เมษายน 27, 2024, 06:17:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [Caribbeancom 051615-878] Ako Nishino-ชู้รักชู้รสในโรงหมอ (Uncen_Review_จบในตอน)  (อ่าน 16391 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 02:42:43 PM »

10-SEPTEMBER-2015

[Caribbeancom 051615-878]Ako Nishino-ชู้รักชู้รสในโรงพยาบาล (Uncen_Review_จบในตอน )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ในโรงพยาบาลแห่งหนึ่ง ในห้องรวม....... มีชายคนนึงด้านขวามีภรรยามาเฝ้าคอยปรนนิบัตร ทำให้คนไข่ในเตียงข้างๆ รู้สึกอิจฉา... แต่เพราะว่าเมียของคนข้างๆมาซะสั้นเลยทำให้เขารู้สึกอยากจะเห็นอะไรของเมียคนข้างข้างๆ

เมียสาวเตียงข้างๆก้มลงทำความสะอาดให้สามีที่นอนป่วย..เลยไม่ทันระวังตัว..ทำให้ก้นลอยและเห็นง่ามก้นงามๆกับ กกน. สีเหลือง ออกมาโชว์โดยไม่รู้ตัว

ความ เ งี่ ย น ไม่เข้าใครออกใครจริงๆ แม้ตัวจะป่วย..ยิ่งดูยิ่งทรมานเหลือเกิน

ทรมานเหลือเกิน..เขาเลยกลับมานอนที่เตียง

สุดท้ายก็ทนไม่ไหว.. เอากระปู๋ออกมาชัก.....แต่ในขณะที่กำลังช่วยตัวเองอยู่เพลินๆอยู่นั้น..เจ้าเมียเตียงข้างๆ เดินออกมาเพื่อจะไปห้องน้ำ... ได้ชำเลืองมาเห็นเจ้าหนุ่มเตียงข้างๆกำลังช่วยตัวเองอยู่พอดี....หล่อนตกใจเมื่อเห็นภาพจึงรีบเดิมจั้มๆๆไปเลย

แล้วเธอก็เดินกลับมา..แต่เธอไม่กล้ามองเตียงข้างๆ..... เธอก็รีบดิ่งตรงไปที่เตียงสามีทันที

เจ้าหนุ่มจอมหื่น..ก็เดินสาวว่าวมาดูเมียเตียงข้างๆต่อ..จนเธอรู้สึกตัว...หันมาเจอ

สักพักเมียข้างๆก็เดินออกมา..เจ้าหื่นเห็นเลยกวักมือเรียก..แล้วบอกว่านู๋มาหาลุงหน่อยสิ... เธอหันไปดูสามีเตียงข้างๆ..ว่าเห็นไหม พอไม่เห็นก็เลย.. เดินไปหาตาลุงเตียงข้างๆ

คือลุงบอกตรงๆ ลุงเห็นนู๋แล้ว..ลุงอยากเหลือเกิน..นู๋อยากได้เงินใช้ไหมล่ะ....หากนู๋อยากได้ นู๋ช่วงลุงหน่อย.... แล้วตาลุงก็จับมือเธอมาลูบเป้าของเขา..เธอก็ยังไม่ได้ตอบ แต่เธอก็สนองตามที่ลุงขอ

เจ้าลุงจับมือเธอบอกว่า..มาจับตรงนี้ดีกว่า..นะ...แล้วตาลุงก็ถออดกางเกงออก... เธอเองก็ยังชักว่าวให้ลุงต่อเนื่อง

ดีจังเลยนู๋...แล้วตาลุงก็ลงนอนที่เตียง....

เธอก็ยังกังวงเล็กๆกลัวสามีจะรู้เลยแอบมอง..... แล้วก็ชักให้ลุงต่อ...

ตาลุงบอกว่า ลุงให้ 3000 นู๋ดูดให้ลุงหน่อยได้ไหม...เธอก็พยักหน้า....ว่าได้ค่ะ

ดูเธอเก้ๆกังๆ........แต่เธอก็ยังกังวงแอบมองสามีเตียงข้างๆ....

แววตาตอนดูดช่างออดอ้อนเหลือเกิน....

ดูด...แบบตั้งใจยิ่งกว่าดูดให้ผัวอีก....

แล้วตาลุงก็บอกว่า..นู๋จ๋า..ยอมให้ลุงซักทีสินะ เดี๋ยวลุงให้หมื่นนึงลุงไม่ไหวแล้ว...แต่ดูเธอจะไม่ยอม..ในขณะที่ทั้งคู่กำลังต่อรองกันอยู่นั้นเจ้าสามีที่นอนอยู่เตียงข้างๆเรียกหาเมีย..เธอก็เลยเดินไปหา

แล้วเธอก็บอกว่า....พี่นอนไปก่อนนะจ๊ะ..เดี๋ยวน้องไปหาอะไรกินก่อน...... แล้วเธอก็เดินออกมาหาลงเตียงข้างๆ..แล้วบอกว่าลุงต้องรักษาคำพูดนะว่าจะให้เงินนู๋......

พูดง่ายๆแบบนี้ลุงให้ไม่อั้นเลยจ๊ะ..สาวน้อย....แล้วเธอก็เริ่มโดนตาลุงจู่โจม

เธอโดนตาลุงสะกิดที่หัวนม.... เธอเสียวจนต้องหลับตา

แล้วตาลุงก็ก้มลงดูดเลียไปที่หัวนมและหน้าอกของเธอทันที

หอยนู๋อวบเหลือเกิน ดูสิ.... นู๋จ๋า.........   ลุงจ๋านู๋เสียวจัง.....ซี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2015, 02:50:03 PM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 02:43:52 PM »

แล้วเธอก็พลิกตัว... ตาลุงก็แหวก กกน. เลย จนเห็น จิ๊มิ๊ของเธอ......  นู๋จ๋า..สวยและสดเหลือเกินแบบนี้ลุงชอบ...

เลียให้นู๋หนอยลุงจ๋า.........   ได้ๆๆ ขอมาจัดให้

ตาสามีก็นอนหลับอยู่..ช่างไม่รู้เรื่องเลยว่ามามารับจ๊อบอยู่เตียงข้างๆ....

ท่า 69 เธอก็จัดได้

แล้วตาลุงก็กระปู๋จับกดเลย...แต่ด้วยความฟิตของเธอทำให้ใส่ยากมากๆ....

พอเข้าแล้วก็ต้องค่อย..เธอบอกว่าลุงจ๋ษเจ็บเหลือเกิน...ตาลุงบอกว่าทนๆหน่อยนู๋เดี๋ยวเราก็ได้สนุกเเล้ว...

พอเริ่มเข้าที่ตาลุงก็เริ่มเร่งจังหวะ....

ลุงจ๋า..มันแน่นไปหมดเลยซี๊ดดดดด...ตาลุงเข้าประกบท้ายแล้วซอยต่อ....สาวเจ้าทำหน้าแหยเกเพราะเธอเจ็บ...มาก

ตาลุงบอกนู๋ขึ้นให้ลุงหน่อยสิ...นางก็จัดให้...ตาลุงก็ซอยต่อ....... ดูจังหวะ..ที่กระปู๋พลุบเข้าพลุบออกในหอยของเธอแล้วซี๊ดแทนจริงๆ

เธอทั้งเจ็บทั้งเสียว....... ส่วนตาสามีขี้เซาก็หลับไม่รู้เรื่อง....

สาวเจ้าก็หันท้ายให้ตาลุงประกบท่าด๊อกกี้.........

อีนู๋เอ๊ย....กระปู๋ลุงดีกว่าของผัวเอ็งไหม.....ดีจ๊ะ..ใหญ่มากๆ นู๋คับไปหมดเลย

ตาลุงลากเธอไปกระเด้าต่อหน้่าสามี.... กระเด้ากันดังมาก......แต่สามีก็ไม่รู้เรื่องเลย

ตาลุงจับเธอมานอนที่เตียงต่อเเล้วเสียบ........... อีนู๋เอ๊ย.....หอยเอ็งสุดยอดจริงๆ....

แล้วสาวน้อยก็รูดม่านเพื่อดูว่าสามีรู้ตัวไหม............

แล้วตาลุงก็ไม่ไหว...ซอยจนเขื่อนแตกทะลักใส่ร่องของเมียเตียงข้างๆ......น้ำนองเลย

ขอบใจมากนู๋...โทษทีลุงทนไม่ไหว...แตกในเลย..............เดี๋ยวลุงจะโอนให้นะ..แล้วมาให้ลุงใช้บริการบ่อยๆนะ...หน้าแบบนู๋ หอยของนู๋ ลุงชอบบบบบบบบ .............  Grin THE END  Grin
PeeAVC_XI

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 02:45:58 PM »

NEXT PROGRAM
[JUX-469]Shiina Yuna - ป้าผมน่าเอาที่สุดในโลกเลย

Cover

Sample

sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 06:33:53 PM »

รอติดตามนะครับ
Xus
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

so so

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2015, 12:31:04 AM »

ขอบคุณครับ รีวิวเจ๋งมาก
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2015, 11:58:34 AM »

สุดยอดครับ ขอบคุณครับ
momab
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2015, 09:07:01 PM »

ขอบคุณครับ
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 13, 2015, 08:52:08 PM »

ของคุณลุงใหญ่มากค่ะ เจสล่ะอิจฉา

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 13, 2015, 09:14:05 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์