พฤษภาคม 24, 2024, 05:21:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีดาราคนไหนเป็น ขาประจำแนว Anal บ้างครับ (ยังแสดงอยู่นะครับ)  (อ่าน 15972 ครั้ง)
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 07:51:43 PM »

ผมขาประจำ anal คนนึงอะนะ สะสมกันเป็นบ้าเป็นหลัง
แต่มันจะมีสาย anal ที่หาโหลดได้ยากมากกกกกกกกกอยู่ ไม่รุ้มันไปมุดอยู่หนใด ลองดู javlibrary แบบ Everything

ที่ผมว่า anal แล้วเด็ดสุดๆ
1.Shizuka Kanno โดยเฉพาะ KNCS-022 มั้งโคตรชอบคับ (รหัสนี้มีเด็ดๆทั้งลีลาทั้งเนื้อเรื่อง)

2.Shiho หุ่นสุดยอด+กับหน้าได้อารมณ์ กับ Nozomi Mashiro คนนี้เด็ดบางเรื่อง anal แล้วจิ๋ม squirt ซะงั้น สุดจวยจิงๆ

ตอบคำถามบ้างนะ ที่เล่นๆอยู่ในปัจจุบัน
1.Honami Takasaka ถ้าชอบสูงวัยหน่อย ผมโคตรชอบ เด็ดตรงทำให้ ประตูหลังโผล่ก้อนเนื้อสีชมพูได้ โหวววววววววว
2.Mirei Yokoyama คนนี้ทั้งสวยทั้งเนื้อแน่น ลีลา anal เสียวสุดซอยจริงครับ
3.Ayumi Takanashi
4.Serizawa Tsumugi พักหลังบ่อย ฟันจอบ น่ารักดีคับ
5.Ichiki Miho มาพร้อมนมคัพโตพร้อมหน้าตาจิตๆหน่อย หุหุ
6.ผมว่าทั่นดูจาก javlibrary เถอะ มีครบหมดละ แถมลิ้งให้โหลดอีก มีตกหล่นบ้าง ต้องพยายามหาข้างนอกเอาคับ

ปล.ตอนนี้ผมกำลังรอของ Kobayakawa Reiko JUFD-465 อยุ่ แค่หน้าปกน้ำผมก็ปิ๊ดๆละ ไม่รู้ปกหลอกป่าว
ปล2. javfor javlibrary watchjavonline แนวนี้มีเยอะ
ปล3. ถ้าท่านใดมีแนวนี้อีก ช่วยแนะนำเรื่องหรือเว็บโหลดหน่อยเน้อ

มายก้อดดด... Kobayakawa Reiko JUFD-465
ผมเฝ้ารอเจ๊แกโดนมานานแล้วคับ น่าจะแซ่บ
Metatron
aNaLSQuiRT
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 09:09:10 PM »

ผมขาประจำ anal คนนึงอะนะ สะสมกันเป็นบ้าเป็นหลัง
แต่มันจะมีสาย anal ที่หาโหลดได้ยากมากกกกกกกกกอยู่ ไม่รุ้มันไปมุดอยู่หนใด ลองดู javlibrary แบบ Everything

ที่ผมว่า anal แล้วเด็ดสุดๆ
1.Shizuka Kanno โดยเฉพาะ KNCS-022 มั้งโคตรชอบคับ (รหัสนี้มีเด็ดๆทั้งลีลาทั้งเนื้อเรื่อง)

2.Shiho หุ่นสุดยอด+กับหน้าได้อารมณ์ กับ Nozomi Mashiro คนนี้เด็ดบางเรื่อง anal แล้วจิ๋ม squirt ซะงั้น สุดจวยจิงๆ

ตอบคำถามบ้างนะ ที่เล่นๆอยู่ในปัจจุบัน
1.Honami Takasaka ถ้าชอบสูงวัยหน่อย ผมโคตรชอบ เด็ดตรงทำให้ ประตูหลังโผล่ก้อนเนื้อสีชมพูได้ โหวววววววววว
2.Mirei Yokoyama คนนี้ทั้งสวยทั้งเนื้อแน่น ลีลา anal เสียวสุดซอยจริงครับ
3.Ayumi Takanashi
4.Serizawa Tsumugi พักหลังบ่อย ฟันจอบ น่ารักดีคับ
5.Ichiki Miho มาพร้อมนมคัพโตพร้อมหน้าตาจิตๆหน่อย หุหุ
6.ผมว่าทั่นดูจาก javlibrary เถอะ มีครบหมดละ แถมลิ้งให้โหลดอีก มีตกหล่นบ้าง ต้องพยายามหาข้างนอกเอาคับ

ปล.ตอนนี้ผมกำลังรอของ Kobayakawa Reiko JUFD-465 อยุ่ แค่หน้าปกน้ำผมก็ปิ๊ดๆละ ไม่รู้ปกหลอกป่าว
ปล2. javfor javlibrary watchjavonline แนวนี้มีเยอะ
ปล3. ถ้าท่านใดมีแนวนี้อีก ช่วยแนะนำเรื่องหรือเว็บโหลดหน่อยเน้อ

javlibrary โหลดยังไงครับ

ท่านก็ vip นิ javlibrary จะมีคนมาโพสลิ้งโหลดให้ข่างล่างหนังเรื่องนั้นอะ เว็บหลักๆก็ rapidgator uploadable ไรพวกนี้
(แถมบางเรื่องจะมีแบบ stream ด้วยนะ ดูไปโหลดไป)
ต้องขอบคุณท่านประธานเป็นอย่างยิ่ง หุหุหุ
rafaelo

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 23, 2015, 09:18:55 PM »

อันนี้อาจไม่ใช่ขาประจำแต่มีให้เห็นเป็นครั้งคราว

Ryu
Yuria Satomi
Rei Mizuna
Cocone Mizutani
Kanon Takigawa
An Koshi

ไม่ต้องโหลด
Yui Hatano มีแต่เสียบผู้ชาย -_-"
Satomi Nomiya ปกหลอกสุดๆครับ

Yuria satomi เรื่องไหนอ่ะครับจะตามไปดู

coleman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 12:08:15 AM »

หนังก็เก็บแต่สาย anal กับ dp 

แต่ไม่มีเวลาพิม ถือว่ามาลงชื่อละกัน อิอิ
888888
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 12:31:19 AM »

มาเรื่อยๆ

Fujiwara Hitomi
Anri Hoshizaki
Serizawa Tsumugi
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 05:16:38 PM »

มาเรื่อยๆ

Fujiwara Hitomi
Anri Hoshizaki
Serizawa Tsumugi

คนไหนเด็ดสุดครับบ

prattanan
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 26, 2015, 02:36:52 PM »

มาลงชื่อด้วยคนครับ

ผมเก็บสะสมแต่แนว anal มาตลอด จริงๆก็ดูได้แทบทุกแนว แต่เนื้อที่เก็บหนังมันน้อยก็ต้องเลือกแนวที่ชอบจริงๆ สุดท้ายก็มาจบที่ anal อีกแนวที่ชอบคือแนวคบชู้ widow incest ยิ่งเอากันใกล้ๆสามีตัวเองนะยิ่งตื่นเต้น ได้อารมณ์สุดๆ

โดยมากจะชอบดู anal ตัวๆชายหญิง มากกว่า dp โดนรุมนิดหน่อย พักหลังเริ่มมีแนวสาวดุ้นมาปะปนเยอะ ก็เลี่ยงๆไป เพราะแยกแยะจากปกได้ไม่ยาก
Analer
*

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 03:24:25 PM »

อัพเดรทหน่อยครับ anal ตัวทอป เอาทุกค่าย ขอ รหัส โดยเฉพาะค่ายที่เข้าถึงยาก
อย่าง sky and tokyo hot
หน้า: 1 [2] พิมพ์