เมษายน 29, 2024, 06:53:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงปีใหม่ ที่ผ่านมา --- กับสาวใหญ่เธออายุ 52 ---  (อ่าน 2022 ครั้ง)
Abnormal_Zank
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: เมษายน 21, 2015, 08:17:47 PM »

สวัสดีครับ สวัสดีทุกท่าน ห่างหายไปนาน ไม่ได้ล๊อคอินเข้าระบบ แบบว่างานเยอะมาก ๆ ก่อนอื่นก้อขออวยพรปีใหม่ วันสงกรานต์ที่ผ่านมา ขอให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน เฮง ๆ รวย ๆ สุขภาพแข็งแรงกันทุกท่านน่ะครับ

เรื่องที่ผมจะเล่านี้ สืบเนื่องมาจาก หัวข้อของเพื่อนสมาชิคท่านหนึ่ง เกี่ยวกับการแอบส่องเพื่อนที่ทำงาน นั้นล่ะครับ ผมเคยไปตอบไว้อยู่จำหัวข้อไม่ได้ เข้าเรื่องกันเลยล่ะกันครับ .... วันนั้นเป็นวันเลี้ยงฉลองปีใหม่ ประมาณเดือน มกราคม ที่ผ่านมานี้เอง ออฟฟิต ผมไปเลี้ยงกันที่ ร้าน ฝ้ายคำ ถนนบางนา-ตราด เป็นห้องคาราโอเกะแบบ VIP มีเพื่อนร่วมงานไปกินไปดื่ม 42 ท่าน เรียกได้ว่า กว้าง และ โล่งเลยล่ะ ครับ มีโต๊ะบอส อยู่ตรงกลาง แบ่งเป็นโต๊ะผู้หญิงผู้ชายตามสเตป ของคนทำงานทั่วไป เราก้อดื่มกินกันไป สนุกครับ ร้องเพลงกินข้าวกินเหล้า เวลาผ่านไป เริ่มมีการจับฉลากของขวัญ นี้ล่ะครับจุดเริ่มต้นแห่ง ตราบาป 555+ ก้อมีการแลกของขวัญกัน น่ะครับ ใครจับได้ของใครก้อออกไป มอบให้ กันและกัน พอเข้าใจน่ะครับ และ ยังมีรางวัลใหญ่ ทีวี กาแล็คซี่แทบ ทอง เงินรางวัลอีก บลา ๆ ทุกคนสนุกครับ เราต่างตึง ๆ ได้ที ผมได้รางวัลเป็นเช็คเงินสด 5,000 บาท และ ของขวัญของ แม่บ้านสุดเอ็กซ์ที่ผมแอบเล็งไว้ เรื่องมันช่างประจวบเหมาะอะไรแบบนี้ (เธอนำเหล้า มาจับ หน๊ะครับ) เวลาผ่าานไป จนครบทุกคน โต๊ะบอส ก้อ เริ่มทยอยกลับกัน ให้พวกผมกินกันต่อ ทางร้าานให้อยู่ถึง 23.30 ครับ เวลาก้อใกล้จะ หมดแล้วล่ะครับ ในตอนนั้นผมไม่ได้คิดอะไร หรอก ผมก้อกินกับเพื่อน กับน้อง ๆ ให้สนุก ผมปลีกตัวออกมาสูบบุหรี่ ที่ชานนอกห้อง ในขณะที่ทุกคนกำลังเก็บของจะกลับ ออกมาเจอ เธอคนนี้ครับ แม่บ้านสุดสวยของผม 55+ เธอมีอายุน่ะ แต่รูปร่างยังดี ยังสวยอยู่อ่ะ หรือ ผมเป้นพวกมีรสนิยม ชอบแบบนี้ก้อไม่รู้เหมือนกัน เธอไม่ได้มาสูบบุหรี่น่ะครับ เธอมานั่ง พัก ออกแนว เมา เราก้อคุยกัน ว่าเป็นไง สนุกไหม ไปไหนต่อ พี่กลับยังไง (สามีมารับรึเปล่า อันนี้ผมถาม 55+) เธอบอกว่ากลับเอง คงไปแท็กซี่แหละ ผมก้อสูบไปจนหมด ผมเกิดนึกบ้าอะไรก้อไม่รู้ ถามไปว่า นิ พี่ .... ผมไปส่งม่ะ เธอผยักหน้าตอบรับ แล้วกล่าวว่า ไปสิ .... ผมเลยลุกเดินมุ่งหน้าไปที่ลาดจอดรถ ในเวลานั้น ไม่ได้คิดอะไร มิดีมิงามเลย น่ะ จริ๊ง ๆ (เสียงสูง 55+)

วันนั้น เธอใส่ชุดเดรส สีน้ำเงินครับ ร้องเท้าส้นสูง จัดว่าแจ๋มเลยล่ะ ถือกระเป๋าสีทอง ดูดีมาก ไม่เหมือนทำตำแหน่งแม่บ้านหรอก เราก้อไปถึงรถ ขึ้นรถขับออกไป ช่วงแรก ราว ๆ เพลงจบได้เพลงนึงตั้งแต่ออกรถ เราไม่คุยกันเลย ผมก้อขับ ๆ ไป และบทสนทนาก้อเริ่มขึ้น

เธอ : พี่เมา อ่ะ เหมือนจะอ้วกเลย (เธอเอามือจับหน้าอก แบบ จะอ้วกอ่ะ จะอ้วก)
              ผม : ใจเย็นครับ ค่อย ๆ หายใจ อยากกินน้ำ ไหม ...
             เธอ : เอา ๆ ขอหน่อย
              ผม : ก้อยื่นน้ำให้ บนรถมีอยู่ (มองดู รูปร่างเธอมัน น่ามาก ๆ คิดในใจ ทำไมเมียกรูไม่แบบนี้ว่ะ กรี๊ด ๆ ๆ )

เธอ : ที่บ้านพี่หน๊ะเค้าไม่อยู่กัน ไปเที่ยวน้ำตก ผัวพี่หน๊ะ พาลูกไป หน๊ะ
             ผม : ครับ ไปที่ไหนกันล่ะครับ เอ๋อ ๆ คือวันนี้กลับไปก้อ อยู่คนเดียว กลัวผี ก้อไม่บอก .... (ฮึ ๆ คนอ่านอย่าด่าผมน่ะ 55+)
           เธอ : อือ ...

คือเราสองคน เล่นหูเล่นตากันมาก่อนแล้วหน๊ะครับ เดินเบียดกัน มาบ่อยครั้ง ผมก้อตึง ๆ เลยไม่รู้ทำไง ก้อขับรถไปตามทางกลับบ้านเธอนั้นแหละ ครับ แล้วก้อคิดไปด้วย ว่า มันจะผ่านที่ไหนบ้างหน้า แบบ เนียน ๆ ผมก้อมาเจอที่นึงครับ แถวร่มเกล้า เป็นรีสอท ห้องพักรายวัน ไม่ไกลจากบ้านเธอนัก ผมเลย เปิดไฟเลี้ยว เธอก้อมอง (เธอคงรู้แหละ ว่า ข้างหน้าเธอเนี้ยมันคืออะไร) เธอ ก้อ ขยับตัวจากที่นั่ง ตรง ๆ มองไปด้านหน้า ก้อ นั่งแบบหันข้าง ขาซ้ายไขว้ ขาขวา แล้วหันตัวมาทางผม และทำไมล่ะครับ ... นมมันก้อ เบียดกันสิครับ ชุดเดรสสีน้ำเงิน คอลึก มันเห็นขอบบรา ที่เป็นสีขาวลายทางสีเขียว ผมนี่หายใจไม่ไม่ทั่วท้องเลยครับ ... ผมบอกเธอว่า พี่ ... ผมเหมือนจะเมา ขอพักก่อนน่ะ  เธอไม่ตอบ และ ทำเป็นหลับ ผมเลย เลี้ยวเข้าเลยครับ มันก้อ เป็นเหมือน บ้านชั้นเดียว มีที่จอดรถแล้วก้อ ประตูห้อง เลย

เราก้อพากันเข้าไปครับ คือ มันแบบ --- อะไรว่ะเนี้ย ย ย ย --- ปิดประตูได้ ผมก้อกอดเลย จากข้างหลัง หน้าผมอยู่ตรงซอกคอเธอด้านขวา ดุ้นผมมันแข็งแทบจะทะลุ โมโมทาโร่ ออกมาอยู่แล้ว หอม จับมือ บลา ๆ เธอไม่ขัดขืน ผมก้อ นมก่อนเลยครับ หมั่นนมคู่นี้มา นาน --- จับผ่านเสื้อในมันก้อ โอเค อยู่หน๊ะครับ มือขวานม มือซ้ายก้อ ลูบ ครับ ลูบ ๆ ร้องสิครับ --- (นั่งเล่านี้ยัง มโนภาพหื่นอยู่เลย) ก้อ นั่นล่ะครับก้อ ยอมครับ ถอดเสื้อผ้า เริ่มกิจกรรม จูบปาก นาทีที่ถอดบราออก มันแบบว่า โอ๊ย ย ย ไม่ไหวแล้ว เหมือน แตก 55+ หย่อนคลอย ได้รูปครับ จุกสีคล้ำเข้ม ไม่แข็งอย่างที่คิด เหลวแต่ก้อ ใหญ่ สวย ๆ เลยล่ะครับ คัฟ c ได้ พอถอดทุกอย่างหมด ผมปิดไฟ และ ถอดของตัวเอง ... ในขณะที่ กำลัง ทิ้งตัวลงไปยัง ตัวของเธอ เริ่มหอมแก้ม ไซร้ลงมาเถิงนม จับบีบเข้าหากัน จ๊วบจุก แบบ ดูดดื่ม เธอก้อ ร้องระท่ม ชุ่มช่ำไปหมดแล้ว ผมเลยใส่ถุง พร้อม เสียบเข้าไป หน้าเราแนบชิดกัน เธอ พูดกับผมว่า ความลับน่ะ .. ผมหอมเธอแล้วบอกว่า ครับ ผมก้อเริ่มโยก ไปครับ ความรู้สึกมันไม่แน่น ครับแต่ นาทีนั้นไม่คิดไรหรอก จะ กระเด้าให้ร้องอย่างเดียว เธอดูมีความสุขครับ ท่าเบสิกของผม ไปได้เกือบ ๆ 5 นาที ผมเลยเปลี่ยนนอนทับเธอแล้ว หมุนตัวให้เธออยู่ด้านบน --- นั้นล่ะ ครับ สวรรค์ เลยครับ ควบผมไม่ยั้งเลย นมคล้อยสวยมาก ๆ ขยับตามจังหวะ เร็วช้าของเธอ เหมือนเธอจะ ชินกันการอยู่ด้านบน น่ะครับ ดูจะ ถนัดมาก ๆ ยิ่งช่วงที่มัน ใกล้จุด พี๊กสุด เธอร้องให้ บรรยาการศที่ ฟินมาก ๆ ครับ .... เราเสร็จ ภาระกิจ เช็ดอาวุธ ดื่นน้ำ แล้วนอนกอดกัน ครับ ---- สุดท้ายหลับทั้งคู่

เช้ามา เวลาประมาณ 7 โมง ผมไปส่งที่บ้าน แล้วก้อ จูบลากันบนรถ 555+ เชื่อไหมครับทุกวันนี้ เจอกันที่ทำงาน คุยสนิทกัน แบบ ซื้อข้าว ซื้อน้ำฝากกันตลอด เวลาที่ลับสายตาคน ก้อมักจะ แอบหอมกัน 555+ มันบาปน่ะครับ ผมเนี้ย แต่ก้อ เป็นความยินยอมของทั้งสอง ฝ่าย แค่ ปิดเรื่องนี้ไว้ ไม่ให้ คนของกันและกันทราบ เป็นพอ

นี้ล่ะครับ ที่อยากจะ ตีแพ่ ว่าผู้หญิงหน๊ะ มีมุมมึด ยิ่งกว่าเราซ่ะ อีก ฉนั้น ชายแมน ๆ อย่างเราก้อ ควรจะเข้าใจธรรมชาติของผุ้หญิงน่ะครับ .... สวัสดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2015, 08:44:15 PM โดย Abnormal_Zank » บันทึกการเข้า
bigbox
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 10:08:32 PM »

เสียวมาก
butnow
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2015, 12:18:40 PM »

ชอบแนวเล่าเรื่องแบบนี้ครับ  ขอบคุณครับ
oldman
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2015, 09:36:37 AM »

Wink ร้ายนะท่าน

manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 09:41:33 PM »

สารภาพว่าอิจฉาครับ
หน้า: [1] พิมพ์