พฤษภาคม 02, 2024, 12:58:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวของใหม่ ไม่มีประกอบนะครับ เล่าเฉยๆ  (อ่าน 2058 ครั้ง)
notlovez
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 12:53:37 PM »

เนื่องจากวันนี้ ผมได้ตัดใจซื้อ จิ๋มเทียม จากเวปคามะ รุ่นน้องมานา อันจริงๆก็อยากสนับสนุน สปอนเซอร์ แต่อยากได้วันนี้
โดย เขาให้คนมาส่งถึง หน้าบ้านเลยครบ หมดไปก็ สองพัน นิดๆ
เปิดมาแกะ กล่อง ลองเลยครับ ภาษาคนโสด 555 ใส่เจล และละเลง อย่างเมามันส์ สักพัก
โดยร่วมถ้าเทียบกับมือ ถือว่าแปลกไปอีกแบบครับ โดนเฉพาะตอนแตก มันเสียวดี แต่ผมยังไม่เคยลองของจริง
เลยเทียบกันไม่ได้ ถ้าหากใครอยากลอง ผมก็แนะนำให้ซื้อครับ ตอนแรกผมว่าจะเอาไปเที่ยวแล้ว ไปๆมาๆ ไม่ดีกว่า หาคนที่เราถูกใจแล้วจิ้ม ดีกว่า 555 ใครมี อะไรแนะนำ ต่อเลย ครับ แชร์กันมั้งครับ คนต่อๆไปจะได้กล้าซื้อ ครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 03:25:51 PM »

คอนเฟิมอีกคนคับๆๆๆ ถ้าจะไปเที่ยวแล้วเสียดายตัง จัดของเทียมถุกกว่าแน่นอน โอเคอะไรดีกว่าก้อแล้วแต่คนบ้างคนอาจชอบสาวอ่างตัวเปนๆๆๆมานวดให้ไรให้แต่ได้แค่2ชม.+เสี่ยงหล่น บริการห่วยงี้ บางคนอาจชอบกะแทกจิมเทียมอยุ่คนเดวที่บ้านอยากเสียวแค่ไหนได้เตมที่แต่ก้อต้องจินตนาการเอง แต่ที่ชัวเลยคือจิมเทียมถูกกว่าแน่ๆๆๆๆพราะ2000-4000อายุใช่งานอย่างต่ำหลายเดือนส่วนอ่างดีๆนี้4000คืนเดวหมด

ส่วนของเทียมรุ่นที่ผมแนะนำก้อ zxy (ชิโนะ)ตามที่เคยรีวิวไว้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192228.0 อันนี้ของโปรดผมมากใช้มาบ่อยหละๆๆตัวที่ซื้อล่าสุดนี้เปนตัวที่3 ตัว2ยังไม่พังเลยผมใช้ประจำอยุ่(เอา3มาใช้บ้างเปนระยะๆ) รอมันพังค่อยเอาตัว3มาใช้ประจำแทน หมุนเวียนกันใช้เพิ่มอายุใช้งานให้มากขึ้นได้ยินว่าฝรั่งบางคนใช้ตัวนึงเปนปีเลย นี้ตัว2ผมใช้มา5-6เดือนขาด ตอนนี้เห็นยังใช้ได้ก้ออยากให้ได้ถึงปีเหมือนกันเดวลองดู ส่วนตัว3อยากให้เกิน6เดือนโดยไม่ขาดจังเลยนิ  Wink
หน้า: [1] พิมพ์