะบอกว่าคุณเล่าซะละเอียดเลย....ไปๆๆ ผมจะลืมให้หมด..แต่อย่าให้มีอีกนะ...ไปๆคุณไปพักผ่อน...และมิโฮก็ลุกออกมาจากโต๊ะ....เป็นการจบการสนทนาสารภาพบาป

อ่านต่อตอนจบ--------->http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=195367.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2015, 10:27:50 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2015, 07:48:12 PM »

Grin Grin Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์