เมษายน 28, 2024, 10:45:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: http://sukebei.nyaa.se/ ใครมีปัญหามั่งไหมครับ  (อ่าน 3605 ครั้ง)
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 05:15:20 AM »

http://sukebei.nyaa.se/ ใครมีปัญหามั่งไหมครับ พอดีผมโหลดไม่ได้มีใครเป็นเป็นใช้งานเว็บได้ปกตินะ เเต่โหลดเเล้วfile bit ไม่มา
phet01
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 06:30:00 AM »

ไม่เคยมีปัญหาเลยโหลดไม่ได้ย้อนกลับแล้โหลดใหม่ได้ตลอด
sandman
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 10:32:39 AM »

เจอเหมือนกันครับเลยลองสังเกต​ดูพบว่าถ้าเป็น true Internet​ หลัง 4  โมงเย็นไปแล้วจะ save file bit ไม่ได้เลยจะขึ้นเหมือนถูก interrupted  ตลอดลองไปใช้ 3bb ดูก้อปกติ เป็นมาตั้งแต่เปลี่ยนเป็นสุขคูณสามแล้วเดี๋ยวคอยจนกว่าจะหมดสัญญาจะเปลี่ยนกลับเป็นปกติดูว่าจะยังเหมือนเดิม​หรือเปล่า   ไม่ใช่เฉพาะ​ web นี้นะครับหลายหลาย web ทั่ให้โหลด file bittorrent เป็นเหมือนกันเหมือนถูก block  ไว้ครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 11:04:54 AM »

มาบอกว่าผมก็ทรูเนตบ้าน อีก1เสียงครับ
เป็นเช่นกัน ถ้าช่วงเย็นๆไปจนถึงพรามไทม์อะ บิทหลายอันไม่ขยับ บางทีขยับแค่1กว่าๆเค
ผมเดาว่า เขาคงมีระบบอะไรซักอย่างที่ล้อคไว้ ไม่ให้ใช้ คงคู่สายเยอะ อะไรงี้มั้งเลยกั๊ก
ประมาณ5ทุ่ม หรือดึกๆอะครับ ถึงจะลื่นโหลดแรงทั้งบิทไทยและบิทนอก

อ่อ แต่ผมสังเกตว่า ถ้าบิทไทย  ส่วนมากก็ขึ้นนะครับแต่ขึ้นช้า
คือกดสูบแรกๆจะไม่ขยับ รอเพียลซัก30นาทีจึงค่อยๆแรงขึ้นๆ
แต่ถ้าบิทนอก เวลาไม่ขยับนี่คือไม่ขยับเลย ไม่ต้องเสียเวลารอ  ไปรอเช้าๆหรือดึกๆ จะแรงมาก

A PinK
ลุงหมาง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2015, 11:10:36 AM »

ผมเป็นเหมือนกัน
ถ้าเปิด bit ทำให้  เข้าเว็ปไม่ได้ด้วย
ต้องรอ ตี3 ไม่ก็  7-8 โมงเช้า
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 06, 2015, 05:09:00 AM »

ว่าแย้วรู้สึกอืดแปลกๆมาหลายวัน...ลองปล่อยทิ้งไว้ทั้งวัน...ดึกๆกลับมาดูแทบไม่ขยับเลย
งานดีมีคุณภาพทั้งลอตเลยฮะ...สูบบิทจาก Sukebei ล้วนๆเบยแจ้
ขอบคุณเนตทรูจริงๆครัช.........ถลุ้ยส์...ชีวิต   

หน้า: [1] พิมพ์